ตัวติดกระจก สำหรับมือใหม่ และ คนแก่ขับรถ นะ อิอิ

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย Yakumo, 13 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0
    พอดีว่า เห็นเค้าใช่กันก็เลย เอามาให้ดู พอดีว่าผมสั่งมาจากญี่ปุ่นนะ จะมีด้วยกัน 3 แบบนะครับ ตัวติดกระจก, เป็นแม่เหล็ก, และก็ สติกเกอร์ครับ

ัมือใหม่ขับรถ ก็จะเป็นแบบนี้นะ

สำหรับคนแก่ขับรถก็เป็นแบบนี้

2. proudcss

proudcss New Member Member

182
    3
    0
    สักวันนึงจะเอาไป(เป็น)แปะ

3. Piisorn_es

Piisorn_es New Member Member

176
    4
    0
    :cool: เรายังไม่แก่ เลยแปะไม่ได้ อิอิ :D

4. เปิ้ล MT

เปิ้ล MT New Member Member

39
    2
    0
    แล้วถ้า คนแก่มือใหม่หัดขับรีบไปทำงานและมีเด็กอยู่ในรถแถมเลี้ยงหมาอีก จะติดป้ายอะไรดี

5. Yakumo

580
    7
    0
    โห ถ้า ซับซ้อน ขนาดนั้น ไม่แปะดีกว่าครับ

6. Aka_ES04

Aka_ES04 New Member Member

22
    1
    0
    เหมือนไข่ย้อยจัง เราคิดได้ไง

7. a-Zix_Shimuro~

a-Zix_Shimuro~ New Member Member

119
    2
    0

หามาฝาก....

Ps. แปะคู่เรยดิพี่... "คนแก่ หัดขับ" อย่างอนาด... :D :D

8. Yakumo

580
    7
    0
    อื่มดีๆๆ เดี่ยวเอาไปใช่ต่อ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้