พี่น้องHLC โซน ชลบุรี/ระยอง/จันทบุรี มีใครไปเขาใหญ่บ้าง 9-10 ม.ค. 53

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย pongcivic, 18 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    แล้วเจอกัน

2. ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนคับ แว้วเจอกันนะคับ

3. Hi MTX

Hi MTX New Member Member

12
    0
    0
    บ้านฉาง ระยอง ก็มานะครับ

4. mightytode

mightytode New Member Member

3
    0
    0
    มารายงานตัวหน่อยจะมีใครว่าไหมอะ

เมืองยองฮิ

5. pongcivic

pongcivic New Member Member

163
    1
    0
    เชิญขอรับ.....ทุกท่าน.....ด้วยความยินดี

6. coldcool

coldcool New Member Member

5
    0
    0
    จันทบุรีครับ
    เด็กใหม่ง่ะ....หวัดดีครับ

7. utt

utt New Member Member

111
    1
    0
    คน ตจว...แต่มาทำงานระยอง อยุ่ มาบตาพุต คับ ชื่อ ยอด คับ :eek:

8. zenryoku

zenryoku New Member Member

304
    3
    0
    ยินต้อนรับครับ
    ว่างๆคงต้องจัดรวมตัวโซนระยองกันหน่อย
    จาได้มาพูดคุยกัน น่าจะดีนะครับ

9. จัดไปพี่น้อง อิอิอิ

10. pongcivic

163
    1
    0
    พี่น้องHLC โซน ชลบุรี/ระยอง/จันทบุรี มีใครไปเขาใหญ่บ้าง วันที่9-10 ม.ค 53 ถ้าใครไปบอกผมด้วยครับ ผมอยากไป แต่ไม่มีเพื่อนร่วมเดินทาง....

11. ผมคับ น่าจะไป ไกล้ๆๆๆโทรมาหาผมได้นะ ผมอยู่พัทยาคับ

12. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    อยู่ สุวรรณภูมิ แต่ทำงานอยู่บ่อวินครับ...

13. pongcivic

163
    1
    0
    เดี๋ยวโทรไปครับ

ว่าแต่ พี่จอส์จ one bad one ว่าไงครับ ตกลงว่าไง บอกผมด้วยนะพี่

แล้วสมาชิกคนอื่นละครับ............

14. ตามที่นัดกันไว้นะคับ สองทุ่มเจอกันที่โลตัสเทพประสิทธิ์
    แว้เราจะเดินทางร่วมกัน
    ไปบ้านประทานแมน วันที่ 8 ม.ค. นะคับ (แว้วเจอกันนะคับ)

15. pongcivic

163
    1
    0
    จัดไปครับ

16. รายละเอียดอื่นๆรอประทานแมนมาบอกนะว่าต้องทำยังไงบ้างคับติดตามในบอดแว้วกันคับ

17. JZ_std.

8,075
    74
    0
    แล้วเจอกันนะครับ

แล้วเรื่องเวลาเดี๋ยวนัดกัน อีกที

มาไกล ผมอยากให้พัก ก่อน ทั้ง คน และ รถ

ก่อนที่ จะเดินทางต่ออีก 150 กม.

---------- Post added at 22:04:56 ---------- Previous post was at 22:04:45 ----------

แล้วเจอกันนะครับ

แล้วเรื่องเวลาเดี๋ยวนัดกัน อีกที

มาไกล ผมอยากให้พัก ก่อน ทั้ง คน และ รถ

ก่อนที่ จะเดินทางต่ออีก 150 กม.

18. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    อยู่แปดริ้วง่ะ ไม่รู้จักใครเลย

19. ลองติดต่อ LOADTRD ดู เผื่อจะได้ไปพร้อมกันนะ :)

20. ชายต้น

ชายต้น New Member Member

3,490
    39
    0
  21. JZ_std.

8,075
    74
    0

22. คับพี่ประทาน อิอิอิ

23. zenryoku

304
    3
    0
    กำลังอยู่ระหว่างการเจรจากับผบ.ครับ เอาไว้ไกล้ๆวันเดี๋ยวโทรไปบอกนะครับ
    ต้องฃอบคุณมากๆเลยนะครับที่คืนวันศุกร์ช่วยป็นธุระลากรถกลับบ้าน
    ไม่น่าเลยเป็นเพราะรีเจนซี่แท้ๆยังไงก็ขอบคุณมากๆนะครับ HLCโซล
    ระยองช่วยเหลือกันดีจิงๆครับ:first:

24. JZ_std.

8,075
    74
    0
    อ้าวรถเป็นอะไรอะครับ

25. zenryoku

304
    3
    0
    ไปกินเลี้ยงมาครับขากลับเจอ3Sไล่ก็เลยเอากับเขาหน่อย
    ผมวิ่งไปเท่าไหร่ไม่รู้ รู้แต่ว่าน่าจะเกิน180เพราะหน้าปัดมันสุดแค่นั้น
    แช่ไป6กิโลไฟหน้าปัดก็ขึ้นเต็มไปหมดเลยจอดดู 3Sก็ดับครับจอดกลาง
    ไฟแดงเลยเขาบอกว่ากล่องตัด สักพักก็ไปต่อได้ แต่ของผมหม้อน้ำแตก
    มู่เล่ก็แตกครับน๊อดท์มู่เล่หลุดออกมาเลย ก็ได้สมาชิกในคลับเขาไปช่วยลากไปส่งบ้านครับ(pongtiger 1jz)คุณพงสละเวลามาช่วย
    จนถึงบ้านนี่แหละครับน้ำใจของชาวHLCโซลระยองดึกแค่ใหนก็มาครับ
    ขอบคุณมากๆเลยครับ

26. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    รถพังไม่ว่า เสียหน้าไม่ได้ใช่ไหมครับ

27. JZ_std.

8,075
    74
    0

พี่โจ้ ก็พูดเกินไป ต้องบอกว่า

ชิบหายไม่ว่า เสียหน้าไม่ได้

จากอาการที่บอกไม่น่าเป็น อะไรมาก

คาดว่า พูเล่ คง กระเด็นออกมาโดน หม้อน้ำเลยเเตก

เต็มที่ ก็ ตีปลอกใหม่ เคยเจ ปลอก 5 l ถลกอะครับ

28. ManJz

ManJz New Member Member

3,317
    23
    0
    กลับระยอง 30 เย็นๆ ครับ

29. pongcivic

163
    1
    0

แม้พี่จอร์สชมกันใหญ่แล้ว คนกันเองพี่....มีอะไรก็ช่วยๆกันครับ HLC พี่-น้องกัน

30. pongcivic

163
    1
    0
    พี่จอร์สเจ้า Tiger ของผมหัวเทียนบอด ก็เลยรื้อออกมาแก้ไขเรียบร้อยแล้ว แถมตอนปลากรอบ พ่นฝาครอบให้เจ้า JZ น้อยเป็นสีเหลืองด้วย(ได้เวลาหล่อพอดี) ส่วนวัดรอบก้อติดตั้งเรียบร้อยแล้วพี่ หล่อๆเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้