จอห์น อิสรัมย์ เสียชีวิตแล้ว

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย DUKE_68, 20 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dogtown

dogtown New Member VIP

302
    9
    0
    ผมขอไว้อาลัยไว้ ณ โอกาสนี้ครับ

2. K.J.

K.J. New Member Member

442
    15
    0
    ตายแต่ตัว แต่ชื่อยังจารึกไปตลอดกาลครับ
    เสียใจกับการจากไปด้วยครับ

3. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    ขอแสดงความเสียใจด้วยคับ

ปิดตำนาน สุดยอดนักขี่ผาดโผน

4. NEXTWEEK

NEXTWEEK New Member Privilege

6,436
    996
    0
    เสียใจด้วยครับ เคยดูพี่จอน โดดเนินที่สวนสยาม เมื่อ20กว่าปีก่อน แล้วก็ดูแข่งแดรกด้วย

5. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    แสดงความเสียใจด้วยคับ พี่จอน เก่งมาคับ ติดตามผลงานมาไม่น้อยเลยคับ สำหรับผม

6. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    เสียใจด้วยจิงๆคับ.....หายากคับคนมีฝีมือขนาดนี้....

7. vip_car

vip_car New Member Member

131
    6
    0
    ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

8. cefiro-man

cefiro-man Member Member

561
    5
    18
    เพื่อนพ่อผมเอง.....สู่ สุขติ ครับ

9. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    วันที่ได้ยินข่าว งง เลยครับ

คนเรานี้ต้องมีวันนั้นกันทุกคน จริงๆ

ของให้หลับสบาย นะครับ

10. Mr.PrOmPT

Mr.PrOmPT Member Moderator

832
    19
    18
    ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับ สิ้นคนดีมีฝีมือไปอีกคน

11. TeY_RMuTi

TeY_RMuTi New Member Member

1,955
    56
    0
    ขอแสดงคับเสียใจด้วยน่ะคับ

12. ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

13. PRO-N/A

PRO-N/A New Member Member

54
    6
    0
    เป็นสตันท์ที่นิสัยดีมากๆ คนนึงในวงการมอเตอร์ไซค์ ฮาดี

ขอให้หลับอย่างสงบสุขครับ คุณจอห์น อิสรัมย์

---------- Post added at 09:23:17 ---------- Previous post was at 09:23:01 ----------

เป็นสตันท์ที่นิสัยดีมากๆ คนนึงในวงการมอเตอร์ไซค์ ฮาดี

ขอให้หลับอย่างสงบสุขครับ คุณจอห์น อิสรัมย์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้