Recaro รุ่นอะไรเอ่ย...?

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย JOHN_VTEC, 25 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JOHN_VTEC

JOHN_VTEC New Member Member

475
    7
    0
    มีใครทราบบ้างครับ ว่า Recaro ตัวนี้รุ่นอะไรกัน

พอดีมีพี่ซื้อมา แต่ไม่ทราบรุ่น รบกวนหน่อยน่ะครับ

ขอบคุณครับ

ขออณุญาติเจ้าของรูปหน่อยน่ะครับ

2. เบาะติดรถ RX-7 ครับ

3. yakuza a31

yakuza a31 New Member Member

128
    4
    0
    เป็นรุ่น RZอยู่ใน rx7

4. Inlinefour

Inlinefour New Member Member

241
    9
    0
    น่าจะเป็นเบาะ RX-7 RZ แหละคับ:D:D

5. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    สวยดีเหมือนกันนะคับ น้องจอนสนใจหรอคับ

6. JOHN_VTEC

JOHN_VTEC New Member Member

475
    7
    0
    พอดีมีพี่เค้าซื้อมาคู่นึงครับพี่แท็งค์ แต่ไม่รู้ว่ารุ่นอะไร เลยมาถามพี่ๆในบอร์ดครับ

รุ่นนี้สวยดีครับ หลังเป็นผ้าเคฟล่ามาเลย

TankEk ถูกใจสิ่งนี้
  7. opor.NAKA

opor.NAKA New Member Member

44
    0
    0
  8. Billy69

Billy69 Member Member

32
    2
    8
  9. AontBubble

AontBubble New Member Member

584
    12
    0
    สวยจังเลย

10. NuTTyRaY

NuTTyRaY New Member Member

658
    13
    0
    สวยคับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้