พี่น้องHLC โซน ชลบุรี/ระยอง/จันทบุรี มีใครไปเขาใหญ่บ้าง 9-10 ม.ค. 53

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย pongcivic, 18 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่น้องชาวระยองคับ ผมมีเรื่องร้ายมาบอกคับ ผมคงไม่ได้ไปแว้วคับเขาใหญ่
    พอดีมีเหตูที่ไปไม่ได้คับต้องขอโทษด้วยคับ
    ท่านใดจะไปโทรหาท่านประทานแมนเลยนะคับ

1. พี่น้องชาวระยองคับ ผมมีเรื่องร้ายมาบอกคับ ผมคงไม่ได้ไปแว้วคับเขาใหญ่
    พอดีมีเหตูที่ไปไม่ได้คับต้องขอโทษด้วยคับ
    ท่านใดจะไปโทรหาท่านประทานแมนเลยนะคับ

2. pongcivic

pongcivic New Member Member

163
    1
    0

พี่ธงน่าจะไม่พลาดนะงานนี้ อดเลยเรา:cry::plane:

3. :sad::sad::sad::sad::sad::sad:

4. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    อ้าว! ไม่ไปอีกและ

5. มีธุระจิงๆแมนทั้งเสาร์ อาทิตย์เลย

6. ว่างเมื่อไหร เจอกันนะ

7. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
    มีธุระแล้วไม่ว่าง...ก็อย่าไปมีธุระสิครับ...จะได้ว่าง555 โอกาสหน้ายังมีครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 ธันวาคม 2009
  8. :rain: :rain: :rain:

9. m&m-HLC

m&m-HLC New Member Member

367
    1
    0
    เป็นทริบเเบบไหนครับ กางเต้นหรือเปล่าจะได้เตรียมตัวเเละนำเสนอ ศรีภรรยาถูกครับพี่ๆ สนใจที่สุดเดินทางกี่โมง มีรายละเอียดบ้างไหมงะ......ครับ

10. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    รายละเอียด ครับ
    คลิกเลย

http://racingweb.net/forums/showthread.php?t=703611

11. อดไปเลยเรา

น่า ฉง ฉาน เนอะ เพ่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้