o_O" - - ขอทำความรู้จัก Cefiro สีน้ำเงิน ฝากระโปรงดำ ทะเบียน ฉธ-6812 หน่อยค่ะ - - "O_o

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย เต้าหู้น้อย ณ บางกอก, 1 ธันวาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >

รุ่นน้องในทีม Regent มากระซิบบอกแล้วค่ะ ได้ความว่า...

"ทีมนี้อยู่แถวบ้านน้องเค้า...เลยคิดว่าเค้าอาจอยากจะทัก"

สรุปก็คือ...ขอโทษคุณ Cefiro สีน้ำเงิน ทะเบียน ฉธ-6812 ด้วยนะคะ...ที่เข้าใจผิด

แต่วันหลังถ้าอยากทัก...ขอแบบน่ารักๆหน่อยน้า.. แบบว่านู๋ไม่ได้อยู่แถวบ้านน้องเค้าหง่ะ

ม่ะคุ้น....

วันหลังทักกันใหม่...แบบน่ารักๆ...แล้วเดี๋ยวจะนำlineให้...

ป.ล. ขอแบบตามกันแบบชิวๆนะคะ...เพราะ น้องเต้าหู้เค้าขี้ตกใจ...เค้ากลัวเสียงโบออฟ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 ธันวาคม 2009
    joeblack, jojo9 และ saku ถูกใจสิ่งนี้
  1. na_mme

na_mme New Member Member

85
    13
    0
    เค้าอาจจะอยากจะขอเบอร์คุณมั้งคับ หรือไม่ก็โชว์ว่ารถเค้ามีเทอร์โบนะ

คนจะเกรียน เกรียนที่ใจ ใช่ใบหน้า

2. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    รถคุณเต้าหู้น้อย

- แต่งมากหรือเปล่า?
    - กระจกใสคนมองเห็นคนขับได้ชัดเจนหรือไม่ ถ้าไม่อาจนึกว่าผู้ชาย หรือเป็นเพื่อน/คนรู้จัก
    แต่ถ้าเห็นได้ชัดอาจอยากรู้จัก/จีบ
    - เสียงฟิ้ว อาจไม่ได้ตั้งใจทำ แต่ถ้าเป็นเครื่องเทอร์โบมีโบลออฟ เวลายกคันเร่งหรือเปลี่ยนเกียร์ก็จะดังเป็นปกติอยู่แล้ว

อย่าไปรมเสียเลยครับ เสียสุขภาพจิตเปล่าๆ
    :D:D:D

:D:D:D

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 ธันวาคม 2009
  3. ^___^

1. ภายนอกเรียบง่ายมากค่ะ แค่แม็ก 17" สีดำ ไฟท้ายรมดำ ท่อวนmugen :confused:

2. ฟิล์มนู๋มืดตึ๊ดดื่อ จิงๆ ฉะนั้น ประเด็นขอเบอร์ ตัดทิ้ง (เอ้...หรือถ้าฟิล์มใส เห็นหน้าปุ๊บ ตัดประเด็นนี้ทิ้งทันที LoL)

3. ประเด็นเสียง ฟิ้ว นู๋ก็พอเข้าใจนะคะ พี่ๆน้องๆที่รู้จักก้มีทำ...แต่นี้มาวนเวียนใกล้ๆ ....นู๋กลัว

ป.ล. ขอบคุณนะคะ เอารูป A31/32/33 มาให้ดู...เดี๋ยววันหลังจะไปหัดแยกประเภทดู...ประดับความรู้ :D

4. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    เหอๆ ถ้าฟิล์มใส ก็คงมีประเด็นเดียว อยากรุ้จักแน่ ๆ เลย 5555

5. puky

puky New Member Member

464
    28
    0
    ผมว่าไม่มีเหตุผลอื่นใดนอกจากอยากรู้จักเจ้าของ jass หรืออยากขับเป็นไปเป็นเพื่อน

ส่วนใหญ่เจ้าของรถแต่งที่มีวุฒิภาวะจะเทียบกับรถที่มีขนาดความแรงพอฟัดพอเหวียงกัน หรือแบบขอลองพลังก่อน

6. Panaejorn

Panaejorn Member Member

150
    5
    18
    สงสัยจะโดนขอเบอร์อ่ะแหล๊

7. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    สงสัยจะโดนขอเบอร์แล้วครับผมว่า อิอิ แต่ไอฟิ๊วๆ นั้นมันปกติของเสียงโบออฟ sqv นะครับ ดังงั้นและ อย่าไปคิดมากครับ

8. @simoto2005

@simoto2005 New Member Member

306
    2
    0
    ฮ่าๆ ใช้สื่อให้เป็นประโยชน์คับ อย่าได้แคร์สื่อใดๆ .. เอิ๊กกๆ บอกละเอียดขนาดนี้ เด๋วก็เจอเจ้าตัวแน่นอนค้าบบ :D:D

9. ity_oat

ity_oat New Member VIP

110
    0
    0
    เส้นทางเดียวกันเลย

แต่ของผมไม่มีเสียง ฟิ้วๆ นะครับผม

อย่าซีเรียสนะครับ ช่วงนี้อากาศดีๆ ยิ้มแย้ม ยิ้มแย้ม

10. Taseetong

Taseetong New Member Member

283
    7
    0
  11. nuno69

nuno69 New Member Member

343
    20
    0
    เจ้าของa31มาขอเบอร์ในนี้ได้เลยครับ อิอิ

12. TAKUMI_RPS13

TAKUMI_RPS13 New Member Member

179
    14
    0
    ผู้ร่วมถนนทุกคนคือเพื่อนร่วมทางของเรามันก็จะมีบ้าง

ที่จะเป็นไปได้ทุกอย่างต่างจิตต่างใจ อย่าไปซีเรียตมากครับ

13. ta-rang7m

ta-rang7m New Member VIP

477
    10
    0
    ชน ละ เครม สถานเดียว

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 ธันวาคม 2009
  14. vagrant3036

vagrant3036 Member Member

375
    9
    18
    เสียงโบออฟหน่ะ อย่าซีเรียสครับ แล้วที่มันดังบ่อยๆ คงเป็นเกียร์ออโต้ เร่งให้มันวิ่งเพราะต้องใช้แรงบิดเยอะหน่อยเพราะใส่ท่อตรง(จากรูป)+ตั้งโบออฟอ่อนๆให้ชาวบ้านรู้ว่ามีโบ เลยดังตลอด เป็นปกติของรถมีโบ บางคันมีเสียงตดด้วยน้า สงสัยเสียงฟิ้วๆ ฟังเพลินๆนึกถึงคนผิวปาก แซวหญิงซะงั้น อิอิ

15. เดี๋ยวก็คงจะมาครับ ชัดเจนดี 555 หิหิ...

16. ..คุณพี่เซฟเค้าคงอยากได้เพื่อนใหม่หรืออาจจะได้....?:D

17. saku

saku Member Member

586
    15
    18
    ขนาดฟิล์มมืดนะเนี่ยยังตามมาฟิ้วๆๆๆ ถ้าฟิล์มใส่เห็นหน้าชัดๆสงสัยตามมาชนกระเด็นตกทางด่วน แล้วชนรถพ่วงให้ตกไปทับอีกคัน 5555

18. ch_opas

ch_opas New Member Member

559
    6
    0
    นับถือใจ จขกท.มาก กล้าลงทบ.เค้า ก้อกล้าลงของตัวเองด้วย

ขอปรบมือให้ดัง ๆ ครับ

ปล.เห็น display แล้วอยากขอเบอแทน แห่ะ ๆ

19. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    ขอบคุณครับ ที่เล่าสู่กันฟัง ครับ

20. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    เอาทะเบียนไปซื้อหวยเลย

21. ขอบคุณค่า

แต่คือแค่คิดว่า....ถ้าลงแค่เค้าเดี๋ยวก็จะไม่แฟร์อ่ะคะ...

จะลงทะเบียนรถ เค้า ก้ต้องกล้าลงทะเบียนเรา

จะลงรูปรถเค้า ก้ต้องกล้าลงรูปรถเรา

nOxIeS ถูกใจสิ่งนี้
  22. ....

อืม...คุงพี่เงาะค่ะ....โพสทำร้ายจิตใจกันแบบนี้

มาเจอกันหลังไมค์ดีกว่า 555+

ชิชะ....ช่างกล้า...มาพูดความจริง!!!!

23. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ชอบ Attitude แบบนี้คับ นับถือคับ :cool:

24. hello

hello Member Member

125
    3
    18
    ชัดเจน ....ว่าแต่ถ้าฟิมล์ใสก็อยากขอเบอร์อิอิ

25. FIFTYFIFTY AC-M92

FIFTYFIFTY AC-M92 New Member VIP

1,790
    29
    0
    ชื่นชมครับ ตรงไป ตรงมาดีครับ :cool:

สมกับเป็น Lady Mafia จริงๆ เลยครับ :D

26. ` e@|G|Le* `

` e@|G|Le* ` New Member Member

268
    9
    0
    อ่ะ ฟริ้ววว ฟริ้วววว ~ *

ทักทายเป็นภาษา BOV

---------- Post added at 14:48:49 ---------- Previous post was at 14:48:34 ----------

อ่ะ ฟริ้ววว ฟริ้วววว ~ *

ทักทายเป็นภาษา BOV

27. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    ตั้งกระทู้เหมือนจะเครียด 555

28. washira

washira New Member VIP

565
    74
    0
    ผมว่าถ้าเป็นผมมผมคงอยากขอเบอร์นะ :D:D:D

อะ ล้อเล่ง

29. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    ถ้ามีแจกเบอร์กันในกระทู้นี้ ผมเชื่ออย่างนึงว่า ไม่ใช่คุณ A31 ที่เมมคนเดียว ผมว่าทั้งหมดแหละ เมมกันยิกๆ
    ส่วนเรื่องของคุณเจ้าของกระทู้ คิดไปซะว่า ว้าว!! เราก็แต่งตัวให้น้องเต้าหู้เข้าขั้นนะ ถึงกับมีรถซิ่งมาทักทายด้วย จะได้มีซีเรียสครับ เพราะเวลาผมเห็นผู้ ญ แต่งรถได้สวยโหด ยังแอบชมเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้