ไฟท้าย Japan .....

การสนทนาใน 'DAMS' เริ่มโดย D-12, 7 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. D-12

D-12 New Member Member

40
    1
    0
    ขอรบกวนเพื่อนๆ ชาว DAMS หน่อยคับ!
    พอดีผมได้ไฟท้ายมุมสัม Japan มา แต่ ข้างซ้ายกรอบมัน ดันร้าว นิดหน่อยคับ ผมเลยคิดว่า เรา
    สามารถเปลี่ยนกรอบใช้กรอบด้านนอกเป็นของ THAILAND แต่ด้านในเป็นของเดิม Japan เนี้ยมัน
    จะได้ไหมครั:บ แล้วมุมส้มมันจะส้มหรือเปล่า ? :D

2. Yakumo

Yakumo New Member Moderator

580
    7
    0

ความเห็นผม แกะนะแกะได้ครับ แต่มันจะเนียนหรือป่าวนี้อีกเรื่องนะครับอุ้ม

3. a-Zix_Shimuro~

a-Zix_Shimuro~ New Member Member

119
    2
    0

ผมเคยถาม พี่คิงนะ... สมัยนานแระ... ปะมาณว่า

1. อยากได้ กรอบข้างใน ของไฟเลี้ยวของตัว 01 มาใส่ในโคม 03-04
    -----มันได้เปนสี ออกเขียวๆ

2. ก้อเรยเปลื่ยน อยากเอาไฟท้ายของ 03-04 ตัว 1.7 มาพ่นซะ อารมณปะมาณของ 2.0

....ได้รับคำตอบว่า "ทำไม่ได้" โอกาสกรอบนอกแตก สูงมากหากงัดไม่ดี ส่วนที่ยาขอบ เปนเหมือนกับกาวช้าง แข็งๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้