ทิศทางของ MRC...

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย Keng@7GT-A, 23 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. monkey01

monkey01 New Member Member

156
    3
    0
    :) นานๆแวะมาที ตอนนี้ กลับมาใช้เจ้า Mitsu CHAMP จะปลุกมันมาวิ่ง ไม่อยากให้เงียบนะครับ ใจไม่เคยไปจาก mrc เลย ผมเริ่มใช้รถที่เนี่ย โตมากับที่เนี่ย ใครจะแยก จะทำอะไร แต่ผมยังมีใจรัก mrc อยู่ แนวทางเราจะไปทางไหน หรือ เราจะดำเนินการแบบไหน เอาสักที กลับมากลับความอบอุ่น ค่อยๆเป้นครอบครัวเล็กๆก็ได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้