H B D JAX OSAMA\

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย MAN_OSAMA\, 13 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    :cool: :cool: มีความสุขมากๆน่ะเพื่อน (ลดๆบ้างน่ะน้ำหนักอ่ะ ตัวหนักมากๆ )กั๊กกก:D

2. PinkyArmy

PinkyArmy New Member Member

420
    5
    0
    มีฟามสุขมากๆครับ ท่านคารู เฮ้ย ท่านกรูรู ;)

3. Marut & T

Marut & T New Member Member

186
    5
    0
    HBDนะคับพี่น้องคับ

4. N o k F e r i o

N o k F e r i o New Member Lady Member

231
    2
    0
    H B D ค้ า . . . .

มี ค ว า ม สุ ข ห ล า ย ๆ เ ด้ อ . . .

5. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ขอให้มีความสุขมากๆนะค้าบบบ...

ปล. แจ็คบอกว่า จะจัดงานวันเกิดที่แดนเนรมิต ในวัน พุธ นี้ นะครับรายละเอียดดทรหา แจ้คเลยครับ

6. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    มี ค ว า ม สุ ข ม า ก ๆ น ะ.......... กู รู

7. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    มีความสุขนะที่รัก......

8. แฮปปี้ ๆๆๆ เว้ยยยยย

มีฟามสุขมาก ๆๆ

แล้วก้ออย่างที่ท่านแมนบอก

ลดซะมั่งนะ ไม่ไหวแล้ววว :D

9. offo

offo New Member Member

103
    2
    0
    แฮบปี้นะ.....:D :D

10. Jax

Jax New Member Member

184
    5
    0
    THK ครับพี่น้อง เลี้ยงวันไหนเดี๋ยวบอกอีกทีนะ ตอนนี้ช็อตมากมาย เอิ๊ก เอิ๊ก

11. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    Hap Hap Hap ปี่ ปี่ ปี่ นะคร๊าบบบบบ

มีความสุขมากๆนะครับท่าน Happy Birth Day นะ

ปล. เมื่อวานเจอท่านแถวสามย่านอ่ะ แต่ขับตามไปทัก ไม่ทัน Jazz มันแรงจริง.....อิ อิ

12. dukies

dukies New Member Member

241
    7
    0
    มีความสุขมากๆนะเพื่อน

13. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    ความสุขมากๆครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้