nx เปิดประทุน กับหน้าแปลก

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย tonne, 24 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tonne

tonne Guest

0
    0
    0
    เอามาให้ดูคับเผื่อใครอยากทำ *-*

2. first_mayri

first_mayri New Member Member

239
    0
    0
    สนใจเปิดประทุนอะ

3. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    แปลกตาดี
    มีจริงเหรอครับ
    ไม่เคยได้ยินว่ามีนะ

4. Xavier`Z

Xavier`Z Member Member

187
    3
    18
    เคยมีโปรเจคคิดจะทำครับ รอซื้อรถไว้อีกคันนึงก่อนรอไปซัก 3 ปีแล้วจะเอา nx ไปทำ

เคยไปถามอู่หลายๆ อู่ ไอเรื่องตัดหลังคา ดามโรบาตัวรถเสา a เสา b ผมคิดไว้หมดแล้วครับ ทำไม่ยากเลย

แต่ไอเรื่องหลังคาผ้าใบนี่สิครับ ตัดยึดกะขอบกระจกหน้า จะไปทำที่ไหน(สงสัยต้องไปถามรถสามล้อถีบ เห็นหลังคาผ้าใบพับได้ด้วย)

ที่ไหนทำให้ผมฟรี ผมยินดีให้ทำครับ อิอิ

5. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ทำไม่ได้หรอกครับ หมายถึงดัดแปลงให้จบน่ะ

6. first_mayri

first_mayri New Member Member

239
    0
    0
    พี่ๆครับ
    เปิดประทุนอะ
    ทำแบบ MX-5 ได้มั้ยอะครับ
    รึว่าจะตัดมาได้มั้ยอะครับ
    กะว่าจะลองซักกะหน่อย

7. Anankhet

1,282
    5
    38
    ใครจะทำ ผมเอาใจช่วยละกันครับ

8. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    เท่มากคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้