ตาโตสามารถทำกุญแจรีโมทได้มั้ย ????

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย balloou, 24 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. balloou

balloou New Member Member

31
    0
    0
    ตาโตสามารถทำกุญแจรีโมทได้มั้ย ????
    ที่ไหนรับทำคร๊าบบ

2. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    ทำได้ครับ แต่ตรงประตูคนขับต้องเพิ่มชุดมอเตอร์เซ็ลทรัลล๊อคอีกหนึ่งตัว
    ของเมืองนอกที่ติดมากับรถจะมี แบบห้าสาย ใส่กับของเราได้เลยมาทั้งกลอน
    ผมไปหาที่เชียงกงบางนา ได้มา 800 บาททั้งกลอน (แต่ผมใส่เฉพาะชุดมอเตอร์)
    ถ้าหาไม่ได้ก็ต้องใช้แบบแขน มอเตอร์ดึงเอาครับ มันก็ใช้ได้
    ให้ช่างติดรีโมทพร้อมมอเตอร์เซ็ลทรัลล๊อคไปเลยครับ

3. knifez

knifez Member Member

126
    0
    16
    ท่านจขกท หมายถึง immobilizer รึป่าวครับ
    ผมว่าไม่น่าจะได้นะ

4. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    เข้ามาดูด้วยคนครับ

5. sarut

sarut New Member Member

372
    66
    0
    เข้าไปร้านประดับยนต์ทั่วไปได้เลยครับ

ราคา2500 +- 500

เเบบธรรมดาสามัญทั่วไปครับ

6. My_Mint

My_Mint New Member VIP

1,617
    9
    0
    ถ้าหมายถึงกุญแจอิมโมจริง ผมว่าถ้าจะทำก็ทำได้นะ แต่ราคามันไม่น่าลงทุนอ่ะ :)

7. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ได้ ครับ คลอม ถม น่า จะมี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้