ซื้อแผงข้างประตู Civic Coupe ครับ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย DJ.Eak, 27 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DJ.Eak

DJ.Eak New Member Member

6
    0
    0
    ซื้อแผงข้างประตู Civic Coupe ครับ
    ส่วนที่เป็นพลาสติกของผมแตกหมดแล้ว
    หรือจะแนะนำร้านซ่อมก็ไม่ว่ากันครับ

เอก

2. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    อันนี้ก็ ต้องรอ พี่อ๋อม กับพี่บุค พี่กอฟ เข้ามาตอบ คิคิ เจ้าของกระทู้ตื่นเช้าเหมือนกันนะเนี้ย

3. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เห็นมีคนขายแผงเดิมอยู่ในบอร์ด ซื้อ-ขาย ด้านบนนะ ลองหาดูครับ ส่วนร้านซ่อมนั้น ถ้าแตกเยอะมากๆ แนะนำว่าอย่าซ่อมเลย
    แต่ถ้าสักรอยสองรอย ก็ร้านซ่อมกันชนพลาสติก ทั่วไปเลยครับ

---------- Post added at 11:18:43 ---------- Previous post was at 11:18:27 ----------

เห็นมีคนขายแผงเดิมอยู่ในบอร์ด ซื้อ-ขาย ด้านบนนะ ลองหาดูครับ ส่วนร้านซ่อมนั้น ถ้าแตกเยอะมากๆ แนะนำว่าอย่าซ่อมเลย
    แต่ถ้าสักรอยสองรอย ก็ร้านซ่อมกันชนพลาสติก ทั่วไปเลยครับ

4. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    ของผมก็แตกแต่เอาไปเชื่อมพลาสติกเอาอ่ะครับ ก็พอโอเคนะ แค่พอเชื่อมาแล้วก็ไม่ไปท้าวมันซ้ำแรงๆ ก็พอโอเคอ่ะครับ

5. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

เห็นตงเคยโทรมาบอกว่ามีอู่ซ่อมอะ แบบฉีดโฟมชนิดแข็ง

แต่ไม่รู้มันได้ผลรึป่าว ต้องรอถามเค้าอีกที

6. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ของก้องเซนทรัลล็อค เริ่มแย่แล้วอะ

7. aekky

aekky New Member Member

234
    13
    0
    ใครมีีที่เปิดประตูฝั่งคนขับบ้างอะหักมาสองเดือนแล้ววTOT

8. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

นังเอก แกหายไปไหนมา เดือนหน้าแกจะมามีตติ้งไหม นังนี่ชอบหายไปอยู่กับผู้ชาย:D

ปล.เดี๋ยวฉันพาไปทำนมไหม นังนี่

9. OM MUGEN

OM MUGEN New Member Moderator

1,768
    8
    0
    เบิกใหม่อันละ 824 บาท แต่ถ้ามือสองวิ่งไปหาที่เซียงกงน่าจะมีครับ ของEK ใช้ด้วยกันได้หมดไม่น่าเกิน 300-500 บาท

10. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    วันที่ 12 อย่าลืมนะพี่ ^^

11. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ทำอะไรกัน 2 คนนี่ ลับๆล่อๆนะเนี่ย :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้