อยากเห็นรถ mazda fighter ใครมีช่วยลงรูปหน่อยงับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย ZajI~, 11 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. na046

na046 Member Member

983
    7
    18
    ของผมก็ 12 ปีได้และ นะเก่าพอ ๆ กัน อิอิ ตาเอ มาซะหวานเชียว ..... x35 แต่ ยังวิ่งสู้โบเล้กไม่ได้เลย ว่าจากลับไปใส่z18 แล้ว อิอิ ...ใส่ซัก 4 ลูก ลูกละสูบ โฮ่ะ ๆๆๆๆๆๆๆ

2. zain_72

zain_72 New Member Member

860
    10
    0
    อิอิ รถผม ตั้ง 20 ปีอะ หอยเล็กด้วยอะ เหอๆๆๆๆๆ เดี๋ยวไว้ถ่ายรูป ค่อยเอามาลง อิอิ

3. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    เมื่อก่อนผมก็เคยลองขับธันเดอร์ของอา ชอบช่วงล่างกับเบรคมากเลยครับ ขับขึ้นเเหนือ ไว้ใจได้เลยครับ

4. tuche

307
    4
    0
    ดันขึ้นมาหน่อยจะหล่นแล้ว.......................^ ^

5. tuche

307
    4
    0
    หวัดดี ปีใหม่ไทยครับ ไปเที่ยวไหนกันมาบ้างครับเนี่ย ผมเฝ้ากรุงเทพฯ ถนนโล่งมาก ๆ ^ ^

6. RUT

RUT New Member Member

1,222
    3
    0
    ------------------*-*-------------------

เพชรบูรณ์ ครับ............................

7. zaji

zaji Guest

0
    0
    0
    อ่า ผมก็เจ้าของกระทุ้นะงับ เห็นกระทุ้ขึ้นมาเลยอยากถามว่าไฟเตอตัวปี2000กะปี2004ที่เปนทูโทนกะจังหน้ากะไฟหน้านี่แปลงใส่กันได้ไหมครับพอดีตัวทูโทนมันสวยดี ละถ้าจะวางเครื่องวางเจดีไหมละต้องทำเยอะไหมครับพวกช่วงล่าง ^^

8. +โอ้RACING+

+โอ้RACING+ New Member VIP

1,280
    100
    0
    ขอโชว์รถเพื่อนผมหน่อยและกัน

9. takihatshimoto

takihatshimoto New Member Member

2
    0
    0
    แนะนำตัวครับ

10. takihatshimoto

takihatshimoto New Member Member

2
    0
    0
    ลองอีกครั้ง

11. piyod

piyod New Member Member

25
    0
    0
    อยากเห็นครับ รออยู่นานแล้ว

12. AKAPLOY

AKAPLOY New Member Member

2
    0
    0
  13. tumzar5r5

tumzar5r5 New Member Member

4
    0
    0
    ลงให้ดูเล่นๆคับ ติชมกันได้ไม่ว่ากันคับ ใจรักมาด้า:D

14. tumzar5r5

4
    0
    0
    เดี๋ยวค่อยถ่ายอีกคันให้ดูน่ะคับ ยังทำไม่เส็ดทีคืนนี้เอารถผมคันแรกดูก่อน อิอิ นอนก่อนคับ ฝันดีทุกคนคับบบ

15. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    หล่อดีครับ

16. tumzar5r5

4
    0
    0
    ขอบคุนคับ

17. tumzar5r5

4
    0
    0
  18. มาสด้า ไฟเตอร์ turbo

เที่ยวเหนือทั้งแถบครับ

19. fighter

20. fighter

เที่ยวเหนือทั้งแถบ เส้น Hatyai แม่ฮ่องสอน ปาย Hatyai รวม 5,000 กม ภายใน 7 วัน

มาสด้าตัวนี้เปลี่ยนชุดหน้าเป็น มาสด้าb2500ตัวสีน้ำเงินได้ไหมคับ ราคาประมาณ
    อีกคำถามนะคับ มาสด้าตัวนี้เป็นพวงมาลัยธรรมดาใช่ไหมคับ ถ้าต้องการเปลี่ยนเป็นพาวเวอร์ประมาณกี่บาทคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้