คำขอบคุณ จาก BLITZ-MODEL

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย JZ_std., 22 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    งานหนุกหนานมากเลยครับ
    และมันส์มากด้วยขอคุนพี่ๆทุกคนที่จัดงานแบบนี้นะครับ

---------- Post added at 07:48:07 ---------- Previous post was at 07:47:52 ----------

งานหนุกหนานมากเลยครับ
    และมันส์มากด้วยขอคุนพี่ๆทุกคนที่จัดงานแบบนี้นะครับ

2. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    มีอีกเรื่อย ๆ แน่ ๆ เลยคับ........

พี่ทำหั้ยผมรู้ว่า ลง 20 วิ แล้ว วิ่งได้ 21 เนี่ย มันหงุดหงิดขนาดไหน ทำหั้ยผมกลับไปคิดดูว่าจะทำยังไงหั้ยวิ่ง 20 ได้ 5555

ปีหน้าคงดีขึ้นคับพี่แมน

3. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    ขอบคุณครับ 3 ปี 3 ครั้ง สนุกทุกครั้งครับ

4. gookgoo

gookgoo New Member Member

947
    9
    0
    สนุกสนานมากคัฟ ^^ โปรเจคเสียตังค์เกิดใหม่ในหัวเพียบเลย 555

ข้องใจอะคัฟ เค้าเอา 20 ตอนซ้อมได้ 21 เอาจิงได้ 22 ซะงั้นๆๆๆ เซงงงง...............................

5. VG<Black>

VG<Black> New Member Member

2,137
    19
    0
    ใช่ๆผมก็ข้องใจนะ :mad:
    ดวลกะป๋าพลาดไปนีสเดียวเองง่ะ :D
    เป็นไงล่ะบอกแล้วดีนะที่ลง อุตส่าห์นั่งไปด้วยช่วยขย่มสุดๆ :D
    :D:D:D:D:D:D:D:D:D

เสียดายสับ 3 ว่าวตั้ง 2 ครั้งแหนะ:p:p:p:p

6. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    อย่างเเรกเลยขอบคุณ HLC ที่จัดงานดีๆเเบบนี้ขึ้นมาทุกปีสนุกสนานมาก

พี่น้องให้การตอบรับ มาร่วมงานกันเยอะมากทั้งสมาชิกเก่า และใหม่

บางท่านมาครั้งเเรกก็เข้ามาคุยกันบอกว่ายังไม่รู้จักใครเลย

ก็เลยบอกไปว่าให้หาเวลามาพบปะกันบ่อยๆ ทั้งนอกรอกในรอบ จะได้หนิดหนม

ยังไงก็จัดอีกนะครับ ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

อย่างที่สองขอบอกว่า รู้งี้เอาดีทาง Backet ตั้งนานและ ​

:D:D:D:D:D:D ลั่นล้า...ลั่นล้า.... :D:D:D:D:D:D

7. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    อย่าน้อยใจไปครับครั้งหน้าซ้อมกันไหม.......สมัคร 300 บาท วิ่งกันจนคุ้มไปเลยละหนุกหนาน

8. เอาอีกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ชิววววววววววววววววววววววววววๆๆ

---------- Post added at 09:51:29 ---------- Previous post was at 09:51:10 ----------

เอาอีกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ชิววววววววววววววววววววววววววๆๆ

9. ป๋าขับดีนะครับ ลงเเทร็กครั้งเเรกได้ขนาดนี้ก็เจ๋งแล้วครับ

10. Bigtiger

Bigtiger New Member Member

344
    8
    0
    ประทับใจมากครับ
    ขอบคุณชาว HLC ที่ทำให้เกิดงานนี้ขึ้นครับ
    ถ้างานนี้ไม่ได้ไปเสียใจแย่ ชาว HLC เยอะจริงๆครับ
    บางคนก็รู้จัก บางคนก็ไม่รู้จัก ต้องขอโทษด้วยนะครับ
    เสียดาย ต้องกลับก่อน ขอโทษ ประธารจิ้น, แมน บริสโมเดล,เบน 360, แมนเจแซด,
    น็าธง, โจ้ นนท์, โจ 2kd, ป๋านุ้ย ใครอีกหว่า เอาที่รู้จักละกัน55 เพราะเยอะจริงๆ
    ที่กลับก่อน เลยไม่ได้บอก แต่ฝากบอกชายต้นไว้ครับ เหนกำลังซ้อมกันอยู่

ขอบคุณครับ
    จาอาวววววววอีกกกกกก

11. Dae Postcard

Dae Postcard New Member VIP

3,222
    14
    0
    จากใจเลยครับ ชอบมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ถึงแม้พี่น้องบางคนที่ผมคุยด้วย ผมยังไม่รู้จักชื่อ ไม่รู้ใช้ชื่อล็อกอินอะไร เด๋วจะค่อยๆทำความรู้จักไปนะครับ

ขอบคุณสำหรับสิ่งดีๆที่เกิดขึ้นนะครับผม...

ปล. ขอถามแบบโง่ๆหน่อยนะครับ

ระหว่าง 19:99 กับ 20:02 ใครจะได้แบ็กเก็ตครับ...

12. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0

แบ็กเก็ต 20 ก็ 20.02 ได้ซิครับ

13. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    ตามที่พี่แมนบอกเลยครับ

ผมโดนมากะตัว เข้า 19.99 พอดีเลย !! ตกรอบครับ !!

14. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    แล้วคงได้เจอกันอีก...

15. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ปีนี้ ไม่ได้ไป ต้องขอโทษ พี่ เพื่อนๆ ใน HLC ทุกท่านครับ

เนื่องจากคุณพ่อป่วยหนัก ครับเลยต้องไปเฝ้าไข้ ส-อ เลยไม่ได้ไป
    ขอบคุณครับ

16. Dae Postcard

3,222
    14
    0
    เหอๆ งั้นผมก็เข้าใจผิดมาตลอด...

17. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0

ถ้าเข้าก่อน แบ๊คเก็ตที่ทำการแข่งขัน เรียกว่า ฟาว หรือ ทะลุครับ
    เช่น แบ๊คเก็ต 16วิ
    แทร๊กA วิ่ง 16.00
    แทร๊กB วิ่ง 15.58
    แทร๊กA ชนะครับ

18. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    พยายามจะอ้างอิงถึงอะไรหรือครับ พี่ อิอิอิอิอิอิอิ

19. Dae Postcard

3,222
    14
    0
    ผมว่าจะถามตั้งแต่ตอนแข่งแล้วนะ แต่ปากหนักไปหน่อย เสียดาย ...

20. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    ถ้าจัดอีกก็จะไปดูอีก ย้ำ ไปดูอีก ไปคอยโทรหาแมน ว่า.. แมน ๆ ป้ายหลุด ๆ
    และต้องขอบใจ แมน BLITZ-MODEL เบน 360 ชายต้น( MARIO )
    ที่ทำให้งานนี้หนุกหนาและคนอื่นที่ผมอาจไม่รู้จักชื่อและนึกไม่ออกตอนนี้
    และตาโจที่อุตสาห์ซื้อเสื้อไว้ให้ด้วย และขอบใจสมาชิกที่มาร่วมงานกันเยอะมาก
    ทั้งสมาชิกเก่า และใหม่ครั้งหน้ามากันเยอะ ๆ แบบนี้อีกนะคับ อากาศร้อนไปหน่อย แต่มันมากกกกกกก
    เกือบลืมขอบใจตาจิ้นที่ทำสติ๊กเกอร์และสายคล้องคอมาแจกสมาชิกชาว HLC ขอบใจแทนคนอื่นๆด้วยนะจิ้น

21. คราวหน้า...น่าจะอธิบายกฎกติกาคราวๆ ให้มือใหม่รู้บ้างนะคับ
    อย่างพี่ก็เดินไปถามน้องต้นอยู่ ว่าดูไฟอย่างไร จอดตรงไหน
    วิ่งแล้วต้องมาคอยถามว่า วิ่งได้เท่าไหร รู้มั่ง ไม่รู้มั่ง..........อิอิ
    เที่ยวหน้าคงต้องจ้างทีมเซอร์วิสส่วนตัวมาแล้วละ.......มันส์จิงอะ
    5 5 5 5
    :cool: :cool: :cool: :cool: :cool: :cool:

22. ถ้าผมไปคงไม่ลำบากนะพี่

23. ล้อใหญ่เกินไปรึปล่าวครับพี่ ตั้ง 18" เชียว
    เท่ไม่พอแถมเสียงดีอีก
    อิจฉาจัง

24. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ขอบคุณทุกท่านครับ พอใจกับผลงาน

25. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    จึ๊ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

คราวหน้าเอาใหม่ครับป๋า เดี๊ยวผมจะไปคอยเชียร์ คอยดูเวลาให้

เพื่อตอบแทนที่ป๋าทำแบบนี้ให้กับผม

ขอขอบคุณอีกครั้ง

26. ยัง ไงก็ขอขอบ คุณ พี่ๆทุกคนครับ ผมนนท์ ครับ

อยู่HLC มาก็ 1 ปีกว่า แต่ได้มามิ้ตติ้ง ครั้งแรกก็วัน ที่21/11/2009 สนุกมากๆครับ

และต้องขอขอบคุณ คุณเบล มากๆครับ ถ้าไม่มารับผมคงไม่ได้ไปร่วมงาน สนุกๆแบบนี้

และต้องขอขอบคุณ คุณชายต้น ครับ ที่ดูแลผมเป็นอย่างดีครับเนื่องจากทำให้ผมได้มีรถกลับบ้าน

ขอบคุณมิตรภาพดีๆของทุกคนครับ และมีอีกคนนึงครับ พี่ผมชอบอกชอบใจ

คือ ต้นแวน ครับ ผมซึ้งน้ำใจมากๆครับที่มาส่งผม ถึงบ้านได้โดยสวัสดิภาพ

มิตรภาพหาที่ไหนไม่ได้นอกจากในHLC เท่านั้นจริงๆครับ

ขอบคุณครับ

27. แค่ไปดู รถพี่น้องชาวไฮลัก ก็มันส์ แล้วคร๊าบ อิอิ

28. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ได้เห็นรถพี่น้องในคลับสวยๆทั้งนั้นเลยครับ

29. fiat007

fiat007 New Member Member

949
    5
    0
    คงจะเป็นอย่างนั้นนะอิอิ

ขอนิดนึงเดียวว่าจะหา 17 มาใส่แล้วละ 555+

วิงไม่ออกเลยมันหนัก

30. mtx เขียว

mtx เขียว New Member Member

751
    9
    0

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้