*เตรียมพบกับการหา VTEC ที่เร็วที่สุดในประเทศ

การสนทนาใน 'CityMania' เริ่มโดย chai import, 7 มกราคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    งาน SOUPED UP VTEC จัดโดย MO-EMAG และ racingsociety หาสุดยอดเครื่องยนต์ VTEC ที่เร็วที่สุดในเมืองไทยในวันเสาร์ที่สองของเดือน มีนาคม 53 รายละเอียดติดตามที่กระทู้นี้นะครับ จะมาลงให้อีกทีครับ

2. mikeiing

mikeiing New Member Member

57
    1
    0
    ว๊าวว ๆ จัดเพื่อชาววีเทคโดยฉะแพะ : )

3. aeb

aeb New Member Member

57
    3
    0
    พี่ชัยสู้ๆ

4. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    เฮ้ยอย่าพึ่งเข้าใจผิดนะ รถผมไม่มีปัญญาไปสู้เขาได้หลอกครับ
    ไงก็ รอติดตามรายละเอียนนะครับมีหลายรุ่นให้ลงกันนะครับ

5. aeb

aeb New Member Member

57
    3
    0
    พี่อะสบายอยู่แล้ว สติกเกอร์เต็มคัน สปอนเซอร์ตั้งเยอะ ขอสปอนเซอร์เลยพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้