** BLUEBIRD CLUB MEETING ครั้งที่ 104 **

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย yy_u12, 24 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jaeb

jaeb New Member Member

2,625
    5
    0
    ตามไปค่ำๆ1ที่นะครับ

2. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :rolleyes: อืม.........
    รายนามรับเชิญ
    1. คุณพรี่วา ณ.รั่วนคร
    2+. คุณพรี่นริวนิ่ม และหญิงในสังกัด
    3. คุณตระกวด มาโก๊ะ
    4+. คุณพรี่ odd และพรี่หมูอู๊ด แห่งทัศนีย์ farm
    5. พรี่ A หนีป้า ann เที่ยว
    6+. ประธาน และแม่หมอ (ขอถอนตัว)
    7. ลุงจ๊าง แห่งคุ้มสีดอ
    8. น้าอบต.กล้วย......
    9+. เสี่ย Gas บรุ๊งบริ๊ง และผู้คุม....
    10.

แค่นั้น............. มั๊ง........:cool: :rolleyes:

:D

3. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อัพไป

4. jaeb

2,625
    5
    0
    ขอบคุณพี่เจ้าของบ้านครับ

ขอบคุณเจ๊เดือนนะครับ หมูทอดเนื้อทอดอร่อยครับ

กินซะจุก กินเหล้าไม่ได้เลย

5. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :mad::mad::mad::mad::mad:
    ไม่ให้เกียรติเจ้าบ้าน ....... ข้าวในหม้อแค่เนี้ย
    ลุง ก็กินไม่หมด

:mad::mad::mad::mad::mad:โกรธธธธธธธธธธธธธธธธธธธธธธ

6. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    ขอบคุณเจ้าบ้านคร้าบ และขออภัยที่กลับก่อน ง่วงอ่ะครับ :D

ปล.อย่าลืมกินเค้กในตู้เย็นนะครับ อิอิ :D

7. jaeb

2,625
    5
    0
    :eek::eek:
    พยายามเต็มที่แล้วครับ

8. yy_u12

18,827
    95
    48
    :D อิอิ
    พอป้า ann ไม่อยู่เนี่ย พี่ A นอนเร้วเร็ว.........
    ท่าทางซึมๆ ท่าจะเหงานะเนี่ย....... :D

ปล. เค้ก หมดแล้ว ซื้อมาให้อีกนะ อย่อยยยยยยยยยยยยยยย มาก :D

:mad:
    มาเลยลุง ยังเหลืออีกไม่กี่สิบจาน ..........

:mad::mad::mad::mad::mad:

9. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    อ่าขอบคุณพี่เจ้าบ้านก๊าบ พี่วาเราหลังจากกลับมามากินต่อที่บ้านผม สว่างคาตาเลยครับ คริๆ

10. yy_u12

18,827
    95
    48
    :rolleyes: อ่ออออออ
    ที่ Meeting ซึมๆ รั่วๆ เนี่ย
    เพราะกะจะไป Swinging กันให้สว่างคาตา สิท่า.......

คริคริ.......... :D

11. odd-u12

odd-u12 New Member Privilege

534
    3
    0
    .......อิ อิ อิ ลืมเบรคจ้า......

12. Boong

Boong New Member Privilege

4,015
    9
    0
    อิอิอิ....สนุกครับขอบคุณ
    พรี่โต้งสถานที่และเจ้เดือนสำหรับกับข้าว
    พรี่นนิว...หอยนางโลมมมมมมม+หญิง
    พรี่วา.......1.5
    พรี่เอ
    พรี่โย
    พรี่เจี๊ยบ+ส้ม..มาแว๊บๆ
    พรี่โกะ
    พรี่อ๊อด+พรี่หมู
    พรี่นัท
    หลวงพรี่จ๋อนที่แอบปีนกำแพงวัดมาแต่ลืมใส่วิก
    สำคัญที่สุดขอบคุณแอ้นท์ที่เป็นผู้ร่วมเดินทางชีวิตที่เป็นที่รักครับ
    สนุกครับอิอิอิ

13. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    """"""""""""""""""""""อิอิ"""""""""""""""""""""

14. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    อิอิ ไม่ได้ไป ไข้เกือบกิน:eek::eek:
    เจอกันมิตติ้งหน้าแน่นอนครับ:D:D

15. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0
    :cry::cry::cry::cry:

16. taywa

taywa New Member Privilege

1,241
    1
    0
    ขอบคุณพรี่โต้ง+เจ๊เดือน+น้องแมมโม่...เจ้าบ้านที่ต้อนรับอย่างอบอุ่น......และ..ยินดีให้เข้าโกดังอย่างสะดวกสบายทั้ง 2 ห้อง....อาหารอร่อยมากครับ....โซดานี่ซ่าเลย+น้ำแข็งก็เย็นจับใจ...หมูทอดเนื้อทอดโดนๆ....และพรี่ๆน้องที่ไป มิตติ้งรวมถึงที่ไม่ได้ไปด้วย.....งานนี้ก็ฮาๆครับ..แอบแซวเจ้าบ้าน..นิสนึง..ขำๆ..หวังว่าคงไม่ว่ากันนะครับ...ส่วนของกลางที่เอามาใช้ก็ขอบคุณมากๆครับ...เพราะว่าโกดังมีเยอะแล้ว.....ขอบคุณครับ...อิอิ

17. yy_u12

18,827
    95
    48
    อย่าขับเร็วนะครับพรี่ odd
    เดี่ยวจะลืมเบรค.........

ดีนะ ที่พรี่เค้าไม่ไปรั่ว
    ที่น้อยกลการ ต่อจนเช้า........:D

:rolleyes: อิอิ
    ของน่ะไม่ได้ให้นะครับ พรี่รั่ว.........
    ของมีไว้ขาย แล้วก็ขายไม่แพง
    2-3 ชิ้นที่พรี่เอาไปก็ไม่แพงครับ 15,000 บาท ขาดตัว
    ไม่ได้บอกผ่านนะเนี่ย.......... :cool:

18. taywa

1,241
    1
    0
    สปอตไลท์สั้น+ยางเบ้าโช๊ค 15,000 ก็ถือว่าไม่แพงนะ...เพราะสกุลเงินเป็นของ เกาหลี...:D:D:D

:D:D:D:D

19. new@nymph

12,042
    38
    0
    อืม...............................ช่ายๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

20. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0
    :D:Dสนุกมากมายคับ...:D:D

:D:Dขอบคุณพี่โต้งและเจ๊เดือนคับ...ที่ยอมให้เข้าบ้าน....แหะ แหะ...:D:D

21. yy_u12

18,827
    95
    48
    ไม่ Serious ครับพรี่วา......... ไม่จ่ายสตางค์ก็คืนของมานะ
    เพราะผมไม่มีอาชีพขายของกิน

อิอิ
    เอาของกลับมาให้ MeM เตะเล่นได้ แบบ ของมันเยอะ
    รกไปหมดอ่ะ............. :D

22. yy_u12

18,827
    95
    48
    :mad: ผมไม่ได้อนุญาตให้คุณเข้าบ้าน
    แค่ลูกผมขอร้องว่าอย่ารังแกสัตว์อ่ะ......... เข้าใจไว้ด้วย........

:mad::cool:

23. new@nymph

12,042
    38
    0
    ...................................................อิอิ.........................................................

24. taywa

1,241
    1
    0
    จัดไปพรี่โต้ง 555...........:D:D:D

25. yy_u12

18,827
    95
    48
    :cool: เดี๋ยวผม PM ที่อยู่ไปให้พรี่ส่งของคืนมานะครับ.......

อิอิ

26. YOYO BB U12

YOYO BB U12 New Member Privilege

762
    2
    0
    ขอบคุณทุกๆคนเลย สนุกสนานเหมือนเคย แต่ว่า คืนนั้นเนี๋ยะ นอนคว่ำไม่ได้เลยอ่า หอยนางรมพรี่อ้วน ของเค้าดีจริงๆ อิอิอิ

27. NAT U11

2,028
    13
    0
    :D:D ไม่ได้ MEMO พี่แย่เลย...5555:D:D

:D:Dไมพี่โยไม่ไป รพ.มหาชัย หละคับพี่ อาจจะช่วยพี่โยได้ อิอิ...:D:D

28. yy_u12

18,827
    95
    48
    :mad: ถุย........... เรียกตัวเองว่าไงนะ....... พี่เหรอ....... :mad::mad::mad::mad:

พรี่A นะ พรี่A ไมไม่เตะมันออกนอกบ้านไปซะตอนแรกฟระ.... :cool:

29. new@nymph

12,042
    38
    0
    ..............เอาน่าพรี่...........สงสารเจ้าnutty มันเถอะครับ.......คนอะไรไม่รู้น่าสงสาร..........ครับเห็นแก่ผมเถอะ.........ครับพรี่โตร้ง

เพราะอีกไม่กี่วันวันก็ตายแล้ว.....................มันกลัวขนาด........ไปตีโรลบาร์รอไว้เลยครับ อิอิ

---------- Post added at 10:45:49 ---------- Previous post was at 10:45:37 ----------

..............เอาน่าพรี่...........สงสารเจ้าnutty มันเถอะครับ.......คนอะไรไม่รู้น่าสงสาร..........ครับเห็นแก่ผมเถอะ.........ครับพรี่โตร้ง

เพราะอีกไม่กี่วันวันก็ตายแล้ว.....................มันกลัวขนาด........ไปตีโรลบาร์รอไว้เลยครับ อิอิ

30. NAT U11

2,028
    13
    0
    :D:D พี่เอเค้าสงสารอะคับเลยให้เข้าคับ แหะ แหะ....:D:D

:eek::eek:ยังไม่ตายคับพี่...แต่ไม่มีจะกินแล้วคับพี่...แหะ แหะ....:eek::eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้