10 ขวบแล้วสิ!!!

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม, 12 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Leopu

Leopu Member VIP

500
    19
    18
    ็HBD ขอให้เจริญๆๆๆๆ

ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม ถูกใจสิ่งนี้
  2. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ขอแสดงความยินดี กับ เรสซิ่งเวป และ พี่เก่งด้วยนะครับ
    RC web ทำให้ผม ได้รู้จัก อะไรหลาย ๆ อย่าง ได้ใช้พื้นที่ในเวป เวปนี้ ในการโพส ข้อความ รูป หรือแม้แต่การ นัดพบปะ สังสรรค์ กับ เพื่อน ในทีม คลับ และ เพื่อนกลุ่มอื่น ๆ ทำให้เราได้รู้จักกัน ได้ รู้ข่าวคราว ของวงการ รถแต่ง (ขออนุญาติใช้คำว่ารถแต่ เพราะ เป็นส่วนใหญ่ในเวป นะครับ ) ถึงแม้ว่าช่วงนี้ผม อาจจะ ไม่ได้ แต่งรถ หรือ ฯลฯ เกี่ยวกับรถซิ่ง รถแต่ง แล้ว แต่ก็ยังคงเข้ามาป้วนเปี้ยน อยู่ เพื่อการพบปะ เพื่อนฝูง ................. ซึ่ง ผม อาจจะ โชคดี ที่ได้เพื่อน ดี ๆ ที่ยังคงพบกัน ตลอด ทั้งใน MINITRUCKS และ กลุ่ม STEP OUT ถึงแม้ว่า STEP out เรา อยู่ คนละทิศ คนละทาง เมืองกาญ มั่ง แม่กลองมั่ง ครหวัน ชลฯ ฯลฯ ก็ยังติดต่อกันได้ ซึ่งก็ได้ใช้ RC web พูดคุยกัน
    ดังนั้น ผมและพวกเรา ชาว STEP OUT ขอเป็นกำลังใจกับ พี่เก่ง RCweb และ ยังจะขอ เป็น กลุ่มหนึ่งที่ อาศัย พูดคุย อยู่ใน RCweb แห่งนี้นะครับ ขอบคุณครับ

.................................... สู้ต่อไปเกียบัน 55555555

ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม ถูกใจสิ่งนี้
  3. MACHANISM

MACHANISM New Member Member

213
    3
    0
    ็HBD เวปคุณภาพ

4. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    ยินดีด้วยครับ 10th Anniversary!! :D

5. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    รุ่ง ๆ ขึ้น ไปนะครับ

6. Vasuta.com

Vasuta.com New Member Member

2,184
    27
    0
    ยินดีด้วยครับผม

เสื้อ 8 ปี ยังใส่ได้ไม่กี่ครั้งเอง

7. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ในฐานะตัวแทนของ ชาว Evolution Thailand และ TAKE OFF Motorsports
    ขอผลแห่งความตั้งใจ ของ Admin และ ผู้ดูแลบอร์ดทุกท่าน ตลอด 10 ปีที่ผ่านมา
    ส่งผลให้ ทุกท่าน ประสบความสำเร็จ เจริญรุ่งเรืองในหน้าที่การงาน ทุกๆด้าน ยิ่งๆขึ้นไปครับ
    :cool:

8. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ยินดีกับควาสำเร็จของเรซซิ่งเว็บด้วยครับ......ขอให้อยู่กันไปอีกนานๆนะครับ

9. NATTY_ABLAZE

NATTY_ABLAZE New Member VIP

27
    2
    0
    Happy Birth Day ครับ

10. sk1

sk1 New Member Member

243
    3
    0
    HBD ครับ วันไหนไม่ได้เข้ามาเหมือนขาดอะไรไปซักอย่าง

11. Dalantra1.6T

Dalantra1.6T New Member Member

80
    2
    0
    ยินดีด้วยคร้าบบบบ รู้สึกแก่ยังงัยไม่รู้เล่นมานาน :D
    เอ้..คุณเก่ง สมาชิกเลขที่ 2 แล้วใครเลขที่1 คับ :rolleyes:

12. Inlinefour

Inlinefour New Member Member

241
    9
    0
    HBD คับ...

13. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    HBD. คับ ขอให้ RC WeB อยู่คู่วงการ มอเตอร์สปอร์ต ไปนานๆ คับ

14. R32GTR3037

R32GTR3037 Active Member Member

0
    6
    38
    ็HBD อีกรอบ มะไหร่ผมจะเข้าrelaxได้อะ เล่นมาหลายปีละ อิอิ

เปิดเป็นห้องเสรีได้ไหมงับ อยากเข้าไปโหลด อิอิ

15. เร็วดีเนอะ 10 ปีแล้ว อยู่กันมานานแล้วหรอเนี้ย

สุขสันต์วันเกิด HRCW เฮ้ยๆๆ ม่ายช่าย Racing Web ต่างหาก กร๊ากกกกกกกก

ขอให้ทีมงาน ผู้ดูแลทุกท่านมีความสุขกันถ้วนหน้านะคร๊าบ รถแรงๆวันแรงคืน

อยู่กับพวกเราตลอดไป มีลูกเล่นเยอะๆ สีสันมากมายต่อไปเรื่อยๆ HBD ก๊าบ

16. R32GTR3037

R32GTR3037 Active Member Member

0
    6
    38
    อัพไปๆ แวะมาดันครับ

17. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    HBD ด้วยครับ สำหรับเว็บดีๆเว็บนึงที่ผมไม่เคยคิดจะจากไป ที่นี่เปรียบเสมือนบ้านครับ บ้านหลังใหญ่ ที่มีห้องหลายๆห้องรวมๆกันอยู่ แต่ละห้องก็จะมีเพื่อน พี่ น้อง ต่างกลุ่มกันไป อบอุ่นดีครับ :welcome:

18. Palm@i-teq

Palm@i-teq New Member Member

2,618
    17
    0
    พัฒนากันไม่หยุดจริง ๆ

19. [JoD_Accord]

[JoD_Accord] Well-Known Member VIP Member

1,911
    62
    48
    ผมเล่นเวปตั้งแต่ ม.5 ตอนนี้ปี 3 ครึ่งแล้ว เวลาไวจริงๆ

Racing web ไปเวปโลก อิอิ

Leopu ถูกใจสิ่งนี้
  20. UNSAI

UNSAI Active Member Member

1,416
    17
    38
    HBD ด้วยครับ

21. zrsw

zrsw New Member Member

28
    1
    3
    HBD คร๊าาบ

22. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    Happy Birth Day ครับ

23. Foam_Advance

Foam_Advance Well-Known Member VIP

1,823
    45
    48
    HBD Racingweb ครับ

ขอให้อยู่คู่กันไปนานๆและตลอดไปครับ

ปีนี้ไม่ได้ทำเสื้อครบรอบหรอครับ อยากได้ๆ

Leopu และ ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม ถูกใจสิ่งนี้
  24. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ที่แห่งนี้อยู่กันไปยาวๆเลย

Leopu และ ผู้ไม่ประสงค์ออกนาม ถูกใจสิ่งนี้
  25. nutto_TT132

nutto_TT132 New Member Member

166
    8
    0
    Happy Birth Day ครับ....
    ...ก้าวต่อไป.....

26. Happy Birthday ค่า....

ขอบคุณพี่เก่ง และทีมงานทุกท่านนะค่า...

ที่มีจัดทำ WEBSITE ให้คอคนรักรถทั้งหลายได้มาพบปะกัน....

ขอให้ RCWEB อยู่ด้วยกันไปนานๆ มีปีที่20 30 และอีกต่อๆไปค่า

Leopu ถูกใจสิ่งนี้
  27. RayRacing

RayRacing New Member Member

517
    8
    0
    นี่งัย เวบไทยไม่แพ้เวบชาติใดในโลก

HAPPY BIRTH DAY

RCWEB.NET

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 ธันวาคม 2009
  28. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ็HBD RCW. จุ๊บๆ อิอิ

แหล่งกำเนิดตัวตนของ เอ เลย 55+

29. dogtown

dogtown New Member VIP

302
    9
    0
    ขอให้ RCWEB อยู่คู๋กับวงการ motersport ของไทยไปยาวนาน

ขอให้คนในบอร์ดรักกันครับ และรักเวปด้วย

30. ** R^B^A -- 3^1 **

** R^B^A -- 3^1 ** New Member Member

192
    6
    0
    H B D Rcweb ครับ :):):):):)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้