Funny CAR

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย DEE, 29 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    Run ที่เท่าไหร่คับเนี่ย เวลาดีสุดเท่าไหร่คับ ไม่ได้ไป เอิ๊กๆ

1. doln sarapee

doln sarapee New Member Member

64
    4
    0
  2. 1133536474752

1133536474752 Guest

0
    0
    0
    ก่อน วิ่ง .. อย่าง งาม ...

หลัง วิ่ง ... อย่าง งอม ... เครื่องไม่เป็นไร มีแค่ ท่อบุบ บอดี้แตก-ถลอก ข้างๆ ศูนย์รถมีปัญหารึเปล่าไม่รุ ฟังฝรั่งมันพูดกันไม่รุเรื่อง55+

ลง วิ่ง รอบแรก.. รอบ เดียว.. และ รอบสุดท้าย.. ในไทยรึเปล่าไม่รู้ .. ปี หน้า รึ ปี ไหน ๆ จะ มา วิ่ง ให้ คน ไทย ชม ไหม หนอ..

อยาก ให้ มา วิ่ง อีก รอ ชม เสมอ ...

ส่วนหน้ายาวที่วิ่งรันแรกได้ 6.64 เป็นรถของ Bert king จากนิวซีแลนด์ รันที่ 2 รถมีปัญหา เครื่องสะดุด เลย มีเวลาแค่รันเดียวจ้า

รถพี่โอไม่ได้ วิ่ง รึ ไปไม่ทันก้อไม่รุ 55

3. moddang09

moddang09 New Member Member

39
    0
    0
    สุดยอดความแรงครับ เสียดายที่เสียหลักซะก่อน ไม่งั้นเห็นเลข 5 ในประเทศไทยแน่นอน โชคดีครับที่ไม่มีใครบาดเจ็บ ทีมงานเยี่ยมครับ แค่นี้ก็ขอบคุณที่ได้ดูเป็นบุญตาแล้วหละ ขอบคุณอีกครั้งครับ

4. PRO-N/A

PRO-N/A New Member Member

54
    6
    0
    Funny Car Willy White ถ้าวิ่งจบรอบนั้น เวลา 5 วิ แน่นอน 60 ฟุต 1.003 วินาทีเท่านั้น สุดจริงๆ
    ส่วน Birtking รันแรกก็ทำได้ดีมาก กับเวลา 6.65 ซึ่งต้องบอกว่าแกยังกดไม่เต็มด้วยซ้ำ

ทีมงาน Mr.Gabby พร้อมจริงๆ สำหรับการรองรับเหตุการณ์ที่อาจเกิดขึ้นได้ทุกเมื่อ
    ส่วนรันสองของ Birtking ไม่ได้ชม เพราะต้องตีรถมาบางแสน เลยตอบไม่ได้ว่าเกิดอะไรขึ้นกับรถของเขา

5. เปา4G

เปา4G New Member Member

293
    7
    0
    ไม่เป็นไร ก็ ok แล้ว ครับ

6. boy2L

boy2L New Member Member

444
    13
    0
    ปลอดภัยกันทุกคนดีแล้วครับ

7. J.AutoService

J.AutoService New Member Member

69
    1
    0
    สุดยอด

เซฟตี้ ดี ครับ

8. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
    ถึงจะไม่ได้เห็น 5วิ ในไทย

แต่ขอขอบคุณ Good Year ที่นำรถคันนี้เข้ามาให้คนที่อยู่ที่สนามได้สัมผัสกับประสพการของรถ Funny Car

ถามทุกคนที่อยู่ที่สนามนะตอนนั้นได้เลยว่า ความดัง ความสั่นสะเทือนไปทั้งร่างกายเป็นยังไง แล้วไม่รู้จะได้สัมผัสอะไรแบบนี้อีกเมื่อไหร่

เป็นพลังของเครื่องรถยนต์ที่สะใจมากๆ

---------- Post added at 09:08:51 ---------- Previous post was at 09:08:35 ----------

ถึงจะไม่ได้เห็น 5วิ ในไทย

แต่ขอขอบคุณ Good Year ที่นำรถคันนี้เข้ามาให้คนที่อยู่ที่สนามได้สัมผัสกับประสพการของรถ Funny Car

ถามทุกคนที่อยู่ที่สนามนะตอนนั้นได้เลยว่า ความดัง ความสั่นสะเทือนไปทั้งร่างกายเป็นยังไง แล้วไม่รู้จะได้สัมผัสอะไรแบบนี้อีกเมื่อไหร่

เป็นพลังของเครื่องรถยนต์ที่สะใจมากๆ

9. TAKUMI_RPS13

TAKUMI_RPS13 New Member Member

179
    14
    0
    โชคดีครับทั้งรถและคนไม่เป็นอะไรมา

ฝาเตือนเพื่อนๆ มีสติทุครั้งก่อนจะขับรถ

:sad::sad::sad:

10. เจน

เจน New Member Member

315
    4
    0
    ดีที่ไม่มีใครเป็นอะไร

11. ฝากถึงผู้จัดงานด้วยนะครับว่าอยากให้มาวิ่งอีกอย่าพึ่งท้อผมว่าคนดูทุกคนอยากเห็นสถิติอย่างเป็นทางการ
    กับรถแข่ง FUNNY CAR คันนี้อีกอย่างแน่นอนครับ

12. Wataru@SE101

Wataru@SE101 New Member Member

252
    10
    0
    ถึงจะไม่ได้เห็นกับตา แค่ดูในคลิปก้อรู้สึกได้เลยว่า พลังมันมหาศาลแน่นอนอ่ะ

13. AekSigMaClub

AekSigMaClub New Member Member

49
    1
    0
    นิดหน่อยไม่เป็นไรก็ok

14. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    เเค่มีรถ ไนโตร มาวิ่งในไทยให้เห็นก็สุดยอดเเล้วคับ . .

15. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    เมื่อไหร่จะมาวิ่งอีกเนี่ย
    8สูบ8000ม้าเฉลี่ยสูบละ1000
    ของผม4สูบยังไม่ได้ครึ่งของ1ลูกเค้าเลย

16. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    เซฟตี้ดีมากๆเลยครับ

17. AontBubble

AontBubble New Member Member

584
    12
    0
    ทำไมเรื่องเงียบจัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้