วาระแห่งชาติ มีตติ้งใหญ่+คืนสู่เหย้าส่งท้ายปี 2552 นะจ๊ะ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย vynnz, 27 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    รูปของพี่ KK ครับ

2. เที่ยวละไม

เที่ยวละไม New Member Member

18
    0
    0
    แล้วภาพหมู่อยู่กะใครน๊อ.......วันนั้นผมนับจำนวนรถได้ประมาณ 25 คัน ... เยอะจิงๆ... แนะนำตัวกันไม่หมด เอาที่จำได้ มีท่านสันต์ พี่หม่อม ท่านตาม พี่พรรณเอก พี่เคเค.... โอยอีกเพียบ เอ่ยนามไม่หมด...และยังไม่ได้เข้าไปทำความรู้จักด้วย พอดีต้องรีบไปรับศรีภรรยา ซะก่อน เอาไว้โอกาสหน้าจะได้ไปเจอกันอีกครับ....

ขอบคุณพี่ โซลิดเคเค มากครับที่นำรูปมาลงให้ แถมเอา ซีดีรถ ไปแจกให้อีก....(ส่วนซีดีอื่นๆ...ผมไม่ได้อ่ะ....เสียดายที่ซู้ด ฮ่าๆๆ) และ ท่านตาม ที่อัพเดท รูปให้ดูง่ายขึ้น....

3. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    ผ่านพ้นไปด้วยดีกับงานมีตติ้งของp/pคลับ ดีใจจิงๆที่เหนคนมาเยอะขนาดนี้ ช๊อบชอบ
    ดีครับ ได้พูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดเห็น แนวทางการปรับแต่งรถยนต์ ทดลองนั่ง ทดลองขับ ทั้งเพิ่มสมรรถนะและหรือทำให้สมบูรณ์ตามที่ควรจะเป็น
    ไว้คราวหน้าเอาใหม่ จัดใหญ่ๆ คนเยอะๆแบบนี้อีก แต่ไม่รุเมื่อไหร่นะ อิอิ

4. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    ครับ...ไปแล้วก็ชื่นใจดีครับ.......ท่านสมาชิกไปกันเยอะดี....สมาชิกใหม่ก็มากขึ้นได้พูดคุยกันแล้วก็รู้สึกดีนะครับ.....ยังเป็นสไตล์สบายๆกันเองอยู่เหมือนเดิมสำหรับคลับนี้.....ผมก็เดินทางกลับถึงกบินทร์ฯเที่ยงคืนกว่าๆ...ไว้คราวหน้าพบกันใหม่นะครับ

5. Diamond0722

Diamond0722 New Member Member

806
    2
    0
    รู้งี้ไปกบินทร์..แล้วติดรถท่านโจไปดีกว่า...เผื่อขากลับได้มิยาบิติดไม้ติดมือมาด้วย...อิอิอิ :D :D :D

6. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    หนังสือไม่ได้อ่านหมดเลย สนุกดี ไม่ได้มีตติ้งแบบนี้นานแระ

7. SolidKK

SolidKK New Member Member

34
    0
    0
    หุหุหุ...... งวดหน้าผมคงพร้อมกว่านี้น่ะครับ วันนั้นรกๆ ไงมะรุ เดินงงงวยอยู่สักพัก ลูกเริ่มงอแง ก็เลยต้องลี้ก่อน -_- เข้าไปเดินในพลาซ่า ก็เจอรถ Presea และ Primera ที่เค้ามาซื้อของทานข้าวจอดอยู่หลายคัน ..... หุหุหุ..... แหมน่าแอบเอาสติ๊กเกอร์ไปติดจัง 5555 ^o^

8. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    จริงหร๋อคับ ได้ข่าวว่า

คนทั้งโต๊ะบอกว่า โอ๊ย อยากเห็นพรีเซียวิ่ง ยุกันจัง เจ้าของรถจัดให้ไหม ?

เวสเกตดังไหมครับ ? ท่อเงียบได้อีกปะ ? และโบว์อ๊อฟดังไหม ? 555+ ก็บอกแล้วรถบ้าน

แต่พอ พี่วิน ผมอยากนั่ง ae100 อะ <--- เมื่อไหร่จะได้นั่งอะเนียยยยย ไม่เห็นจะได้นั่งเลยครับ

'
    คราวหน้าขอพี่ที่มาด้วยคนเดิมนะพี่ 555+ ถ้าจำไม่ผิดคนละคนกับคราวที่แล้วนะครับ

555+

พ่อหนุ่มสกายไลน์

9. silver dragon

silver dragon New Member Member

580
    2
    0
    เก็บไว้ให้เยอะแยะเลยพี่อุ้ย

ก้อรออยู่...5555...ทั้งมิยาบิ....ซาโอริ....และก็ดุมล้อ....ปีกนกบน+ล่าง....จะผ่านไปก็โทรแจ้งก่อนนะพี่....:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้