++สอบถามท่านที่ใส่เบาะอิมครับ++

การสนทนาใน 'EG 3D Club' เริ่มโดย big_bomb, 16 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. big_bomb

big_bomb New Member Member

7
    0
    1
    เมื่อก่อนเคยถามแล้วครับแต่หากระทู้ตัวเองไม่เจอเลยต้องรบกวนถามอีกรอบ
    ท่านใดเคยใส่เบาะอิมบ้างครับใส่แล้วเป็นไงกันบ้างครับ ต่ำไปหรือสูงไปครับ แล้วเราต้องดัดแปลงมากหรือเปล่าครับ เพราะว่าตอนนี้ได้มาแล้วกลัวว่าใส่แล้วจะไม่ดีครับรบกวนหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ

2. big_bomb

big_bomb New Member Member

7
    0
    1
    อ่า ไม่มีใครใส่เลยเหรอครับ

3. อุลตร้าแมน

อุลตร้าแมน New Member Member

158
    2
    0
    รุ่นพี่ผมก็ใส่ทั้งเบาะ อิม แล้วก็ R 32

รุ่นพี่ผมเคยใส่นะครับแกบอกมันกระชับดีมี 2 คนครับอีกคนใส่ของR 32 ครับผมเองใส่แขนเดี่ยวอยู่ครับ
    กำลังจะเก็บตังใส่ หลังแข็งอยู่ครับเพราะผมตัวสูงหัวติดอะ555

4. jom_rachan

jom_rachan New Member Member

28
    0
    0
    ใส่อยู่ครับของตัวตาย้อยนะครับ

น้อตคู่หน้าใส่ได้เลยแผลงข้างหลังอย่างเดียว กระชับดีมากแต่มันจะสูงไปนิดหนึ้งนะครับ

เบาะเเต่งบางรุ่นเทียบไม่ได้เลย

เเนะนำครับน่าใช้มาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้