@@@UPDATE งาน HOT ROD ALL THAILAND เรื่องสมัคร ครับ@@@

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย TobZwa Neko, 30 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TobZwa Neko

TobZwa Neko New Member Member

605
    7
    0
    ประกาศด่วนครับ

สำหรับนักแข่งทุกท่านที่จองเบอร์เอาไว้แล้ว
    สามารถชำระเงินค่าสมัครได้ทันทีครับ
    กำหนดสมัครวันสุดท้ายพร้อมจ่ายเงินมีดังนี้
    1. นักแข่งท่านใดสมัครตั้งแต่วันนี้ ถึง 5 ธันวาคม ค่าสมัคร 3000 บาท
    2. นักแข่งที่สมัครหลังจากวันท่ 5 แต่ไม่เกินวันที่ 10 ธันวาคม ค่าสมัคร 4000 บาท
    3. นักแข่งที่สมัครหน้างานหรือวันที่ 12 ธันวาคม ค่าสมัคร 5000 บาท

หมายเหตุ****
    เหตุผลที่ทางผู้จัดจำเป็นที่จะต้องเก็บค่าสมัครเพิ่มหากท่านไม่ชำระ
    ภายในวันที่กำหนดไว้ข้างต้นเนื่องจาก ทางผู้จัดจะต้องจัดทำประกาศณียบัตร
    บัตร VIT และบัตรสำหรับทีมแข่งและ PIT STOP ต่างๆ ใหม่ และจะต้อง
    จัดหาเต็นท์เพิ่มเพื่อบริการนักแข่งที่สมัครในวันงานด้วยครับ
    [/CO
    LOR]
    จึงแจ้งให้นักแข่งทุกท่านทราบทั่วๆ กัน ขอบคุณครับ

2. TobZwa Neko

605
    7
    0

ฝากกระจายข่าวกันด้วยนะครับ แล้วพบกัน 12-13 ธันวาคม ที่คลอง 5

3. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    แล้วเขาจะสมัครยังไงอ่ะ

4. harima_kenji

harima_kenji New Member Member

83
    0
    0

0811014334 โทรไปเลยคับ

ถึงวันที่ 5 นะคับ

5. TobZwa Neko

605
    7
    0
    +-+-++*****++-+-++-

รีบสมัครเข้ามาเยอะๆ นะครับ
    ตอนนี้รถแข่งที่สมัครแล้วเกิน70คัน
    จะได้เลือกเบอร์ด้วยครับ

ขอบคุณครับ

6. c v e gic

c v e gic Member Member

46
    1
    8
    งานใหญ่ท้ายปี สมัครกันเยอะๆ นะครับ จะได้มีรถให้ดูเยอะๆ

7. ha_mee carmodernize

ha_mee carmodernize New Member Member

6
    0
    0
    +-+-+-+-+-

เข้าใจทั่วกันนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้