รบกวนขอความคิดเห็นจากพี่ๆหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Sport Truck.' เริ่มโดย Chawanun, 19 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chawanun

Chawanun New Member Member

86
    0
    0
    แหมพี่. .

2. aj anucha

aj anucha New Member Member

948
    1
    0
    แสดงว่า เป็นธรรมดาของโบตัวนี้แหละครับ เห็นใครๆใส่ก็ปู้วๆๆ เหมือนกันทุกลูก

3. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

- จัดไปคับ สมบัติผลัดกันชม :D

- น่าอิจฉาปู้วววววววววว ด้วยอ่ะ

- ตอนผมใส่ TF ม่ะเห็นปู้วววววววววว เลย แต่มัน วู้วววววววววว แทน (งานเข้าคับ)

4. aj anucha

948
    1
    0
    ปู้วววววววววววว ......

5. NONG_SCG

NONG_SCG New Member Member

2,132
    3
    0
    แรงกัลจัง

6. Chawanun

86
    0
    0
    ถ้ามันเกิด วู้วววว ขึ้่นมาแบบพี่บีเนี่ย แสดงว่ามันหอนใช่ป่าวครับ
    ต้องซ่อมยังไงถึงจะหายครับ

7. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    แกนและใบหน้า + ชุดซ่อมอีกอันครับ

8. Chawanun

86
    0
    0
    โห คงหลายตังเลยสิครับโค๊ช

9. p_sutipoj

p_sutipoj Active Member Moderator

3,479
    8
    38
    ต่อกรองอากาศออกมาหน่อยจะดีมาก เพราะว่าจะได้ไม่ต้องรับลมร้อน

10. Chawanun

86
    0
    0
    ผมยังหาท่อยางไม่ได้เลยครับโค๊ช
    ไปร้านไหนก็ไม่มีsize สงสัยต้องสั่งเอาอีกแล้ว

11. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    อืมมม...น่าจะมีบ้างนะครับผมแนะนำไปเดินตามเซียงกง 10 ล้อจะดีกว่า

12. Chawanun

86
    0
    0
    พอดีพรุ่งนี้มีโอกาสได้ลงกรุงเทพแล้วครับ จะได้ซื้อขึ้นมาด้วยเลย
    ที่ขอนแก่นเนี่ยมันแพงเหลือเกินครับ

ขอ 1 คำถามครับพี่ๆ
    รถผมน่าจะมีน้ำมันเครื่องรั่วออกจากซีลคอหลังครับ
    มันสามารถเป็นสาเหตุที่ทำให้ครัชลื่นได้รึเปล่า
    ขอบคุณครับ

13. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    มีส่วนอย่างมากครับ.......เป็นเรื่องคลาสิกสำหรับเครื่องอีสุ.......

14. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

- สู้รถเฮียน้องมะได้หรอก :D

15. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    ท่อยางไรเหรอเดี๋ยวช่วยดูให้

16. Chawanun

86
    0
    0
    ท่อยางใส่ปาก TF06 ครับรู้สึกจะ 3.5นิ้วมั้ง ลดเหลือ 3.2 นิ้วครับ ใส่กรองHKSรุ่นปาก80mm
    ไม่ก็ 3.5 นิ้วทั้งท่อนน่าจะได้ครับ เดี๋ยวคืนนี้ได้ลงกรุงเทพ จะลองๆหาดูครับ
    หรือถ้าพี่คนไหนพอมี บอกผมไว้ก็ได้ครับ เผื่อว่าผมหาซื้อไม่ได้ ^ ^
    ขอบคุณมากครับ

17. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    มันมีขายนะครับ ท่อยาง Reduce อะครับ เมื่อก่อนผมก็ใช้ TF06 ครับ

18. Chawanun

86
    0
    0
    ครับ ก็คือผมยังหาไม่ได้เฉยๆ
    ตอนนี้อยู่กรุงเทพแล้วครับ
    เดี๋ยวซื้อติดมือกลับไป

19. aj anucha

948
    1
    0
    หา ข้องอซิลิโคน หรอครับ
    แนะนำไปดูที่ตึกศรีวรจักรครับ มีมากมายหลายไซส์เลยครับผม
    ส่วนเรื่องเทอร์โบแวะมาดูได้เลยครับ อิอิ ไหนๆก็มาแล้ว พอดีผมไม่ว่างส่งเลยครับ

20. Chawanun

86
    0
    0
    เหอะๆ ลืมไปเลยครับพี่
    ผมกลับขอนแก่นแล้ว

21. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    ซะงั้น

22. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ขอนแก่นอยู่แถวไหนครับ..........เคยไปที่เทคใต้โรงแรมโซฟีเทล อย่างมันอ่ะ

23. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

- เดี๋ยวนี้ร้านของแต่งเค้าก็มีบริการขายผ่านทางอินเตอร์เน็ต แล้วจัดส่งทางไปรษณีย์แล้วนะคับ ซึ่งเป็นอีกหนึ่งทางเลือกครับ :D

24. Chawanun

86
    0
    0
    ได้ของครบแล้วครับ ขอบคุณพี่ๆทุกท่านครับ

อ่อครับ เทคโซฟิเทล ผมยังไม่เคยไป ผมชอบดูโคโยตี้มากกว่า
    บ้านผมอยู่ในมหาวิทยาลัยขอนแก่นครับ แล้วก็เป็น นศ.ที่นี่ด้วย

25. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ่อ่อหรอครับ.....แล้วโคที่ขอน พันธุ์เนื้อหรือพันธุ์ขาว ครับ

26. Chawanun

86
    0
    0
    ก็มีทุกพันธ์ครับส่วนใหญ่เป็นพันธ์เนื้อนะ ถ้าผมจำไม่ผิด นธ์ขาวจะน้อยหน่อยครับ
    ข้อมูลไม่ได้อัพเดทนานแล้วครับ ฮ่ะๆ
    ไม่ได้เที่ยวโคที่นี่มาเกือบปีแล้ว ส่วนมากจะไปเที่ยวที่โคราชมากกว่า
    เที่ยวแถวบ้านกลัวเจอคนรู้จักครับ

27. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    +++ UP +++

- ผมชอบโคนมคับ โดยปรกติแล้วโคนมจะสมบูรณ์ไปทุกส่วน (แน่น ๆ ) แต่ต้องเลือกที่ขาว ๆ หน่อยนะจะได้สมบูรณ์แบบสุด ๆ :D

28. NONG_SCG

2,132
    3
    0
    เราคัดมาแต่แม่โคชั้นดี

29. Chawanun

86
    0
    0
    แบบนี้ในฝันเลยนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 ธันวาคม 2009
  30. p_sutipoj

3,479
    8
    38
    ส่วนมามันได้อย่างเสียอย่าง ไม่ได้ทุกอย่างซักที ไอ้ที่ดีเสี่ยเค้าไถ่ชีวิตไปหมดแล้ว....555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้