อันตราย โปรดระวังจูนเนอร์ ที่ชื่อว่า ก้อง หรือเรียกอีกชื่อว่า สัน สุดตรีนนน ครับ โดนมากับตัวเอง

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย บอยเทอร์โบ อีโวสีแดง, 17 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. paa_san

paa_san New Member Member

21
    1
    3
    up ไว้ก่อนครับ ใช้เป็นหลักฐานในการแจ้งความ

2. แจ้งเลยคับ รออะไรอยู่ ผมติดตามมาหลายวัน หลายกระทู้แล้ว

จะ จะ จะ กันอยู่ได้รออะไรคับ เป็นผมไม่รอหรอก

3. aerler

aerler New Member Member

283
    5
    0
  4. AUTONAT

AUTONAT New Member Member

65
    1
    0
    เห็นอย่างนี้แล้วก็ดีใจด้วยครับ ที่จบแบบพอใจทั้งสองฝ่าย

ก็ติดตามกระทู้นี้มานาน เพราะบังเอิญว่าผมก็เป็นอีกคันที่เคยให้ ก้อง จูนกล่องให้
    ในส่วนของผมต้องยอมรับว่า เขาแก้ปัญหาให้รถผมได้ดี จูนเนียน ส่วนตัว ก็ต้องยกเครดิตให้ เขาไม่ใช่น้อย ส่วนเรื่องปัญหาต่างๆที่เขาทำอะไรไว้กับใครบ้างถ้าเป็นเรื่องจริง ถึงผมจะไม่ได้เจอกับตัวเอง แต่ถ้าผิดถูกก็ว่าไปตามจริง และไม่ได้มาแก้ตัวให้ใคร แต่ถ้าทำผิดแล้วแก้ไข สังคมไทยคงไม่ใจร้ายหรอก (มั้ง)ครับ ก็อยากให้เรื่องทุกอย่างจบแบบแฮปปี้ๆ อย่างเช่น case นี้ก็แล้วกันครับ

Reply ผมอาจจะไม่ตามกระแสไปบ้างนะครับต้องขออภัย :D

5. MATANG

MATANG New Member Member

61
    2
    0
    อ๋อ 200 เพื่อนผมเอง ชื่อเต้ก้องจัดให้เรียบร้อยแล้ว ลูกสูบ forged ทั้ง 6 ลูก เหี่ยวไปเลย ก้องมึงทำเพื่อนตูแสบจิงๆหวะ ตูขอนับถือในความเหี้ยของมึงจิงๆแม่งเลวได้ใจมากๆ สุดจะบรรยายในความเลว ทราม ต่ำ ช้า ของเพ่ ก้องมากๆๆเลย ไอ้เรื่องทำพัง แม่งจัดให้ครบทุกคันเลยจิงๆ ไม่มีรอดการพังสักกะคันเดียว ทำได้ไงวะ นับถือ

6. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    เคยจูนรถรุ่นพี่ผมหัวฉีดระเบิดเรย ดีที่สูบไม่แตก

แต่มันดันมาพังคาตีนผมเองหน่ะสิ

7. G-A-S

G-A-S New Member Member

56
    0
    0
  8. BuddyJz

BuddyJz New Member Member

301
    1
    0
    เงินกว่าจะได้มา ยากลำบากแท้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้