เปลี่ยนยางหุ้มแร็คหน้าซ้ายกับยางหุ้มเพลา1500แพงไหมครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Pikba, 28 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pikba

Pikba New Member Member

258
    1
    0
    เปลี่ยนยางหุ้มแร็คหน้าซ้าย กับ ยางหุ้มเพลาขับตัวใน

ทั้งหมดรวมค่าแรงแล้วราคา 1500 บาท แพงไหมครับ

พอดีไปถามร้านมาแต่ยังไม่ได้ทำครับ เพราะตังไม่พอ...

2. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ถ้าของแท้ถือว่าถูกถ้าของทั่วไปถือว่าแพง

3. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ไม่แพงคับ

4. BOWYER

BOWYER New Member Member

318
    16
    0
    น่าจะเป็นร้านทั่วไปไม่ใช่ศูนย์ บอกตรงๆแพงครับ
    ผมเพิ่งซื้อยางหุ้มเพลาขับตัวในยี่ห้อ seiken มั้ง 250 ค่าจารบี 60 ค่าแรง 250
    ลองดูแล้วกันครับ

5. EK พาเพลิน

EK พาเพลิน New Member Member

144
    0
    0
    ไม่รู้จะตอบไรเลย ข้างบนตอบหมดแล้ว

6. watsant

watsant Member Member

43
    2
    8
    แนะนำให้เบิก 0 ดีกว่าครับ แล้วมาจ้างข้างนอกใส่ให้ค่าแรงก็ราวๆ 400 บาท 3จุดนินะ
    เพลาขับจะเปลี่ยนยากหน่อย หุ้มเพลาขับข้างละ 1600 นะบอกไว้ก่อนแต่ใช้ได้นานจนลืมกันเลยล่ะ

7. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ไม่ต้องคิดมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้