จะทำรถใหม่อะ ช่วยวิจาร หน่อยนะคับ พี่ๆ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย tonne, 18 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tonne

tonne Guest

0
    0
    0
    ผมจะทำแบบในรูปอะคับ พี่ๆ คิดว่าไง คับ จะทำสีรถใหม่ด้วยคับ แดงเมทาลิค ดีไหมอะคับ แล้ว มันแพงกว่าแดง ธรรมดามากไหมอะคับ

2. first_mayri

first_mayri New Member Member

239
    0
    0
    ทามเลยครับสวยๆๆ

3. tonne

tonne Guest

0
    0
    0
    คับผม เมื่อวานไปถามมารอบคัน 11000 ไม่รวมสีอะคับ พี่ว่าแพงไหมอะคับ

4. Xavier`Z

Xavier`Z Member Member

187
    3
    18
    ที่เชียงใหม่มีรอบคันแบบนี้คันนึงครับ แต่ของพี่เขา nx คันสีเหลือง

5. tonne

tonne Guest

0
    0
    0
    ผมอยู่เชียงรายคับ แล้วคันที่เชียงใหม่ทำแล้วสวยไหมอะคับ

6. tonne

tonne Guest

0
    0
    0
    ผมเปลี่ยนใหม่แล้วคับ เอาแบบนี้แทน เอาไปทำแล้วคับ อีก 2 อาทิต ได้คับยังไงเดี่ยว เอารูปมาลงให้ดูนะคับ

7. chatchawat

chatchawat New Member Member

103
    0
    0
    เอาใจช่วยครับ สวยดีครับ

8. tonne

tonne Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณคับ ทำเสร็จแล้วจะเอามาให้ชมกันคับ

9. naruto032

naruto032 New Member Member

24
    0
    0
    คุน tonne คับ

ไปทำที่ไหนหรอ อยากเหนจัง

พอดีว่าจะเปลี่ยนตูดหน่อย

เหนรูปแล้วสวยดีอ่ะ ไม่รุว่างานจิงจะสวยป่าว

เสดแล้วเอามาลงด้วยนะคับ ละก้ขอที่อยู่ร้านด้วย

เหะๆ ขอแบบละกัน สวยดีคับ ขอบคุนครับ

^ ^

10. tonne

tonne Guest

0
    0
    0
    ผมทำที่เชียงรายอะคับ ชื่อ ร้านปากน้ำ อยู่เลยแมคโคร ไปอะคับ ลงรูปให้ดูแล้วนะคับ

11. NeXer

NeXer New Member Member

235
    1
    0
    เปนกำลังใจให้อีกแรงค้าบบ อิอิอิ

12. ^NUT_FIT_KK^

^NUT_FIT_KK^ New Member Member

2,369
    4
    0
    สวยคับ

13. birdkung_nx

birdkung_nx New Member Member

273
    4
    0
    สีเหลือง เชียงใหม่ สมาชิกเราเอง พี่ ต๋องครับ

14. naruto032

naruto032 New Member Member

24
    0
    0
    เชียงรายเลยหรอคับ

ไกลเนอะ

ผมอยู่กรุงเทพอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้