** BLUEBIRD CLUB MEETING ครั้งที่ 104 **

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย yy_u12, 24 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :rolleyes: น้ำแข็ง ไม่ต้องจัดมา...... เดี๋ยวเตรียมให้
    น้ำเปล่า น้ำอัดลม เดี๋ยวจัดให้
    โซดา ก็น่าจะจัดให้ได้
    แก้วกระดาษ+Plastic มีให้
    เก้าอี้ มีให้ 10 ตัว
    โต๊ะมีให้ 3 ตัว
    มีไฟฟ้าให้ใช้ มีส้วมให้เข้า

นอกนจากที่กล่าว เตรียมมากันเองนะครับ......... :D

2. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :rolleyes: อืม.........
    ขอทราบรายนามท่านที่จะมา Meeting ด้วยครับ
    จะได้ต้อนรับ หรือขับไล่ ได้ถูก........

1. คุณพรี่วา ณ.รั่วนคร
    2+. คุณพรี่นริวนิ่ม และหญิงในสังกัด
    3. คุณตระกวด มาโก๊ะ
    4+. คุณพรี่ odd และพรี่หมูอู๊ด แห่งทัศนีย์ farm
    5.
    6.
    7.
    8.
    9.
    10.

แค่นั้น............. มั๊ง........:cool:

ปล.
    1. ท่านที่ไม่มีรายชื่อใน List ผมนี้ หมายถึง ไม่ต้องมานะครับ
    :D ไม่ต้อนรับ........
    2. วันนั้น เป็นวันพ่อแห่งชาติ เหล้าเบียร์ของมึนเมาไม่มีขาย
    ท่านใดต้องการบริโภค รบกวนจัดการมาด้วยตนเองนะครับ.....

น้ำแข็ง ไม่ต้องจัดมา...... เดี๋ยวเตรียมให้
    น้ำเปล่า น้ำอัดลม เดี๋ยวจัดให้

นอกจากที่กล่าวมา เตรียมมากันเองนะครับ.........

:D

3. OATH

OATH New Member Privilege

1,605
    4
    0
    :eek::eek::eek::eek::eek:

4. taywa

taywa New Member Privilege

1,241
    1
    0
    แจ้งชื่อมาเลยนะครับ.............คุยกะน้าโต้งแล้ว...ลงชื่อไว้...เพราะต้องเตรียมอาหาร+ของขบเคี้ยว+กับแกล้ม...อย่ามาทำท่าตกใจหรือใส่แว่นกันแดดหรืออิอิ...หรือ ทำยิ้ม..หรืออะไรก็ตามที่ไม่บ่งบอกว่าเป็นการลงชื่อ.....แจ้งด่วนๆ.......ส่วนท่านที่มีชื่อแล้ว จะอิอิ.หรือใส่แว่นดำ...หรือทำไรก็ได้..ตามใจเพราะมีชื่อแล้ว อิอิ....สงสัยผมต้องเตรียมแก้วไปซะแล้ว....เพราะจะได้กินเหล้าอร่อยๆ.....ยุงเยอะไหมครับ....และมันจะหนาวไหม....เหงาจัง.....พี่หนุ่มจะมาไหม....หายไปเลย

5. yy_u12

18,827
    95
    48
    ใช่ครับพรี่ ที่ต้องขอทราบรายนามท่านที่จะมา Meeting ด้วยครับ
    จะได้ต้อนรับ หรือขับไล่ ได้ถูก........พอดีผมเป็นคนเห็นแก่ตัวอ่ะครับ
    ใครจะมาบ้านผมก็ต้องเตรียมการต้อนรับ (สำหรับคนที่อยากให้มาเท่านั้น) :D
    ผมไม่ชอบการ Surprise เพราะมันเรื่องต้องจัดเตรียม ไม่มากก็น้อย
    ไม่ใช่เรื่องมาก แต่ก็ไม่ใช่เรื่องง่าย เพราะผมไม่ใช่คนไม่ดูแลสังคม...
    อิอิ........... ซึ้งงงงงงงงงงงงงงง :D

รายนามรับเชิญ
    2+. คุณพรี่นริวนิ่ม และหญิงในสังกัด
    4+. คุณพรี่ odd และพรี่หมูอู๊ด แห่งทัศนีย์ farm
    5.
    6.
    7.
    8.
    9.
    10.

แค่นั้น............. มั๊ง........:cool: :rolleyes:

ปล.
    1. ท่านที่ไม่มีรายชื่อใน List ผมนี้ หมายถึง ไม่ต้องมานะครับ
    2. วันนั้น เป็นวันพ่อแห่งชาติ เหล้าเบียร์ของมึนเมาไม่มีขาย
    ท่านใดต้องการบริโภค รบกวนจัดการมาด้วยตนเองนะครับ.....

น้ำแข็ง ไม่ต้องจัดมา...... เดี๋ยวเตรียมให้

นอกจากที่กล่าวมา เตรียมมากันเองนะครับ......... :D

6. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    อิอิ..........อิอิ

7. taywa

1,241
    1
    0
    เอาๆมาลงชื่อเร็วๆนะ..........

8. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    งานนี้อดไปครับ เดี๋ยวออนไลน์มาแทน :welcome:

9. yy_u12

18,827
    95
    48
    :cool: หึหึ........

10. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0
    :D:Dยังไงก็จะไปคับ...แบบว่าผมหน้าด้าน555....อิอิ:D:D

11. yy_u12

18,827
    95
    48
    :cool: ผมก็ไม่ให้คุณเข้าเขตบ้านผม ก็เท่านั้นล่ะครับ
    ไม่ว่ากัน นะ.............. :cool:

12. FuFuAnAnT

FuFuAnAnT New Member Member

139
    2
    0
    BoonG & AnT 2 ที่ก๊าบ

13. marko555

marko555 New Member Privilege

3,491
    10
    0

ความจริงวันนี้อารายอย่างงี้ใช่ม่ะพี่กล้วย อิอิ

14. NAT U11

NAT U11 New Member VIP

2,028
    13
    0
    :D:Dให้ผมเข้าบ้านด้วยนะคับพรี่คับ...นะๆๆๆ.:D:D

15. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    :D:D:D:D

16. yy_u12

18,827
    95
    48
    ใช่ครับพรี่ ที่ต้องขอทราบรายนามท่านที่จะมา Meeting ด้วยครับ
    จะได้ต้อนรับ หรือขับไล่ ได้ถูก........พอดีผมเป็นคนเห็นแก่ตัวอ่ะครับ
    ใครจะมาบ้านผมก็ต้องเตรียมการต้อนรับ (สำหรับคนที่อยากให้มาเท่านั้น) :D
    ผมไม่ชอบการ Surprise เพราะมันเรื่องต้องจัดเตรียม ไม่มากก็น้อย
    ไม่ใช่เรื่องมาก แต่ก็ไม่ใช่เรื่องง่าย เพราะผมไม่ใช่คนไม่ดูแลสังคม...
    อิอิ........... ซึ้งงงงงงงงงงงงงงง :D

5. พรี่ A หนีป้า ann เที่ยว
    6.
    7.
    8.
    9.
    10.

แค่นั้น............. มั๊ง........:cool: :rolleyes:

ปล.

นอกจากที่กล่าวมา เตรียมมากันเองนะครับ......... :D

17. OATH

1,605
    4
    0
    ขอลงชื่อ โอ๊ด นุ้ย ครับ ไป ครับ ค่ำๆ

18. yy_u12

18,827
    95
    48
    5. พรี่ A หนีป้า ann เที่ยว
    6.
    7.
    8.
    9.
    10.

ปล.
    3. ภรรยาสุดที่รักและเคารพของผม ลงทุนลงแรงเตรียมข้าวหมู-เนื้อ
    กระเทียมพริกไทย ไว้สงเคราะห์เวลาหิว นะครับ......

19. madboy

madboy Active Member Privilege

2,808
    11
    38
    ดีน๊ะ ผมเป็นคนไม่แคร์สื่อ :D :D :D

20. taywa

1,241
    1
    0
    พรี่กล้วย Phone in ......................... :D:D

21. madboy

2,808
    11
    38
    โห่ย รัยว๊าาา แล้วให้เค้าไปต่อทะเบียนนะ :mad:

22. taywa

1,241
    1
    0
    เป็นดาราก็เงี้ย........สื่อชอบเมาท์... :D:D:D

23. -DD-Honda

-DD-Honda New Member Member

133
    2
    0
    :D:D:D งานนี้ไม่ฟรีนะจ๊ะ อิๆ มีลูกแล้วต้องงกหน่อย ค่าเทอมมานนนแพงงงง อิๆ:D:D

:D:D:D ใครมาบ้าน ไม่กิน กินมาก กินน้อย เก็บหัวละ 49 บาท เท่ากันหมดคับ :D:D
    จะเก็บหัวละ50 ก็กลัวแพงไป เอา49 บาทล่ะกันนะ:D:D เป็นค่าคุณภรรยาต้องหอบลูกชาย
    ตัวแสบไปตลาดกันสองคน เพื่อซื้อของมาเตรียมทำคับ อิๆ :D:D

:D:D พรุ่งนี้บอกรักคุณพ่อ แล้วมาเจอกานนนนนะเคอะ เด๋วทำกับข้าวฉุดฝีมือเยยยย :D

24. bbwhite

bbwhite New Member Privilege

1,272
    5
    0
    สวัสดีครับ

พรุ่งนี้ติดพันกับญาติ ผู้ใหญ่ครับ

ขอโทษด้วยครับ,,,,,,,,,,,,,,,,,,:cry:

25. -DD-Honda

-DD-Honda New Member Member

133
    2
    0
    :D:D:D ครูกุ๊กลงมือปั่นกระเทียมพริกไทยเองเลยน๊าาาาา :D:D:D

26. taywa

1,241
    1
    0
    ดีดี.........ได้กินฝีมือครูกุ๊กตอนเด็กๆ..........สู้เค้าลูก.....

27. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    โม่.เป็นแม่ครัววว

28. กล้วย910

กล้วย910 Well-Known Member Super Moderator VIP

3,146
    41
    48
    ได้ๆ ประมาณ3ทุ่ม :welcome:

29. OATH

1,605
    4
    0
    ขอโทษครับ ขอถอนชื่อออกแล้วกันนะครับ

อยากไปเจอพี่ๆมากครับ คิดถึงครับ ตั้งแต่รถกลายเป็นรถหน้ายาวไม่ได้มีโอกาสดื่มด่ำกับพี่ๆเลยครับ

งานนี้คงไปไม่ได้ครับไว้งานหน้านะครับ

ขอบคุณครับ

30. แบบเบิ้ดๆ

แบบเบิ้ดๆ New Member Member

95
    3
    0
    ไว้ครั้งหน้านะครับครั้งนี้มีธุระครับพวกๆพี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้