ช่วยหน่อยครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย jackypop, 19 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jackypop

jackypop New Member Member

45
    0
    0
    อยากได้กันชนชุบ จะอามาใส่ไมตี้ ไม่ทราบว่าพอจะหาได้ที่ไหนครับ แล้วราคาเท่าไร ช่วยนะนำหน่อยต้องการด่วนมากเลยครับ ถ้ามีข้อมูลหรือใครอยากขายโทรมาได้ครับ 0861759721 หรือ [email protected] มีรูปได้ยิ่งดีครับ

2. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    อืม ช่วยอัฟ ให้แล้วกัน ครับ

3. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0
    กันชนไม่เน้นแท้( ของไต้หวัน ) ก้อ 1100 คับ ค่าชุบ อีก 1300..... ประมาณนี้คับ.....

ถ้าอยากหล่อต้อง เซิฟไปเลยคับ..... ชุบแน่ ๆ

4. หล่อแบบตัวนอกก็หล่อดีนะครับ

5. jackypop

45
    0
    0
    แล้ว Surf ต้องซื้อที่ไหนครับ บอกสถานที่ด้วยนะครับจะได้ไปถูก แล้วราคาประมารเท่าไร อยากได้มาก

6. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    วันเสาร์ นี้ เจอกันที่ คลอง 5 นะครับ

ได้ข้อมูลเเน่นอน หรือไม่อาจจะได้

กันชน SURF กลับบ้านวันนั้น เลยก็ได้

ไม่เชื่อแล้วต้องเจอกัน อิอิอิอิ

7. อะดิ เชิฟ เชิฟ อิอิ

8. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    สนับสนุน surf

9. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    เสี่ยหมูจัดหน่อย

10. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    ของมีเยอะจัดปาย........

11. กระบะตูดดำ

กระบะตูดดำ New Member Privilege

3,739
    32
    0

ตามนี้เลยคับ.......:D:D:D:D

ได้ข้อมูลแน่ นอน หรือไม่อาจได้ของกลับบ้านเลยก้อได้ หุหุ

12. เสียตังแน่งานนี้ 55+

13. jackypop

45
    0
    0
    ไกลจัง ส่งมางพัสดุไหมครับ 555 อยากทราบราคาด้วยจะได้เขียนเบิกถูก ไม่งั้นทำเรื่องงเบิกไม่ได้ อิอิ

14. jackypop

45
    0
    0
    ไม่มีใครอยากขายเลยเหรอ ครับ เมื่อวานไปบางนาก็ไม่มี (ไม่ไงว่าร้านเขาปิดวันอาทิตย์) แบบว่าอยากได้มากๆ ไปถามราคาของใหม่เอา
    ไปชุบ กันชนอะถูก แต่ค่าชุบอะดิโครตแพงเลย มีคำแนะนำดีๆไหมครับ

15. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    LN130 คือคำตอบครับ สวยราคาประมาณ 3000++

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้