ฝาท้ายโดมานี่ตรวจสภาพที่ขนส่งง่ายมั๊ยครับ?

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย moodyZ4, 27 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. moodyZ4

moodyZ4 New Member Member

125
    18
    0
    เพื่อนๆที่ใส่ฝาท้ายโดมานี่เคยนำรถไปตรวจสภาพที่ขนส่งมั๊ยครับ

ไม่ทราบว่า จนท.ขนส่ง เค้าจะตรวจผ่านง่ายหรือเปล่า รึว่าต้องมีติดปลายนวมซักนิดนึงอ่ะครับ?

ผมจะนำรถไปแจ้งเปลี่ยนสี รบกวนด้วยนะครับ

:cool::cool::cool:

2. salmon drag

salmon drag New Member Member

286
    7
    0
    เคยไปตรวจ ผ่านครับ ที่สวนผัก

แต่ตอนนี้กำลังจะแปลงหน้า ด้วย ใครเคยแปลงแล้ว ตอนไปต่อทะเบียนมีปัญหาไหมครับ ข้องใจนานแระ

---------- Post added at 00:07:56 ---------- Previous post was at 00:07:41 ----------

เคยไปตรวจ ผ่านครับ ที่สวนผัก

แต่ตอนนี้กำลังจะแปลงหน้า ด้วย ใครเคยแปลงแล้ว ตอนไปต่อทะเบียนมีปัญหาไหมครับ ข้องใจนานแระ

3. moodyZ4

moodyZ4 New Member Member

125
    18
    0
    ถ้าแปลงโดมานี่ทั้งหน้า-หลัง สงสัยต้องใช้บริการพวกที่รับทำทะเบียนแล้วล่ะครับ

แถวออฟฟิสผมมีอยู่ร้านนึง เคยสอบถามแจ้งเปลี่ยนสี ไม่ต้องเอารถไปตรวจสภาพ รับทำไม่เกิน 1000ครับ

:cool::cool::cool:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้