เอาอีกแล้วรถท๊อปเอาอีกแล้ว

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย ~Seth~88, 25 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ~Seth~88

~Seth~88 New Member Member

342
    5
    0
    อย่างที่บอกในหน้ารายงานตัวครับ

ของเก่ามันตกเลยต้องเปลี่ยนใหม่ซะที

ก็ไปเจอไอ้หมอนี้มา เพราะมี88แถวนั้นไปทำ

ข้อดี มันยกไฟหน้าผมที่ตกให้กลับเข้าที่๕๕๕

ส่วนด้านข้างแฟนบอกให้ทำ แต่ไม่จ่ายให้ (แล้วมาบ่นว่าที่ให้ทำไม่ใช้ตรงนี้)

ไว้ถ่ายด้านข้างมาให้ดูนะครับ เค้าบอกว่าเอาแบบมาจากของMugen

ปล.ถึงพี่เกณ ลิ้นหน้าผมเปลี่ยนเป็นตูดเป็ดได้มั้ยพี่

2. nong_acc88

nong_acc88 Active Member Member

4,280
    13
    38
    น่าถ่ายหลาย ๆ มุมหน่อยท๊อป

3. ake_neay

ake_neay Member Member

142
    2
    18
    เท่าไหร่กันเนี้ย O_O

4. komkoong

komkoong New Member Member

75
    2
    0
    สวยมากครับชอบเลยแหละทำที่ใหนราคาเท่าไรอะครับสนใจมากๆ

5. ~Seth~88

~Seth~88 New Member Member

342
    5
    0
    ไว้ว่างๆจะถ่ายมาเพิ่มครับ ตอนนี้มันฉกกะปกมากเลย น้ำท่วมๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้