ลองดูคับ พ่อค้าแบบนี้อยากซื้อของด้วยมั๊ยย

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย numan_eg, 26 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    เปนผมไม่ซื้อมานแน่นอน

เด๋วมันก็เจ๊ง ครับ พูดจาแบบนี้

2. Import Parts

Import Parts New Member Member

12
    0
    0
    ทะเลาะกะเมียมามั้ง

3. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    ไม่ต้องไปซื้อครับ
    เงินเราซื้อที่อื่นก็ได้

4. gri

gri New Member Member

1,163
    26
    0
    บริการดี มีแววขายออกไปเกือบครึ่ง

เอาเงินไปให้ทั้งที ก็มีแต่อยากได้รับบริการที่คุ้มค่าเงิน

5. ถ้าไม่รุ้จักก้อไม่ซื้ออ่ะครับ
    กัวมีปัญหาด้วย......

6. อย่ามาขายเลครับของอ่า

นั่งอยู่บ้านสังเคราะห์แสงไปวันๆดีกว่า

7. ตกลงพ่อค้ามันลงประกาศขายหรือว่ามันประกาศแจกฟรีหว่า...พูดจาไม่น่าคบหาเลย

8. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    ถูกครับตี๋
    ว่าแต่อยากรู้เหมือนกันว่าใคร เบอร์ไร

9. nicecar

nicecar New Member Member

468
    15
    0
    สงสัยพ่อค้าจะวุ่นๆอยู่ แต่ก็อธิบายยาวนะ

10. pound M/T

pound M/T New Member Member

147
    3
    0
    สงสับเป็นไฟซีนอนเน่เลย

11. Mong-Silvia

Mong-Silvia Member VIP

858
    13
    18
    เฮ้อ

พ่อค้าคนนี้อนาคตไกล

12. @simoto2005

@simoto2005 New Member Member

306
    2
    0
    พ่อค้า+++จริงๆใส่เองก็ได้นะ ใช้สายตาเล็งเอาให้มันตรงมันก็ตรงแล้ว ผมก็ใส่เอง ใส่เป็นหรือป่าวเราอ่ะ

เอ๊ะ .. สินค้ามันคืดอะไร ชักอยากรู้ อิอิ :D:D

13. อืม...นะ

อืม...นะ New Member Member

218
    12
    0
    ติดไปหลายคันนี่...คือติดรถตัวเองป่าวครับ
    แบบว่า...พูดจาแบบนี้...ขายไม่ออก เลยต้องเอามาติดรถตัวเอง

14. stdeg4d

stdeg4d New Member Member

127
    6
    0
    อย่าไปซื้อมันเลย...คนขายคนอื่น บริการดีๆมีเยอะแยะครับ

15. numan_eg

numan_eg Member Member

148
    3
    18
    อยากรู้ต้องรอดูพี่น้อง อิอิ:D:D

16. Takata

Takata New Member Member

1,728
    56
    0
    สงสัยคงมีแต่คนมาดู ไม่ซื้อเลยซักคน คิดดูเอาเองครับ

17. zev

zev New Member Member

208
    25
    0
    ร้านนี้เค้าก็เป็นอย่างนี้แหละครับ ผิดปกติแบบปกติ

18. PKS.Motorsport

PKS.Motorsport New Member Member

500
    6
    0
    เวร กรรม ซื้อ น่ะเฮ่ย ไม่ได้ ขอ ฟรีๆ ป๊าดดด ไม่มี จรรยาบรร พ่อค้าเลย

19. JZA80DriftDancer

JZA80DriftDancer New Member VIP Privilege

1,029
    53
    0
    เหมือนข้าวแกงเลย

ได้แต่เห็น ชิมไม่ได้ ฮ่าๆ

20. BZ TEMONACHI

BZ TEMONACHI New Member Member

373
    7
    0
    ถ้าเปนผมจะบอกมันว่าไปซื้อ พอไปถึงก้อจับๆดู แล้วก้อบอกไม่ซื้อและเปลี่ยนใจ ^^

21. BanK-Evo6

BanK-Evo6 New Member VIP

636
    18
    0
    ผมเบื่อ พวกพ่อค้าที่ ชอบ อัพๆ แต่ไม่เคยดูไม่เคยสนใจที่ลูกค้าโพสถาม มากกว่า บอกให้โทรไปๆพอโทรๆไปก็พูดจา....สุดๆ

จากห้อง ขายพวก เกจวัด

22. kae_za

kae_za Member Member

379
    16
    18
    ไม่ถูกใจไม่ต้องไปซื้อครับ

ชอบใจ ถูกใจ คุยกัน ถูกคออ ลดได้อีกกกกกก

23. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    อื่มๆ รู้สึกแย่จังครับ ค้าขายแล้วไม่ใส่ใจลูกค้าแบบนี้ แย่จัง

24. aom8817

aom8817 New Member Member

63
    3
    0
    สงสัยต้องคลานเข่า เข้าซื้ออ้ะ งงมากเลยแบบนี้ ที่ไม่ให้ดูของอ้ะ

25. City_me_D

City_me_D New Member Member

1,249
    15
    0
    รอดูด้วยคนครับพี่หนุ่ม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้