มีตตี้งส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย PeNgMaN, 19 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    อยากจะขอเสียงโหวตเสียงสมาชิกว่า จะจัดมีตตี้งส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ดีไหมครับพี่น้อง จากที่ไม่ได้จัดมีตตี้งกันนานแล้ว:sad:

สถานที่และวันเวลาขอเชิญพี่น้องโหวตๆกันเข้ามาเลยครับ:D

ส่วนผมที่ไหนก็ได้หมด อิอิ:eek:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 ธันวาคม 2009
  2. numodlove

numodlove New Member VIP

1,408
    44
    0
    อืมมมมมมมมม พี่จะลงมากทม หรอครับลงมาก่อนนั่งคุยๆชิวที่ไหนก็ว่ามาครับ ขอไม่แพงพอไม่มีตางงงง ^_^

3. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    ที่ไหนดีเอ่ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

4. pheera

pheera Member Member

46
    0
    6
    เมืองทองธานี ที่งานมอเตอร์โชว์เลยครับ จัดคลับไปเลย

5. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    ดีเลยครับพึ่งได้บัตรเข้างานมา20ใบ
    ไปวันไหนดีเอ่ยยยยยยยย

6. sumatee99

sumatee99 New Member Member

209
    1
    0
    ไปด้วยนะครับ.....คราวนี้จะไม่พลาดแน่ครับ....555555

7. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    ผมขอเสนอนิดนึงได้มั้ยครับพี่ๆ

คือว่า น้องโอ๋มีความคิดว่า

เช้า ไปทำบุญ ทำสังฆทาน ไหว้พระ(มีใครนับถือศาสนาอื่นป่าวเอ่ย) รึไม่ก็ทำบุญหมา แมว

เที่ยง หาของกินอะหร่อยๆ

หลังจากนั้น เดินเหล่หญิง งาน มอเตอร์เอ๊กซ์โปร ถ่ายรูปพริตตี้สวยๆ อิอิ

แล้วไปหาข้าวต้มรอบดึก แล้วก็แยกกลับบ้าน

8. RollriderS

2,318
    9
    0
    แหล่มเลยครับพี่โอ๋

9. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48

งานมอเตอร์โชว์คงไม่ได้ไปครับ:cry:
    ของน้องเพ้งต้องเป็นช่วง25-1ม.ค.53 คร้าบถึงจะได้ไป:eek:

10. ao_323

1,346
    16
    0
    งั้นอาทิดที่ 27 ธ,ค, ดีมั้ย

เป็นวันคล้ายวันเกิดน้องโอ๋พอดีเลย

โปรแกรม เสต๊ปเดิม แต่ตัดมอเตอร์เอ๊กโปรออก

---------- Post added at 23:48:25 ---------- Previous post was at 23:48:11 ----------

งั้นอาทิดที่ 27 ธ,ค, ดีมั้ย

เป็นวันคล้ายวันเกิดน้องโอ๋พอดีเลย

โปรแกรม เสต๊ปเดิม แต่ตัดมอเตอร์เอ๊กโปรออก

11. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    ดีคร้าบพี่โอ๋ จุ้บๆ:D

12. RollriderS

2,318
    9
    0
    แล้วที่ไหนดีหล่ะ

13. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    นั่นน่ะสิ อิอิ

14. numodlove

1,408
    44
    0
    อ่า

15. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    สนามBDA คลอง5 สนป่าวๆ อิอิ:rolleyes:

16. oat@colorkey

oat@colorkey New Member Member

356
    18
    0
    สรุปว่าไปทีไหนกันคับ อยากไปด้วยอ่าคร้าบ

17. numodlove

1,408
    44
    0
    อัพไปดอก

18. RollriderS

2,318
    9
    0
    คาดว่าน่าจะเป็นไม่ร้านเดิมก็ร้านนั่งกินละแวกใกล้เคียงอ๊ะครับ

19. sumatee99

sumatee99 New Member Member

209
    1
    0
    ผมว่ารวมตัวแล้วหาวัดใกล้ๆๆไปทำบุญร่วมกันส่งท้ายปีก่อน....แล้วค่อยไปหาร้านนั่งกินกันดีเปร่าครับ

20. ao_323

1,346
    16
    0
    ช่วงนี้ขอลุยงานก่อน

เดี๋ยวจะมาปรึกษาอีกที

ยังพอมีเวลา

---------- Post added at 14:40:26 ---------- Previous post was at 14:40:10 ----------

ช่วงนี้ขอลุยงานก่อน

เดี๋ยวจะมาปรึกษาอีกที

ยังพอมีเวลา

21. numodlove

1,408
    44
    0
    ิอิอิ

22. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    ขอเสนอ

สมมติถ้า มีตตี้งปีใหม่
    เช้าไปไหว้หลวงปู่ทวดที่หัวหิน
    ตอนบ่ายไปเที่ยวในหัวหิน ถ่ายรูป เล่นน้ำทะเล
    ตอนเย็นกลับมารับประทานอาหารเย็นที่ กทม ดีไหมครับ ไปเช้าเย็นกลับ
    :rolleyes:

23. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    ขอเสนอให้มีการแลกของขวัญมูลค่าสองร้อยบาท ดีไหมครับพี่น้อง:D

24. Pong+

Pong+ New Member Member

132
    1
    0
    หรือเอาแบบเดิมดีครับ นั่งกินชิว แต่เพิ่มให้มีร้องเกะป่ะครับ
    เอาร้านหลังเอสพลานาดป่ะ ป๋าโอ๋กับ
    เสี่ยตั้ม
    พอดีจำชื่อร้านไม่ได้แฮะ อิอิ

25. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    :cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool::cool:

26. numodlove

1,408
    44
    0
    ถ้าอย่างที่พี่ว่าผมรอเย็นเลยได้ไหม เหอะๆ รถวิ่งทางไกลไม่ดีอะครับ
    ปล. ขอเสนอหมูกระทะครับ เย็นๆหน่อย ไปกินกันเลย ง่ายๆ ทานได้ทุกคน ไม่แพง ถูกใจวัยรุ่นครับ :D

27. PeNgMaN

3,101
    51
    48
    ถ้าไปรถตู้อ่ะน้องอู๋ สนไหมๆ อิอิ แบบทริปที่แล้วพี่โอ๋จัดรถตู้คันใหญ่ให้ นั่งแบบว่าเหลือๆเพราะไปแค่5คนเอง

ตอนเย็นพี่ยังไงก็ได้ครับผม อิอิ น้องเพ้งไปหมด:rolleyes:

แต่อยากมีร้องเพลงๆแบบเหมาห้องไปเลย:eek:

ตอนเที่ยงคืนก็ไปแรดตามแหล่งวัยรุ่น:D

28. RollriderS

2,318
    9
    0
    หมูกระทะก็ดี

เพราะช่วงนั้นคงกินแกลบแล้วไม่น่าจะมีปัญญาไปทัวร์เท่าไรนัก

ส่วนเรื่องของขวัญนั้นเป็นเรื่องที่ดีมากๆครับต้องมีแน่นอนคอนเฟริม์

ปิดท้ายด้วยเกะนี่ก็แหล่มครับว่าแต่เอาแถวไหนดีหล่ะรู้แต่แถวบางนากะเกษตรอ๊ะ

---------- Post added at 21:51:39 ---------- Previous post was at 21:51:18 ----------

หมูกระทะก็ดี

เพราะช่วงนั้นคงกินแกลบแล้วไม่น่าจะมีปัญญาไปทัวร์เท่าไรนัก

ส่วนเรื่องของขวัญนั้นเป็นเรื่องที่ดีมากๆครับต้องมีแน่นอนคอนเฟริม์

ปิดท้ายด้วยเกะนี่ก็แหล่มครับว่าแต่เอาแถวไหนดีหล่ะรู้แต่แถวบางนากะเกษตรอ๊ะ

29. numodlove

1,408
    44
    0
    หมูกระทะคอนเฟิมไป อยากกินๆๆๆๆๆๆๆ ล้างท้องรอๆ ผมไปแน่ๆหมูทะ 2 หัว ไปต่อที่ไหนว่ากันๆ

30. PeNgMaN

3,101
    51
    48

เอาเป็นว่าเอาหมูกระทะ แต่วันไหนเด๊ยวคั้งกระทู้อีกครั้งนึงนะครับ

เอาแถวเกษตรแล้วกันครับน้องตั๊ม

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้