วันศุกร์ ผ่าตัดแล้วคร๊าบบบบ

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย chang, 7 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    วันนี้ไปหา หมอมาอ่ะ
    หมอบอกว่า กระดูกที่แขนผมไม่ติดเลยอ่ะ....

วันศุกร์นี้จะผ่าตัด เพื่อ ทำให้ดีขึ้นอ่ะครับ

ผ่าแต่เช้าเลยอ่ะ หมอนัด ตั้งแต่ 7.00 น แนะ เช้าจังเลยอ่ะ

แต่กระดูกที่ขา ดีขึ้นครับ.......สงใส ขับรถบ่อย อิ อิ อิ......จิตรวิญญาณ มันคงกลับมาที่ขาอ่ะ 5 5 5

ส่วนที่แขน ...... เซ็งจังเลย ไม่ดีขึ้นซักที แต่ ผวานา ให้หลังผ่าตัด ดีขึ้นทีเถอะ.......

2. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    หายไวไวน่ะเพื่อน จะคอยเป็นกำลังใจให้ครับ
    * จำไว้ฟ้าหลังฝนมันมักจะสวยงาม* น่ะเพื่อน

3. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    ชอบใจมากเลย ท่าน.......

4. Jax

Jax New Member Member

184
    5
    0
    หายไวไวนะท่าน

5. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    หาย ไวๆ นะครับพี่ช้างจะคอยเป็นกำลังใจให้ เด้อ ครับ

6. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    เป็นกำลังใจให้นะคับพี่ช้าง

7. ++GofZz_SCEPTER++

++GofZz_SCEPTER++ Well-Known Member VIP

1,083
    27
    48
    มาลงชื่อ ขอให้พี่ช้างหายป่วยเร็วๆด้วยค๊าบบ "เพี่ยง"

8. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    เ อ า ใ จ ช่ ว ย คั บ เ พื่ อ น ช้ า ง............ห า ย เ ร็ ว ๆ น ะ

9. ++BowZaaZ++

++BowZaaZ++ New Member Lady Member

733
    60
    0
    ช้างเป็นอารายหว่า....... ทะมายต้องผ่าตัดด้วยหรอ

10. chang

4,985
    57
    48
    http://rcweb.net/forums/showthread.php?t=225326 ตามนี้ครับ อุบัติเหตุ ครับ

ขอบใจเพื่อน Benz ด้วยนะครับ ที่ พรุ่งนี้ จามารับผมกลับบ้าน

หลังผ่าตัดเสร็จอ่ะครับ

Thank U เพื่อนๆ น้อง ด้วยครับ ทุกกำลังใจ Thank U ครับ

.................. อยากหายแย่แล้ว ค๊าบ...................

11. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    เบ้นเค้าชอบรับส่งอยู่แล้วช้าง เพราะเค้ามีกระต่ายดำ กั๊กกกก

12. dukies

dukies New Member Member

241
    7
    0
    ขอให้โชคดีหายไวๆนะช้าง

13. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    หายอยู่แล้ว เพื่อน ไม่ต้องห่วง

14. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    กำ ลั ง ใ จ ดี........ห า ย แ น่ น อ น คั บ

15. akuma

akuma New Member Member

136
    0
    0
    หายอยู่แล้ว เพื่อน ไม่ต้องห่วง

16. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ไอ้นี่มันยังไงหา คำอื่นไม่ได้ไง....

17. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    หายแน่นอน เอิ๊บๆ

18. Oat_Osama\

1,882
    13
    0
    ห า ย แ น่ ๆ

19. chang

4,985
    57
    48
    กลับมา รายงานผลครับ
    วันนี้ไปโรงพยาบาลแต่เช้าเลยอ่ะครับ ไปตั้งแต่ 6.30น. แนะ (ตื่นเต้นจัด....)

ไปรอ หมอ ที่ ห้องผ่าตัด นาน มาก ๆ...... หมอมาสาย ซะงั้น บอกว่า ตื่นสาย (กำ)
    เจอหมอเสร็จ หมอมา ขยับๆ แขน ขยับไป ขยับมา ก้อว่า... "เอาเหล็ก ออกไปก่อนเลยล่ะกัน"

หมอเลยจัดการ เอาเหล็ก โรโบคอบ ผมออกครับ
    ตื่นมาอีกที หมอบอกว่า รอ วันที่ 27 มีนา มาเจอกันใหม่
    ถ้ากระดูก ดีกว่านี้ ผมก้อ จะโชคดี ได้ ต่อเส้นประสาท ครับ พี่น้อง

ตอนนี้ ปวดแขนขวา อ่ะ ตอนออกมายังไม่ปวดเท่านี้ ตอนนี้ แขนบวมอีกแล้วครับ พี่น้อง

อีกหน่อย ไม่ต้องใส่เสื้อ ตัดแขนแล้วครับ......

ขอบคุณทุก กำลังใจนะครับ ทั้งที่โทรมา แล้วก้อ โพสมาใน กาทู้ครับ

20. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ว่าจะไปผ่าเหมือนกันอะครับหมอยังไม่ว่างสักที่อะ ผ่าหมาออกจากปากหน่อย เอิ๊บๆ

21. เป็นกำลังใจให้นะช้าง

เชื่อว่าเพื่อนต้องหายในเร็ววันแน่นอน

สู้โว้ยยยยยยยย !!! :cool:

22. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    หายแน่ๆๆๆๆ ชัวร์......

23. Oat_Osama\

1,882
    13
    0
    เ พื่ อ น ไ ม่ เ ค ย......ไ ม่ เ ค ย ทิ้ ง กั น น ะ !

24. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ถูกต้องนะครับ เพื่อนฝูงกันทั้งนั้น

25. chang

4,985
    57
    48
    อยากหาย แย่แล้ว คร๊าบบบบบบบบบบ

26. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    หายอยู่แล้วละ ........แซ้งกิ้วววว

27. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    ก็แจ๊คไมเหลือใครแล้วอ่ะ

28. offo

offo New Member Member

103
    2
    0
    หายไวไวไวไวนะ...........

29. N o k F e r i o

N o k F e r i o New Member Lady Member

231
    2
    0
    เ ป็ น กำ ลั ง ใ จ สู้ ๆ น ะ จ๊ ะ ช้ า ง ค น ดี พ ร ะ คุ้ ม ค ร อ ง

30. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ถูกต้องนะครับพระคุ้มครอง แต่เฉพาะตอนเช้านะครับตอนดึกๆพระนอนแล้ว จ้า เอิ๊บๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้