โคมไฟหน้า 96

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย sdee, 22 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sdee

sdee New Member Member

56
    3
    0
    ปัญหาของผมก็คือ ไฟหน้าผมไม่สว่างและตัวเหลืองไม่เท่ากัน เลยกำลังคิดจะแก้ปัญหายังไงนึกไม่ออก เลยคิดว่าจะหาใหม่ ซื้อของ 0 ราคา เท่าไครับหรือใครอยากขายสภาพดี pm ได้น่ะครับ หรือแนะนำวิธีการอื่นๆๆก็ได้น่ะ(แต่ใจอยากได้โคมดำสภาพดีครับ)

2. EK_limited

EK_limited New Member Member

890
    156
    0
    เบิกใหม่คู่ละประมาณ 5xxx บาทครับ สว่างแน่นอน

ส่วนโคม ดำ ก็หาเอาในกระทู้ซื้อขายเลยครับ ได้หล่อๆ

3. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ล้างโคมดีมั้ยครับ

4. joke-ek nakhonsi

joke-ek nakhonsi New Member Member

2,604
    3
    0
    ถ้าอยากได้โคมดำก้อลองโทรไปคุยกับร้านภูเก็ตไฟหน้ารถยนต์คับ 081-7373892 เจ้าของร้านใจดีคิดราคาไม่แพงทำวันเดียวเสร็จเพียงส่งไฟหน้าของคุณไปแค่นั้นเดี่ยวทางร้านเค้าจัดการให้หมดทุกอยาง งานออกมาเหมื่อนไหม่เลยคับ ผมก้อทำที่นั้นเหมื่อนกันคับพอใจมากๆ

5. นายชัดเจน

นายชัดเจน New Member Member

746
    10
    0
    แกะล้างพ่นเองเลยคับไม่ยากอย่างที่คิด

6. Spider-Man

Spider-Man New Member Member

145
    1
    0
    โคมดำ

หล่อหล่อ

---------- Post added at 19:49:07 ---------- Previous post was at 19:48:51 ----------

โคมดำ

หล่อหล่อ

7. Wit_EK

Wit_EK New Member Member

94
    1
    0
  8. Tiewpairach

Tiewpairach New Member Member

34
    0
    0
    ของผมก็เช่นเดียวกันครับ ไม่สว่างเหมือนกัน

9. ake ek

ake ek New Member Member

185
    1
    0
    มีร้านทำโคมดำ ใกล้แถวบางนาบ้างมั้ย ใครรู้จักบอกที เอาทำเนียนๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้