คืนวันเสาร์ที่บางแสนใครโดนกันบาง

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย noom2700, 29 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    มัวแต่เมา ออกมาเรียบหาดอีกทีหลังตี 3 ยังกับเป็นใจ... รถเยอะสนุกมากครับ..

2. สนุกมากคับ

3. Keng_Type_Z

Keng_Type_Z New Member Member

88
    7
    0
    มันส์มากๆ ทีแรกจอดกินเบียร์+ดูเส้นริมหาด

และเป็นส่วนหนึ่งในเส้นตัดใหม่ ดีนะที่เพื่อนมันเห็นไฟตำรวจ เลยกลับรถเข้าซอยลูกรัง โดยการนำทางของแว้นส์ในพื้นที่ ไม่งั้นแย่แน่ๆ

4. เจ้รังสิต

เจ้รังสิต New Member Member

34
    0
    0
    หน้าเดอะไทร์ตอนตี5มันดีคับ

5. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    ถึงเช้า ทั้ง คืนวันศุก คืนวันเสา มันโคตร ๆ แต่น่ากลัว หลุดมาทีก้อคนดูข้าง ๆ ตาย แน่นอน

ดีนะที่หลุดแล้วเอารถอยุ่ ฝีมือมาก ๆ อิอิ

ปล. ตอน ตร. ปิด ที่ ถนนข้าวหลาม รอดมาคันสุดท้ายพอดี กลับรถเสียบหน้ารถกรง ที่มันปิดยูเทิน

กลับมาอีกฝั่งแม่งปิดทางออกอีก ก้อแหกแม่งออกไปอีก

อภปร . ที่นั่นใจดี ดันเอาราวเหล็กขวางไม่สุดเลนถนน เลยรอดมาได้ คันสุดท้ายพอดี 5555

6. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    คนเยอะมากกกกกกกมันมากเช่นกันครับ ดูกันเพลินๆ

7. kung ek

kung ek New Member VIP

103
    4
    0
    มันส์ ดีมีแต่รถสุดๆๆๆ

8. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    นิดหน่อยครับ

9. แต่สสงสารลูกอมสิบล้อจัง(มิร่าสีขาวอ่ะ...)โดน crow ฟาดหางแก้มหน้าบุบไปเลย......

10. SuperSohc

SuperSohc New Member Member

232
    0
    0
    อยากชมภาพอีกคับ

ได้ฟีลดี

---------- Post added at 22:59:11 ---------- Previous post was at 22:58:30 ----------

อยากชมภาพอีกคับ

ได้ฟีลดี

11. ใช่คันเดียวกันป่าวหว่า??? ที่ไปชนตูดอัลติ๊ดสีดำอะครับ

โค้งวงเวียนมิร่าเบรคไม่อยู่เลยจูบตูดกันไปนิดนึง....

12. ohmmy

ohmmy New Member VIP

155
    8
    0
    สนุกมากครับบ

13. FFw

FFw New Member Member

676
    8
    0
    ตอนแรกรถผู้การ จอดอยู่ตรงหน้าผมอะครับ ตอนตำรวจมาไล่ตรงวงเวียน Cef เหลืองแซ๊ดผ่านหน้ารถผู้การไป 2-3 รอบ แกเลยขับไปตาม เห็นเหมือนกันครับว่าไปปาด Cef คันเหลือง

แต่รถเยอะมากจริงๆ ตามไปถนนข้าวหลามก็ดันโดนปิดกล่องไปด้วย แต่ไม่โดนอะไรครับ เอารถเดิมๆไป ตำรวจก็ถามๆ ขอดูไรนิดๆหน่อยๆแล้วก็ปล่อยครับ

แต่แอบเห็นตรงที่เอารถลูกกรงมาปิดอะครับ ถ้าใครแหกไปโดนแผ่นเหล็มแหลมอันโคตะระใหญ่แน่นอนครับ ไม่รอดแน่ๆ

14. DIN GTR

DIN GTR New Member Member

36
    1
    0
    ได้เห็นR8 กดออกไปสองเกียร์รถแรงจริงๆไปนิ่งๆเลย

15. Show Aof

Show Aof Well-Known Member Privilege

2,092
    49
    48
    ดูรูปรถสวยทุกคันเลย ยังกะเมืองนอก ได้อารมณ์มิดไน้ท์มากมาก

16. sad

sad New Member Member

16
    0
    0
    ใช้คันที่ตำรวจที่ลงมาจากวีโก้ ขึ้นไปขับ แล้วออกตัวดับใช้ไหมเอ่ย ถ้าใช้ ผู้ชม ส่งเสียงกันสนั่นหวั่นไหว 55555+ ต้องให้เจ้าของรถมาขับแทน :D

17. Pong[Sky]

Pong[Sky] New Member Member

10
    0
    0
    อัฟเดท ครับๆๆ

คือวันนี้ ตำรวจ ไล่ cef สีขาวๆ

ไม่รู้บ้าไรหรือคิดอาราย เอาดีแม๊กตำรวจไปไล่cef

วันเสา มันจิงๆๆครับ หมดจาก ถนนข้าวหลามแล้ว มาต่อ วงเวียน ไหย่

ดีเซล ตัวแรง เยอะครับ

แต่ ชอบ มิล่า ดริฟๆๆ ได้จัย จนชน cef อิอิ

18. Tum DaiManSion

Tum DaiManSion New Member Member

244
    2
    0
    เป็น Midnight ที่รถเยอะมากๆ แต่ละคันเทพๆทั้งนั้น

เสียดายถ้าตำรวจไม่มา คงมันกว่านี้ครับ

19. To N รถฟักทอง

To N รถฟักทอง New Member Member

76
    1
    0

ไม่ชวนพี่เลยน้อง

หุหุ

20. หลอน

หลอน New Member VIP

39
    0
    0
    หน้า เดอะไทค์ มันมากๆคับ

ทั้งวัน ศุกวันเสา

วันเสากว่าจะได้เล่นก็ปาเข้าไปตี 3 แล้วคุณตำรวจ กวนใจ

แต่ก็มันคับ เล่นกันยัน เกือบ 7 โมงเช้า

ใครไม่ได้ดูเสียใจตายเลย

21. PinkyArmy

PinkyArmy New Member Member

420
    5
    0
    สุดคับทั้งศุกร์กับเสาร์ เล่นกันยันเช้า เห้อๆๆ

22. EsquiOZ

EsquiOZ New Member Member

54
    0
    0
    ปิดกล่องข้าวหลามนี่ ผมกำลังชลออยู่ตรงยูเทิร์นสุดท้ายก่อนถึงสามแยกฝั่งวิ่งไปหาดเลยหันไปเห็นกรงเคลื่อนที่ ผมยังคิดว่ามาไล่เฉยๆม้าง เนผมบอกเฮ้ย ไปดิ ปิดแน่นอนอาการนี้ ผมก็ หันซ้ายหันขวาจะเชื่อเจ้าถิ่นหรือเชื่อเนดีวะ ไม่มีใครออกซักคน เอาวะ ยังไงเดี๋ยวเข้ามาใหม่ได้ไปก่อนละ แต่เนดันพลาด กรงเคลื่อนที่วิ่งอยู่ฝั่งตรงข้ามจะให้เรากลับรถไป เพราะเห็นคันอื่นก็ไป ผมบอกไม่เอา ตรงไปดีกว่า เลยแซดไปออกหาดคันแรกเลยโดยไม่เห็นใครตามมา ผมก็ว่าเอ๊ะเอาไง หรือไอ้กรงขังมันจะมาวิ่งเล่นเฉยๆ กำลังจะเลี้ยวซ้ายเลยจอดแม่งตรงทางเท้า รอดูกรรมการหน่อยว่าเอาไง ยังจอดไม่ทันเสร็จดี แจ๊ส GE (รู้ทีหลังว่าเจ้าถิ่น) วิ่งมา ดิฟไฟมาเลย ประมาณว่า เฮ้ยไปๆสิวะ ก็เลยปล่อยนำไปก่อน เราก็ขับตาม ออกมา ขับตามไปชายหาด ก็เลยไปวนเล่นเรื่อยๆ เห็นไม่มีวิ่งเล่น รถยังติดเหมือนเดิมเลย วนกลับไปดูข้าวหลามอีกที เห็นสภาพเป็นกล่องข้าวหลามซะแล้ว ผมเลยวิ่งอ้อมไปออกสุขุมวิท ไปดูทางออกอีกฝั่งหน่อยว่าเป็นไง จะไปวิ่งเล่นใหนกันต่อ เห็นสภาพกำลังแตกฝูง กระจัดกระจายเลย

23. SRB-12

SRB-12 Member VIP

90
    25
    18
    ซอยเดียวกับผมเลยลัดไปลัดมาไปโผล่ในวัดโชคดีที่มีทางออกได้:D

24. Adhi

Adhi Member Member

235
    8
    18
    ผมว่าจริงๆ เขาคงไม่ไดเต้งใจมาจับหรอกครับ แต่คงอยากให้เพลาๆกัน เพราะถ้ามีพลาดหนักๆกันในคืนก่อนแข่ง ภาพการแข่งมันคงออกมาไม่สวยเท่าไร

หรือถ้าปิดกล่องจับยึดรถแบบนี้ ก่อนวันแข่งใหญ่ วันแข่งคงได้วุ่นกันเละเทะแน่

เข้าใจว่าคงทำพอเป็นพิธี ไม่ให้มันปล่อยน่าเกลียดเกินละ

25. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48

ตามนั้นคับ คืนศุกร์ ก็ ตี4.30 คืนเสาร์ ก็ 6.30 อิอิ:D

26. noom2700

noom2700 New Member Member

58
    5
    0
    รถสวยทั้งนั้น

27. m230

m230 Member Member

463
    12
    18

คืนเสาร์ไปถึงเที่ยงคืน
    ดูไปๆมาๆ ไม่มีไรตื่นเต้น
    เริ่มง่วงเลยกลับตีสองกว่าๆ

:D:D:D:D:D

28. evolutionlab

evolutionlab New Member VIP

1,013
    41
    0
    นั่งกันถึงกี่โมงล่ะน่ะ ก่อนนอนวนไปวิ่งเล่นในเซอกิตมา แก้เซงได้นิดนึง

29. ตอนที่โดนจับคืนวันศุกร์ ได้ยินเค้าบอกเหมือนกัน ว่าทางผู้ใหญ่เค้าไม่มีนโยบาย
    ให้จับกุม แต่ให้ออกมาป้องปรามมากกว่าครับ ถ้าจับจริง ๆ คงโดนกันเยอะ
    เพราะเส้นเลียบหาด ที่วิ่ง ๆ กันก็มีป้อมตำรวจอยู่เพียบเลย

เด๋วปีหน้าเอาใหม่ ปีนี้วิ่งได้ไม่กี่รอบเอง เครื่องไม่ค่อยพร้อม 555+

30. เปา4G

เปา4G New Member Member

293
    7
    0
    เยอะ....มาก ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้