นอกเรื่องหน่อยครับ จะเช็คตำแหน่งเบอร์มือถือจากไหนได้บ้างครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย S13 Tomei, 19 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TONJK

TONJK New Member Member

86
    1
    0
    เข้าใจเลย สู้ๆ นะคับ-----หาใหม่โลดดดด

2. Tao_96

Tao_96 New Member VIP

1,297
    79
    0
    เหตุการณ์แบบนี้เคยเจอครับ เข้าใจ ต่อไปชิวิตอาจดีกว่าที่เป็นอยู่ก็ได้ครับ..

3. Super Soluna

Super Soluna New Member Moderator VIP

232
    4
    0
    สู้ต่อไปครับ

เอาใจช่วยให้ ผ่านพ้น ช่วงนี้ได้

หาใหม่ได้ เร็วๆ สวยๆ ดีดี

และเผื่อ ผมด้วย ขอบคุณ ครับ อิอิ

4. Keem_ep71

Keem_ep71 New Member Member

121
    0
    0
    ......................:cry:เข้าใจเลยครับ:cry:........
    ..........ยังดีที่แค่กิ๊ก ผมคบมา4ปี เรียนด้วยกัน ไปรับไปส่งทุกวัน พอใก้ลจบไปฝึกงาน เป็นเรื่องเลยครับ พฤติกรรมเปลี่ยนไปอย่างเห็นได้ชัด จนจับได้คาหนังคาเขา แต่เค้าก็เลือกที่จะไป ผมพยายามง้อยังไงเธอก็ไม่กลับมา:confused:(แล้วตูผิดตรงไหนว่ะเนี้ย!!!):confused: ทำยังไงได้ก็มันยังรักอยู่และรักมากด้วย ถึงขนาดยอมเค้าให้คบสองคนได้ไหม แต่สุดท้ายเราก็รับไม่ได้เองครับ ความรักคือสองคนครับ ไม่ใช่สาม ยอมไปดีกว่า ช่วงนั้นทำใจเป็นปีครับ สุดท้ายมารู้ตอนหลังว่าแฟนใหม่ของเธอแอบไปมีคนใหม่ แล้วเธอก็จับได้:eyebrows:(กรรมมันมาไวจริงๆ ท่าทางจะบูสหนัก):eyebrows:
    ..........ย...ย...ยังไม่จบครับ ผมยอมให้เธอกลับมาอีกครั้ง แม่งเอย ดีได้แค่365วัน บอกวันเสาร์บริษัทมีงานด่วน!!! เราก็เชื่อใจ บ่ายๆรุ่นพี่โทรมาบอกเห็นแฟนเราไปเดินJJกับผู้ชาย แม่งของขึ้นเลยครับ ใจก็สั่น ขาก็สั่น แต่ก็ใจดีสู้ แกล้งโทรไปคุยปกติ แล้วแกล้งบอกว่าเมื่อคืนดูรายการนึง เค้าดูดวงสีเสื้อผ้าให้(ลืมบอกไปว่ารุ่นพี่บอกสีมาเรียบร้อยแล้ว) วันนี้ใส่เสื้อสีอะไรเอ่ย??? แค่นั้นแลครับ ลมแทบจับ มันตรงกันเด๊เลย ชุดใหญ่เลยที่นี้ แต่ครั้งนี้ผมตัดใจได้ไม่ยากเท่าครั้งที่แล้ว และก็เข็ดเลยครับ เจ็บจนพูดไม่ออก ทุกวันนี้จะรักใครเต็มร้อย ก็ยังเผื่อๆไว้หน่อยครับ

..........ปล.แค่อยากจะบอกว่ารักตัวเองเยอะครับ อย่าไปเสียใจครับ อัตตราส่วนผู้หญิงมากกว่าผู้ชายตั้งสามเท่า ไหนจะพวกขรุกขริกอีก เยอะแยะ หาใหม่ เอาให้ไฉไลกว่าเก่าเลยก๊าบ สู้ สู้

5. 420 zakao

420 zakao New Member Member

106
    2
    0
    กฏของกิ๊กมันมีอยู่ครับ อย่าไปคิดมากก็เเค่กิ๊กเอง หาใหม่เถอะครับ

ผู้หญิงดีๆหายาก พอๆ กับผู้ชายดีๆละครับ

6. ta_gmc

ta_gmc New Member Member

26
    2
    0
    พวก ตำรวจสืบไงฮะ บอกพิกัดเลยว่าอยู่ตรงไหน

7. PakOJanG

PakOJanG Active Member VIP

475
    67
    28
    แล้ว จขกท.ทำไงต่อไปค่ะ เลิกหรือว่าคบต่ออ่ะ

แต่ใจเย็นๆ นะ ผญ มีอีกเยอะ

---------- Post added at 19:05:30 ---------- Previous post was at 19:05:15 ----------

แล้ว จขกท.ทำไงต่อไปค่ะ เลิกหรือว่าคบต่ออ่ะ

แต่ใจเย็นๆ นะ ผญ มีอีกเยอะ

8. ท็อป

ท็อป New Member Privilege

3,386
    9
    0
    หาใหม่ได้ครับ

9. impressza

impressza New Member Member

7
    1
    0
    ผู้หญิงชอบคนเลว เพราะผู้ชายดีๆมีแต่ในนิยาย

เกี่ยวไรฟระเนี่ย ตรู่

10. dek_rayum

dek_rayum New Member VIP

1,720
    21
    0
    เปนกำลังใจให้ เคยหนักกว่านี้มาก่อน เชื่อดิ ไม่นานก็ลืม แล้วย้อนมองตัวเองดูว่า เราลืมรักตัวเองไปหรือป่าว อ่านหนังสือเยอะๆครับจะทำให้เรารู้อะไรมากขึ้น เคยเปนหนักๆอยู่ช่วงหนึ่ง กลายเป็นคนอ่านหนังสือเยอะไปเลย (หนังสืออ่านเล่นหน่ะ)

ใช้สมองสร้างครอบครัว หรือ จะใช้หัวใจรักใครซะคน ตัวเราเป็นคนเลือกเองครับ ขอให้มีความสุขกับปี 2010 ที่จะมาถึง

11. ARTO940

ARTO940 New Member Member

372
    37
    0

ประสพการ์ณตรงลยนะเนี่ย...

12. Tum WINGS

Tum WINGS New Member VIP

331
    13
    0
    เป็นกำลังใจให้อีกคนครับผม

อ่านกระทุ้นี้แล้ว อบอุ่นเนอะ มีแต่คนให้กำลังใจ:D

13. I'm Designer

I'm Designer New Member Member

204
    11
    0
    ที่ไหนมีรัก ที่น่ันย่อมมีทุกข์ เป็นเรื่องปกติ
    ทำตัวให้ยุ่งเข้าไว้่ จะได้มีต้องมีเวลามาคิดเรื่องพวกนี้ครับ
    คิดว่าเอาเวลาไปทำอย่างอื่นที่มันได้ประโยชน์ดีกว่ามั๊ย
    ทุกคนย่อมเห็นแก่ตัวครับท่าน จำประโยคนี้ไว้ หาความสุขให้ตัวเองเยอะๆ
    อย่าได้แคร์

14. boy2L

boy2L New Member Member

444
    13
    0
    ไม่ต้องไปแคร์ครับ 1500 พาเพลินไปเลย อิอิ

15. kwan22324

kwan22324 New Member Member

309
    7
    0
    อ่านแล้วเจ็บแปล๊บเลยครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

ของผมแฟนเก่าบอกไปเมืองนอก10วัน
    สืบไปสืบมาเจอเอาวันที่8ครับ ขับไปพัทยาเจอนอนอยู่กับฝรั่ง
    เวรกรรม จริงๆ :cry:

16. Cattyz

Cattyz New Member VIP

469
    33
    0
    ขอทำนายว่า เดี๋ยวเขาก็โทรกลับมาง้อคับ เพราะอะไรนะหรอ.....เพราะตังหมดไง เป็นแค่กิ้ก อย่าไปซีเรียสคับ

ถ้าเราเศร้าแสดงว่าเราเริ่มรักเขาแล้ว แบบนี้ถอยห่างดีกว่า

17. lording1

lording1 New Member Member

1,130
    54
    0
    คิดๆ แล้ว ก็ เข้าใจเลย..............เจ็บ.................................สักพัก..ก็ดีเอง

18. oke_hiway

oke_hiway New Member VIP

370
    10
    0
    อย่าคิดมากเลยคับ เป็นธรรมชาติของมนุษย์ เป็นสัจะรรม หรือเรียกว่า สัตย์ จะ ทำ อยู่ที่จิตใต้สำนึกของเเต่ละบุคคล

ตอนผมวัยรุ่นๆก็เจอคล้ายๆเเบบนี้คับ เเต่จับไม่ได้เท่านั้น เลิกไปก่อน

เป็นกำลังใจให้ลูกผู้ชาย ฆ่าได้ อกหักนานๆไม่ได้คับ สู้ๆคับ

ดารา บางคน ชีวิต...รัก...ซวยกว่าเราอีกคับ.........

---------- Post added at 21:23:19 ---------- Previous post was at 21:22:28 ----------

อย่าคิดมากเลยคับ เป็นธรรมชาติของมนุษย์ เป็นสัจรรม หรือเรียกว่า สัตย์ จะ ทำ อยู่ที่จิตใต้สำนึกของเเต่ละบุคคล

ตอนผมวัยรุ่นๆก็เจอคล้ายๆเเบบนี้คับ เเต่จับไม่ได้เท่านั้น เลิกไปก่อน

เป็นกำลังใจให้ลูกผู้ชาย ฆ่าได้ อกหักนานๆไม่ได้คับ สู้ๆคับ

ดารา บางคน ชีวิต...รัก...ซวยกว่าเราอีกคับ.........

19. tastesense

tastesense New Member VIP

82
    6
    0
    อ่านแล้วเพลิน สนับสนุนให้ จขกท หาแฟนจริงจังดีกว่าครับ รักกันจริง ห่วงกันจริง ดูแลกันจริง

20. กระทู้นี้โดนจิงๆคร๊าบ เป็นกำลังใจอีกแรงแล้วกัน

เจ็บแล้วจำคือคน เจ็บแล้วทนคือควาย คร๊าบ อันนี้แหละเตือนสติได้ตลอด สู้ๆคร๊าบ

21. FFw

FFw New Member Member

676
    8
    0
    เป็นกำลังใจให้ครับ

ที่ผมเคยเจอมาหนักกว่านี้เยอะครับ ยังผ่านมาได้

สักวันต้องเจอคนที่ใช่แน่นอนครับ

คติประจำตัวผม "ก่อนจะรักคนอื่น ต้องรักตัวเองให้เป็นก่อน"

22. เลิกจีบแล้วหันมาจ่าย :D:D:D

23. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    อาบน้ำครับ จะได้เย็นๆ :D

24. YoYO..!!

YoYO..!! New Member Member

70
    2
    0
    เอ่อ...ผมขอนอกประเด็นหน่อยนะครับ แม้ว่าคุณจะเป็นกิีกหรือว่าในฐานะอะไร บางทีผู้หญิงอาจจะเป็นฝ่ายผิดที่นอกใจ (ที่ไม่ใช่เรา) นั่นก็คือแฟนตัวจริงของเขาเอง ดังนั้นผมคิดว่าถ้าสงสารตัวเราเอง ผมคิดว่าควรสงสารแฟนของกิ๊กคุณอีกคนด้วยนะครับ ถ้าคิดกลับกันแฟนเราไปมีกิ๊กจนเลยเถิด แต่เรากลับโดนสวมเขาไม่รู้อะไร ผมว่ามันยิ่งแย่กว่าอีกนะครับ ถือว่าผมไม่ได้ให้กำลังใจคุณ จขกท.ให้หายเร็วๆนะเพราะผมไม่แนะนำการมีกิีกครับ (เข้าใจความรู้สึก) แต่....ผมเชื่อว่าคุณ จขกท.มีศักยภาพพอที่จะหาผู้หญิงที่ดีๆได้ (ที่ไม่ต้องไปเป็นกิ๊กเขา) ครับผม

25. Keng_maejo

Keng_maejo New Member Member

555
    25
    0
    แค่กิ๊กไม่ใช่เหรอครับ เราก็เป็นแค่กิ๊กเค้า เค้าอาจมีเสี่ยใหญ่เลี้ยงก็ได้

กิ๊กกันนี่ หึงกันไม่ได้หรอกครับ ต่างฝ่ายต่างรู้อยู่เต็มอก ถ้าเรานับเค้าเป็นแค่กิ๊ก แต่เราไปหึงหวงเค้า มันจะดูไม่ถูกต้องเท่าไหร่ กฎของกิ๊กสากลมีอยู่ว่า "ว่างแล้วมาเจอกัน"

รวมๆแล้ว อย่าไปใส่ใจครับ

ทำใจให้สบายๆ ยังวัยรุ่นอยู่

"กิ๊ก" หาใหม่ไม่ยาก แต่ "แม่ของลูก" หายากกว่าครับ

26. Biggest

Biggest New Member VIP

29
    1
    0
    บางที อยู่เฉยๆเหมือนไม่มีอะไรเกิดขึ้น ถ้าเมื่อไหร่ที่ผู้หญิงเขาคิดว่าเขาต้องการเราเมื่อไหร่เขาก็กลับมาเองเเหละครับบ เป็นกำลีงใจให้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้