เด็กใหม่ ขอคำแนะนำด้วยครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Ton_cme, 22 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. นัทหนองแขม

นัทหนองแขม New Member Member

366
    5
    0
    ไม่น่าเกลียดหรอกครับ ผมชื่อ นัท ครับยินดีต้อนรับครับ

2. art_overcontrol

art_overcontrol New Member Member

2,181
    3
    0
    ยินดีต้อนรับคับผม

อาร์ตคับ

3. Ton_cme

Ton_cme New Member Member

53
    0
    0
    ...ขอพูดจากใจเลยนะคับ ***ซึ้งโคตรๆ*** คลับนี้อบอุ่นมากๆคับ
    มาตอบช้าไปหน่อยคับ วันนี้มีเรียนทั้งวันเลย

เรียนไปก็ไม่ค่อยรู้เรื่อง เพราะในหัวคิดแต่ว่า จะแต่งลิ้นล่างแบบไหนดีให้มันสวย
    สุดท้ายโทรไปขออนุมัติจากพ่อ ขอเปลี่ยนลิ้นล่างเลยแล้วกัน พ่อตอบตกลงอย่างไม่รังเล
    ผมค้นหารูปในGoogle เจอรถไมตี้เหมือนกัน เห็นครั้งแรกสดุดตามาก มันคือตัวในรูปนี้แหละคับ
    พี่ๆว่า มันจะเข้ากับรถผมไหมคับ ..............ขอบคุนมากๆครับผม
    /ลืมคับ ขออนุญาติเจ้าของรูปด้วยนะคับ ขอบคุนคับ/

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 พฤศจิกายน 2009
  4. supervans

supervans New Member Member

22
    1
    0
    ไม่ค่้อยเนียน แต่ลองดูเล่นๆ เป็นไอเดียคับผม :D

5. Ton_cme

53
    0
    0
    :Dขอบคุนพี่ "supervans" มากๆครับผม:D
    พี่แต่งรูปได้สุดยอดมากคับ เนียนมากๆคับผม
    แถมใส่ไฟตัดหมอกสีเดียวกับที่ผมคิดไว้ด้วยคับ

แต่ตอนนี้ ผมถอดใจจากตัวเดิมแล้วอะคับ
    คือผมได้โทรไปคุยกับร้านที่ทำสปอยร์เลอร้านเดิม ผมขอแก่เทิร์นตัวเก่า แลกตัวใหม่
    แก่ก็โอเค บอกว่าต้องเพิ่มเงิน 500บาท ผมเลยรีบตอบตกลงเลยคับ
    แต่ยังไงก็ต้องขอบคุนพี่ทุกคนนะคับ
    ถ้าได้ลิ้นล่าง(ไม่รู้ว่าเรียกถูกรึป่าว!!!)ตัวใหม่แล้ว จะเอารูปมาโชว์คับผม

6. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    สวัสดีครับยินดีต้อนรับครับ

7. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    มารอชมลิ้นใหม่ครับ!

แพล๊บๆ ^_^

8. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ใส่แฟลตเข้าไปครับ
    ผมทีครับ

9. Ton_cme

53
    0
    0
    ...ได้เลยคับผม คงไม่เกิน3วัน คงจะเสร็จคับผม;)

10. Ton_cme

53
    0
    0
    .....ใส่ตรงไหนคับ พี่ที แล้วไฟแฟลตนี่ใส่แล้วตำรวจจะจับไหมคับ:eek:

11. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    หวัดดีครับ ผมเดย์นะ

มารอชมด้วยคน^^

12. ยินดีต้อนรับคับ ธงคับ

13. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ชอบในสิ่งที่เหมือนกัน ยินดีเสมอครับ... ผมป้อมครับ... สวัสดีครับ..

14. ยินดีต้อนรับคร๊าบบ

15. zenryoku

zenryoku New Member Member

304
    3
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ผมจอสร์

16. col2ETwo

col2ETwo New Member Member

820
    11
    0
    หวัดดีครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ ผมนิกครับ

17. Bigtiger

Bigtiger New Member Member

344
    8
    0
    ยินดีต้อนรับครับ เอ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้