ใครไม่ได้ไป MITTING มาระบายความใจกัน

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย tpcc, 21 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    คนที่พลาดคราวหน้ายังมีอีกแน่นอนครับ.......

2. อย่าทำบ่อยนะ เสียดายแทน อิอิอิ

3. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ถ้าได้ไปรับลองไม่ผิดหวังครับสนุกสนาน

4. mo vigo

mo vigo New Member Member

49
    0
    0
    ครั้งแรกก็อดซะแล้ว
    ดันติดเรียนนี้สิ
    เสียดายจัง

5. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    มิตติ้งมีไปตลอดอ่ะครับคราวนี้ไม่ได้ไปคราวหน้ายังมี แต่ขอบอกว่าถ้าได้ไปร่วมมิตติ้งแล้วจะสนุกและประทับใจมิรู้ลืมเลยครับ

6. khunlamai

khunlamai New Member Member

1,221
    15
    0
    เสียดายครับ แต่ว่าผมจองทัวร์ไว้แล้วนิซิ
    อดเลยครับ อยากไปมีส่วนร่วมในบรรยากาศที่เห็นในภาพครับ

7. coming soon คับ น่าจะเป็น มีตติ้งท่องเที่ยวแบบสบายๆ คลายเครียด อิอิ

8. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  9. Nat_aiai

Nat_aiai New Member Member

7
    0
    0
    ไปงานแต่งเพื่อนอ่ะครับ อดไปตามระเบียบ

10. trucking

trucking New Member Member

2,442
    29
    0
    มีอีกหลายครั้ง ไม่ต้องเสียใจกัน

เพราะยังมีข้อข้องใจที่ต้องมาสะสางกัน.....อิอิ

ยังไงอย่าพลาดกัน นะครับคราวหน้า

11. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    คั้งหน้า เจอกันครับ

12. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ไม่ได้ไป ครับ เฝ้าคุณพ่อป่วยหนัก นอน รพ.ครับ
    เปลี่ยน กะ คุณแม่ เสาร์ อาทิตย์

ขอบคุณครับ

13. ไข้
    เป็นโรคที่ไม่ร้ายแรงแต่เคืองเมื่อเป็นเวลาที่สำคัญอย่างนี้
    เอาเถอะนะ แรงไม่แรงไม่รู้ ถ้าไปจะเหยียบให้ควันท่วมเลย
    รักทุกคน HLc

14. เห็นเค้าวิ่งแล้วคันไม้คันมือ อ่ะครับ

อยากกลับไปเอาไอ้ลูกชาย มาวิ่งเล่นหน่อย

แต่มันไม่สบายเลยลาป่วย อิอิ

15. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    ครั้งหน้าพาลูก หนีเมียมาเลยครับพี่

16. toroza

toroza New Member Member

64
    0
    0
    ผมไปเหมือนกันนะครับ แต่คงไม่มีใครรู้ครับ ฮือ ฮือ

17. ใช่คับ ยังไม่ขาด อิอิอิ
    ขอให้คุนพ่อหายป่วยไวๆๆนะคับพี่

18. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    สนุกมากๆๆๆๆๆ

19. elek

elek New Member Member

845
    5
    0
    อดครับ...รถไม่เสร็จ+กับทำงานครับ...อดอีกแล้ว....

20. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    โอกาสหน้ายังมีคับ ไม่ต้อง เสียใจ..... HLc เรายังคบกันอีก นานแสน นานนะคับ.........

21. buscom15

buscom15 New Member Privilege

2,293
    17
    0
    ถูกต้องที่สุดครับบบบบบบบบบบบ

22. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    สาธุ คราวหน้าขออย่าให้พลาดอีกนะคับ

23. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    แต่ข้าเลิกคบเอ็งแล้วหว่ะ เต้ อิอิ

24. ?J?ShOw?

?J?ShOw? New Member Member

48
    1
    0
    เสียดาย และเสียดาย อีกครั้งครับ เพราะ ผมอยู่ ตลาดไทแท้ๆแต่ ไม่รู้ ข่าวเลยครับ เพราะไม่ได้เข้ามานานมาก เพิ่งรู้วันนี้เองครับ เนื่องจากได้เห็น สลิป ของเจ้าเจมส์JPที่วิ่งได้14.5 วีโก้ เจโบวีวี เลยถามว่าไปวิ่งวันไหนมาเค้าบอก งานไฮ ลักซ์ งงแดร๊ก +เอ๋อเลยครับเพราะไม่รู้ วันและเวลาเลย เสียใจอย่างสุดซึ้ง อยู่แค่ ตลาดไท แต่ไม่ได้ไปครับ ช่วงนี้งานยุ่งเลยไม่ได้เข้า คลับไหน เลยอะครับ:cry:

25. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    ครั้งหน้าวางโปรแกรมใหม่ไม่ให้พลาด

26. Nung_111

Nung_111 Member Member

444
    5
    18
    โคตะระเสียดายอ่ะ
    งานเข้าคับ ญี่ปุ่นดันสั่งกระจกพอดี อดป่ายเลยอ่ะ
    เส็ง ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ

27. newzoom

newzoom New Member Member

55
    1
    0
    ผมอะซ่วยกว่า
    รถผมโดนโขมย อินเตอร์RB26ทั้งลูก + maxขอบ19 กะว่าจะเอาไปโช เซงจิตเลยพี่น้อง
    รถจอดอยู่หน้าบ้าน พวกยังกล้ามาเอา เพื่อนๆระวังด้วยนะครับ สมัยนี้พวกหาของเลยงายๆ
    ยังไม่พอครับกันชนหน้าพวกเล่นดึงซะแหกหมด TBO ของหนู
    ลงมาดูพี่น้องครับน้ำตาจะไหล หน้าบ้าแท้ๆ

อย่าให้รู้นะ!!!! ใครเอาไป

28. newzoom

newzoom New Member Member

55
    1
    0
    ผมอะซ่วยกว่า
    รถผมโดนโขมย อินเตอร์RB26ทั้งลูก + maxขอบ19 กะว่าจะเอาไปโช เซงจิตเลยพี่น้อง
    รถจอดอยู่หน้าบ้าน พวกยังกล้ามาเอา เพื่อนๆระวังด้วยนะครับ สมัยนี้พวกหาของเลยงายๆ
    ยังไม่พอครับกันชนหน้าพวกเล่นดึงซะแหกหมด TBO ของหนู
    ลงมาดูพี่น้องครับน้ำตาจะไหล หน้าบ้าแท้ๆ

อย่าให้รู้นะ!!!! ใครเอาไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้