ไม่ทราบหมอนรองหัว recaro หรือ bride ที่ไหนขาย

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย chinkaz, 15 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chinkaz

chinkaz New Member Member

24
    0
    0
    พี่พอจะทราบไหม ว่า หมอนรองหัว recaro หรือ bride

ยังมีขายที่ไหน มัง ที่ ของแื้้ท่้ หรือ Copy

ก็ได้ นะครับ

ผมอยู๋แถวลาดพร้าง หาไม่ได้ เลย ครับ

2. chinkaz

chinkaz New Member Member

24
    0
    0
    ยังอยากรู้ อยู่นะ คราบบบ

3. m230

m230 Member Member

463
    12
    18
    อยาทราบด้วยคนครับ
    :):):):):)

4. City_me_D

City_me_D New Member Member

1,249
    15
    0
    เคยไปดูร้าน R stly เชียงกงบางนา มีครับ (ของก๊อบ) แต่ตอนไปซื้อ มันหมด
    ก็เลยซื้อหมอนกระดูกหมา มาใช้ก่อน ทนแรงกดดันแฟนไม่ไหว (เจ็บห้ว)

5. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    อยากได้เหมือนกัน

ของ junction produce ที่ไหนมีมั้ง

6. m230

m230 Member Member

463
    12
    18

ีuppppppppppppppp

7. Inlinefour

Inlinefour New Member Member

241
    9
    0
    ลองไปดูที่ร้าน Proshop อาคารศรีวรจักร (คลองถม) อ่ะคับ ของ Bride ไม่แน่ใจ แต่ Recaro มีเพียบ จำราคาไม่ได้ แต่มีของแน่นอน (เพิ่งไปมาเมื่อวันศุกร์) รู้สึกว่าจะเหลือแค่สีดำนะ

8. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    โอ้ เดี๋ยวว่างๆ ลองไปดูมั่ง หุหุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้