อยากทำ กิจกรรม อะไรบ้าง ในปี 2010

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย Maxoutda, 18 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Maxoutda

Maxoutda New Member Moderator

1,111
    1
    0
    สวัสดี พี่น้อง ชาว 11X Club ทุกท่านนะครับ

วันนี้ขอ โพส เป็นการเป็นงานหน่อยแล้วกัน หลังจาก ปี 2009 ยุคแฮมเบอร์เกอร์ล่มสลาย ก็ต้องทำให้ เศรษฐกิจ ในกระเป๋าของใครหลายๆ คนต้องล่มตามมันไปด้วย แต่ก็ไม่เป็นดังที่คาดไว้ ( เบากว่าที่คิด ) จึงทำให้ งานเข้ามา จนล้นมือผมเลยละ ตั้งแต่ บริษัทเปิด สาขาใหม่ที่ อมตะ เพิ่ม Project มากมาย ขยายกิจการ

งานที่คาดว่าจะถูกปลดก็กลับเป็นดีมากกว่า ที่พูดยาวมานี่ ก็จะบอกว่า สภาพของการเงินในเมืองไทยตอนนี้ ไม่น่ากลัวครับ ออกมาทำกิจกรรม กันบ้างดีกว่า

วันนี้จึงอยากให้ พี่น้อง ชาว 11X ลองเสนอ มากันหน่อยว่าจะทำกิจกรรมอะไรบ้างในปี 2010 เดี๋ยวผมจะเอาไป โหวตกันมนวันปีใหม่อีกครั้ง

ส่วนตัวเลยนะครับ ผมอยากให้มี กิจกรรม พบปะ กันมากขึ้น แบบเป็นทางการนะ ( ส่วนตัว ไม่นับ ) และจัดงานใหญ่ๆ เช่น ทำบุญ หรือ ออกทริป กันหน่อย ตอนนี้ ครอบครัวเล็กๆ ของเรา เริ่มจะโต ( ความคิด ) มากขึ้น มีความรับผิดชอบมากขึ้น น่าจะ มีอะไรดีขึ้นนะครับ

ปล. หวังว่า ปีหน้า คงจะมีกิจกรรม ใหญ่อีกนะครับ เช่น งานแต่งงาน คริคริ ปี 2009 เจอไป 2 งาน แหนะ :cool:

2. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    ช่ายคับเราจะประชุม เพื่อหาแนวทางกิจกรรมกันต่อไปนะค๊าบบบ

3. Bowling11X

Bowling11X Member Moderator

373
    2
    18
    ดีครับ เยี่ยมครับ จะได้เจอกันบ่อยขึ้น....

4. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    แหล่มเลยครับ

5. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0
    เยี่ยมครับ ทำบุญ ออกทริป หรือ มีตติ้งกันบ่อยขึ้น

6. Bowling11X

Bowling11X Member Moderator

373
    2
    18
    อย่าลืมโกคาทด้วยนะครับ แต่ขอเป็นที่แดนเนรมิตรนะครับ ที่ชูก้าบีทไม่หวายอะ กลับมาปวดแขนตั้ง2-3วันแนะ

7. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    ออกทริปอัมมพวาเลย ไปมา 2 ครั้งละ ชอบโคตร ให้มีทำบุญด้วยอะ ที่สำคัญ Dream world อีกมะละ 5555+

8. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    อัมพวาพี่ก็ชอบ จัดไปนอนกันซักคืนก็ดีนะค๊าบบบ

ที่พักราคาถูกเยอะแยะเลย

9. Maxoutda

Maxoutda New Member Moderator

1,111
    1
    0
    ผมกลัวแมงมุม สายพันธ์ใหม่อะ คริคริ

ตอนนี้ อัมพวา มาแรง ครับ

ผมว่าอัมพวา ก็ดีนะครับ ใกล้ กทม ใครค้างก็ค้าง ใครใคร่กลับก็กลับ :D

10. Hanaka5555

Hanaka5555 Active Member Moderator VIP

1,565
    19
    38
    Spider man หรอ มาดิ พ่อจาตบให้คว่ำเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้