มีใครรู้จักร้านรับจูน รีโมทรถบ้างครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย SPEEDKILLS, 19 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SPEEDKILLS

SPEEDKILLS New Member Member

279
    63
    0
    คือไปซื้อรีโมทรถมาเป็นชุดๆ พันกว่าบาท ใช้มา 2ปี แล้วกรอบมันแตก ทั้ง 2อันเลย อยากเปลี่ยนใหม่ จะมีร้านรับจูนมั้ยครับ หรือว่าต้องซื้อใหม่ทั้งชุดเลย

2. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    เปลื่ยนใหม่ดีกว่าครับ เดี๋ยวนี้พร้อมติด ก็พัน กลางๆ อ่ะครับ

3. athlon1400

athlon1400 New Member Member

429
    8
    0
    ดูกล่องคล้ายๆเดิม เชคขั้วสายไฟ ถ้าเหมือนก็ถอดเปลี่ยนกล่องก็จบเลยครับ ไม่ต้องเดินสายไฟเพิ่ม

4. noy u12

noy u12 New Member Privilege

2,463
    7
    0
    ตามนี้เลยครับ ซื้อใหม่ถูกกว่าครับ คลองถมราคาไม่ถึงพัน
    ถอดกล่องไปเทียบสายไฟ ส่วนมากสายจะเรียงเหมือนกันครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้