ช่วยด้วยคับ กระจกแตก

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย duskdevil, 25 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. duskdevil

duskdevil New Member Member

78
    4
    0
    พอดีฝากระโปรงมันตีกระจกแตกคับ พี่ๆท่านได้มีกระจกบานหน้าเดิม ขอสภาพดีๆหน่อย ไม่มีรอย ราคาไม่แรงมาก ติดต่อมาเลยคับ หรือลงเบอไว้ในนี่ก็ได้เด๋วจะโทกลับคับ เบอร์ผม 086-878-3661 โบ้ทคับ

อยู่แถวชลบุรียิ่งดี หรือ กทม ก็ได้เด๋วขับไปเอาคับ รบกวนพี่หน่อยนะคับ:cry::cry::cry:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 27 พฤศจิกายน 2009
  2. Pikba

Pikba New Member Member

258
    1
    0
    มันตียังไงหรอครับ หรือว่าล็อคเสียแล้วขับเร็วๆมันตีกลับมาหรอครับ...

3. siwapon

siwapon New Member Member

152
    4
    0
    เป็นรอยตามรูปนะครับ ถ้าสนใจยังไงโทรมาละกาน 084-7309697

4. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    เสียใจด้วยคัยคุณโบ้ทขอให้ได้กระจกบานหน้าไวๆคับ

5. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    เเสดงว่าลมเเรงมากขับเเล้วลมตีฝากระโปรงโดนกระตก

6. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    อยากรู้ด้วยคน

สาเหตุการตี มาจากไหน ยังไง ช่วยเล่าให้ฟังด้วยคับ แชร์ประสบการณ์

7. Charrotte

Charrotte New Member Member

794
    11
    0
    ปิดฝาไม่สนิท หรือ ตัวเกี่ยวล๊อคฝาเสียอะ

ของผมเป็นเวลาดึงเปิดฝาเนี่ย ต้องดันกลับ เพราะมันไม่เด้งคืนแบบแต่ก่อน ไม่งั้นมันกดฝาลงไม่ล๊อค ขับออกมาไม่ทันดู ตีกระจกแน่ๆเลย

8. duskdevil

78
    4
    0
    พอดีตัวล็อคมันเสียข้างนึงคับ แล้วก็ไม่ได้ใส่ล็อคเดิมด้วย พอดีพึ่งออกจากอู่จะกลับบ้านไม่ไกลมากขับมาประมาน70-80 เอง ไม่นึกว่าจะหลุด แต่มันก็ยังหลุด กระจกพัง ฝาเคฟล่าก็แตก พี่ท่านใดมีกระจกบอกที่คับ ขอสภาพไม่มีลอยนะคับ

9. duskdevil

78
    4
    0
    หาอยู่นะคับ ขอสภาพไม่มีลอยนะคับ

10. duskdevil

78
    4
    0
    ไม่มีคัยมีเลยหรอคับ สภาพดีดี

11. duskdevil

78
    4
    0
    ยังรอความหวังอยู่นะคับ

12. duskdevil

78
    4
    0
  13. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ได้ยัง ช่วยดันครับ

14. EK_Shinoda

EK_Shinoda New Member Member

1,125
    14
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้