เพื่อนสมาชิกในเชียงใหม่

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย o.lak, 20 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. o.lak

o.lak New Member Member

22
    1
    0
    พอดีว่าผมขับรถไป-กลับที่ทำงานเจอNVตั้งหลายคัน ไม่รู้ว่าใช่สมาชิกของเราหรือเปล่า

ประมาณว่าอยากรู้จักอะครับ ขอเสียงหน่อยครับทั้งเก่าและก็ใหม่ด้วย ผมอยู่สันกำแพงครับ ชื่อโอ๋ครับ:teeth:

2. slimant

slimant New Member Moderator

1,271
    4
    0
    ไม่ได้ อยู่เชียงใหม่ แต่
    อาทิตย์หน้าจะไป
    ถ้าเจอจะเข้าไปทักนะคับ
    :)

3. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    น้องโอ๋น้อยเราหายไปเลยนะเนี่ย
    ไม่รู้ยังอยู่เชียงใหม่รึเปล่า

---------- Post added at 22:07:10 ---------- Previous post was at 22:06:52 ----------

น้องโอ๋น้อยเราหายไปเลยนะเนี่ย
    ไม่รู้ยังอยู่เชียงใหม่รึเปล่า

4. lukmatulee

lukmatulee New Member Member

315
    2
    0
    เจอผมมั่งปะช่วงนี้วิ่ง สวนดอก-หนองหอย

5. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    ไม่ได้ผ่านไปแต่ชื่อเบิ้มนะครับผม

6. singcoohteam

singcoohteam New Member Member

5,303
    108
    0
    ปีนี้คงไม่ได้ๆไปอ่ะนะ ล่องอิสานซักปี ดูที่กระทู้สมัครสมาชิกแล้วไล่ดูว่ามีใครอยู่เชียงใหม่มั่ง
    แล้วลองโทรติดต่อดูครับ

7. o.lak

22
    1
    0

เหมือนว่าจะเคยเห็นนะครับ เอาเป็นว่า ถ้าเจอกันทักทายกันด้วยนะครับ

ผมทำงานแถวกาดรวมโชค

8. o.lak

22
    1
    0
    เดินทางปลอดภัย เที่ยวสนุกสนานนะครับ มีโอกาศได้มาเชียงใหม่คงได้เจอกันนะครับ:teeth:

9. nvclub030

nvclub030 New Member Member

1,074
    17
    0
    แวะมายี่ยมชมครับผม

10. denny

denny New Member Member

224
    2
    0
    พี่โอ๋น้อย อยู่ออสเตเรียครับ ไปเรียน(ทำงาน)

ส่วนผมอยู่ในเมืองซะส่วนใหญ่ ไม่ค่อยได้ไปทางรวมโชคครับ

แต่สิ้นปีต้องจากเชียงใหม่ ไปอยู่พิษณุโลกแล้ว

เจอกันก็ทักกันนะครับ

11. ต๊อดตี๋

ต๊อดตี๋ New Member Member

33
    6
    0
    อยู่แถวประตูสวนดอกครับ
    ใช้เส้นทางทั่วเชียงใหม่
    แต่ส่วนใหญ่...จอด ^O^
    ไปจ่ายตลาดบ่อยๆ ครับ

12. BEEKITTY

BEEKITTY New Member Member

216
    6
    0
    ช่วงปีใหม่นี้ กะผมจะไปเที้ยวที่เชียงใหม่ มีอะไรบางคับที่น่าเที้ยว
    จะไปฮานีมูนส์ กับผู้ชายหลายคน

13. PIKACHU

PIKACHU New Member Member

47
    1
    0
    แวะหาผมที่ลำพูนด้วยนะพี่

14. tamako524

tamako524 New Member Member

62
    0
    0
    รายงานตัวครับ อยู่นิสสันแยกแอร์พอร์ต ไม่ค่อยได้ใช้รถเลยครับ ช่วงนี้งานยุ่งมากๆๆๆๆ

15. o.lak

22
    1
    0
    ช่วงนี้มีใครว่างใหมครับ พี่น้องเชียงใหม่นัดเจอกันสักทีดีใหมเอ๋ย ช่วงวันหยุดนี้นะครับ เห็นนัดกันหลายรอบแล้ว

16. Effect

Effect New Member Member

32
    0
    0
    ผมอยู่หละปูนเน้อครับ เด็กใหม่คร้าบบบ

อีกหน่อยคงได้วิ่งไปแม่โจ้บ่อยๆละครับ

17. palmtom

palmtom New Member Member

32
    0
    0
    สวัสดีครับ เชียงใหม่หนาวมากมั้ยครับ
    ผมอยากไปเที่ยวบ้างเหมือนกัน แต่ใกลมาก ผมอยู่ระนองครับ
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ

18. tam1

tam1 New Member Member

100
    0
    0
    คันนี้ก็ เชียงใหม่ แต่ตอนนี้ย้ายมาอยู่ นครศรีธรรมราช ( ใต้ ) แล้วคับ โอกาสเจอกันคงยากนิดนึง อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้