ชาวกระบะเตรียมตัวให้พร้อม DRAG ZONE TRUCK BATTLE 2009 by THE TRUCK

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย chun, 19 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. +โอ้RACING+

+โอ้RACING+ New Member VIP

1,280
    100
    0
    งานนี้ไม่พลาดแน่นอน.......

2. ..................

3. Parch 92

Parch 92 Member VIP

572
    13
    18
    ไม่หรอกพี่รถมันว่าง :D

4. jo siam

jo siam New Member Member

14
    0
    0
    งานดีๆมันๆแบบนี้ไม่พลาดแน่นอนครับ

5. chun

chun Member Member

558
    2
    18
    ใจจริงอยากให้มีรุ่นเยอะกว่านี้ แต่พอดีงานนี้จำกัดเรื่องเวลา งานนี้ก็เลยขอมันส์กันแค่นี้ก่อน แล้วเดี๋ยวงาน THE TRUCK KING OF จัดให้ใหม่ เต็มระบบกันไปเลย

6. CHOWER!!

CHOWER!! New Member Member

275
    0
    0
    มา up ไห้ คับ

เสาร์ ที่4 งาน ทาง สนามเทพนคร

d-max 4ประตู 11.6 กับ cheve 4ประตูสีดำ 11.5 คับ

7. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ตา ฉัน สนามนี้ ขอ เข้าไปถ่ายรูปมาลงเว็บมั่งนะ 5555+

ป.ล. แล้ว งาน THE TRUCK KING OF DIESEL มีช่วงไหนหรอ^^
    :)

8. CHOWER!!

CHOWER!! New Member Member

275
    0
    0
    พี่เอ ได้ไป บางแสนมาป่าว

9. chun

chun Member Member

558
    2
    18
    ได้เลยน้อง เดี๋ยวเอารูปที่ฉันด้วยก็ได้ครับ เรื่องงาน KING รอไปก่อนนะ อิอิ.:cool:

10. งานใหญ่น่าไปคับ

11. อารมณ์เย็น

อารมณ์เย็น New Member Member

28
    0
    0
    อดไปแล้ววววว เซ็งเลย

12. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    พรุ่งนี้แร้ว เจอกันนะจ้ะ ชาวควันดำท้งหลายยย

13. KhunKuad

KhunKuad New Member Member

100
    2
    0
    ขอบอกว่ารถที่วิ่งดีๆ น่าไปลองเอาวิ่งที่ สนามนาเกลือบ้างแล้วลองเทียบดู น่าสนใจว่าเวลาจะดีขึ้นไหม
    อาจจะรับอานิสง จากการโค้ด ผิวแทรดเมื่อสนามที่แล้ว ของรถ Funny car บ้างก็ได้ เขาโค้ด 402 เมตรเต็ม ลองดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้