สอบถามเรื่อง tein ครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย teleplay, 25 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. teleplay

teleplay New Member Member

7
    0
    0
    ปลอกกันฝุ่นของ tein สามารถนำของรถรุ่นอะไรมาเทียบใช้แทนได้บ้างครับ(ของแท้ คู่ละ 700 B รู้สึกว่าแพงเกินไป) และ ข้างหน้า-หลัง ใช้เหมือนกันเปล่าครับ
    (Typeflex Ek) ขอบคุณครับ

2. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    เทียบเอาได้ครับ

3. teleplay

7
    0
    0
    พอดีตั้งใจจะซื้อไปให้ร้านใส่เลยครับ เพราะไม่มีร้านอะไหล่ใกล้ๆให้เอาไปเทียบ แต่ถ้ารู้ว่าสามารถใช้ของรุ่นไหนได้ใกล้เคียง จะมาแจ้งครับ เผื่อคนที่อยากประหยัดเหมือนผม

4. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    รอฟังผล

5. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    รอฟังครับใช้ tein อยู่เหมือนกัน ของผมก็ไม่มียางนะ

6. a.tom

a.tom New Member Member

179
    1
    0
    อยากรู้ด้วยคนครับ

7. salmon drag

salmon drag New Member Member

286
    7
    0
    หาเทียบได้ยังครับ รอเหมือนกัน

8. teleplay

7
    0
    0
    ยังไม่ได้ไปเทียบครับ หรือมีใครพอจะทราบเส้นผ่านศูนย์กลางตรงปากกระบอกบ้างครับ จะได้เทียบได้ง่ายขึ้น

9. MasTer Of JOLT SPORT.

MasTer Of JOLT SPORT. New Member Member

1,640
    38
    0
    ซื้อยางหุ้มแร็คพวงมาลัย CIVIC 92 มาใส่ได้เลยครับ
    จะสวมลงไปพอดีเลย ผมก็ใช้อยู่ แต่แนะนำนิดครับ
    ก่อนจะใส่ให้เจาะรูที่ยางตรงช่วงกลางๆด้วยรูเล็กๆก็พอครับ

---------- Post added at 11:45:45 ---------- Previous post was at 11:45:30 ----------

ซื้อยางหุ้มแร็คพวงมาลัย CIVIC 92 มาใส่ได้เลยครับ
    จะสวมลงไปพอดีเลย ผมก็ใช้อยู่ แต่แนะนำนิดครับ
    ก่อนจะใส่ให้เจาะรูที่ยางตรงช่วงกลางๆด้วยรูเล็กๆก็พอครับ

10. teleplay

7
    0
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้