"ลูกถามพ่อเกี่ยวกัยเรื่อง.... "

การสนทนาใน 'Vios Project Club' เริ่มโดย soda_zaa, 16 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. soda_zaa

soda_zaa New Member Lady Member

254
    1
    0
    พ่อลูกยืนสนทนา ในเรื่องเซ็กซ์
    ลูก - พ่อเวลามีเซ็กซ์ แล้วรู้สึกยังไง
    พ่อ -เหมือนกับการ เอานิ้วไปแคะขี้มูกในจมูกแหละ
    ลูก - ทำไม ผู้หญิงถึงร้องครวญคราง เหมือนมีความรู้สึกดีกว่าผู้ชายครับ
    พ่อ - อ้าว.. แล้วเวลาเอ็งแคะขี้มูก เอ็งรู้สึกว่า นิ้วของเอ็งดีขึ้น หรือว่ารูจมูกของเอ็งดีขึ้น...
    ลูก - ในเมื่อผู้หญิงรู้สึกดีขึ้น แล้วทำไมผู้หญิงถึงเกลียดการข่มขืนล่ะ
    พ่อ - มันไม่เหมือนกันแล้วถ้าเอ็งเดินอยูบน ถนนแล้วมีคนวิ่งมาเอานิ้วมาทิ่มจมูกเอ็งนะ เอ็งจะชกเขามั้ย
    ลูก -แล้วทำไมผู้หญิงถึงไม่ชอบมีเซ็กซ์ในระหว่างมีประจำเดือน
    พ่อ - แล้วถ้าจมูกของเอ็งเลือดไหลอยู่ เอ็งจะแคะขี้มูกมั้ย..
    ลูก - ทำไมผู้ชายถึงไม่ชอบใส่ถุงยางอนามัยขณะมีเซ็กซ์
    พ่อ - แล้วถ้าพ่อบังคับเอ็งใส่ถุงมือแคะขี้มูกเอ็งจะรู้สึกยังไง
    ลูก - มีอีกคำถามครับพ่อ ผู้หญิงทำไมชอบบรรยากาศเงียบ ๆขณะที่เธอมีเซ็กซ์
    พ่อ - อ้าว..แล้วพ่อใช้ให้เอ็งแคะขี้มูก หน้าชั้นเรียนเอ็งจะทำได้มั้ย.. โธ่ลูกพ่อเอ๊ย......
    ลูก - "พ่อครับ พ่อเก่งจังเลย"

2. Dream2526

Dream2526 New Member Member

941
    6
    0
    เก่งจิงๆ พ่อเรา:D

3. Vad

Vad New Member Lady Member

210
    1
    0
    ใช่เหมือนรู้สึกแบบนั้นเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้