ภาพงาน Dragzone Special เสาร์ที่ 10 เดือน 10

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Ton@CityMania, 12 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. moo200sx

moo200sx New Member Racer

62
    1
    0
    ภาพสวยมากๆครับ.....

2. chai import

chai import New Member VIP

2,241
    167
    0
    อลังการมากครับ

3. mr.car

mr.car New Member Member

116
    14
    0
    .......มาเก็บรายละเอียดต่อจากนาย ต้น ......อิอิมาช้าอีกตามเคยขออภัยครับ......
    ......มาดูกันเลยครับ........
    .....บรรยากาศแสนเหงาด้านหลังTrag .........เหงาจริงๆ
    .......มองย้อนกลับไปก็เหงาๆ
    ......เหงาขาดนอนหลับได้..
    ........บรรยากาศให้ห้องไม่รู้อู่ไหนรู้แต่ว่าไม่ธรรมดาแน่ๆ......ถ้วยเยอะมากๆ
    .......บรรยากาศมุมนี้คุ้นตากันดี......คลองห้าเรสเตอรองส์
    ........ห้องเช่าของ Aek Garage.......อู่นี้ไม่มีเหงาเลย
    ......มีการพูดคุยกันอย่างสนุกสนานแล้วยังมาแซวผมอย่างเป็นกันเอง..........ขอบคุณนะครับสำหรับไมตรีดีๆ
    .......อีกมุมของความสุขจาก Aek Garage.......มองไปมองมาไม่เหมือนมาแข่งรถเลยนิ
    .......เดินไปเดินมาเห็นอีกทีมตัวแรงที่มาจากต่างจังหวัด Azujiro มาไกลครับใจจริงๆ
    .....จัดให้อีกมุมหล่อๆ
    ......นี่อู่ไหนไม่รู้แต่น้ำใจงามอุตส่าห์หาหินมาลองยางให้เพื่อให้ได้มุมนี้......ขอบคุณมากๆครับ
    ......อู่นี้ก็อบอุ่นครับคุยกันอย่างออกรสเฮฮาดี......
    .......คันนี้ผมชอบครับจับแต่งองค์ทรงเครื่องใหม่หล่อไม่เบา
    ......อีกหนึ่งมุมของคนเหงา......อิอิ
    .......ตัวแรงรอรองเท้า
    ......Azujiro........มากันเยอะครับ
    ......Narakaมาแว้ววววววว
    .....มาดูบรรยากาศในสนามกันบ้างครับ........เจ้าหน้าที่สุดเท่..
    .......ผู้ชมยังคงจดจ่อกับรถแรงๆ
    ......และเสน่ห์ของรถ Drag คือการเบิร์นยางที่หักหน่วง
    .....ทั้งสนามจะกลายเป็นเมืองในหมอกไปในทันที
    ......แต่ผู้ชมก็ไม่ถอยหนี
    .....ไม่หนีจริงๆ
    .....ช่างภาพก็ไม่ถอยเหมือนกัน
    ......นี่ก็ไม่ถอย
    .....มาดเท่ๆของคุณเจ้าหน้าที่
    ......ทีม Aek Garage ครับทีมนี้น่ารักมากๆจะแข่งยังหยอกล้อกันอยู่เลย55
    .......เท่จริงๆ
    ......อีกหนึ่งมุมเท่ๆ
    ......ทำงานกันเป็นทีมจิงๆ
    .....
    .....เนี่ยเขาบอกว่ารถทีมเขายกหน้าได้ผมก็พยายามถ่ายให้อะนะแต่ได้แค่นี้อะ......
    ......สีเขียวๆแบบนี้นึกถึงอู่พี่ ญา ครับ 200 Sx 4ประตู
    .......ดุจริงๆครับกับอู่พี่ ญา
    .......แต่ว่าวันนี้รถมีปัญหามีน้ำมันรั่วออกมา.....พี่ ญา เลยเซ็ง
    .......เลยต้องออกมาตรวจสอบผู้ชมอยากใกล้ชิดตัวแรงเลยมาให้กำลังใจเพียบ
    ......ลูกทีมกำลังเร่งมือตรวจเช็ค
    ......เจ้าหน้าที่สนามต้องรีบทำความสะอาด Trag
    ......อะกวาดๆๆๆ
    .....รู้มั๊ยฉันเหนื่อย
    .....มาดูอีกหนึ่งสีเขียว Naraka........แรงๆๆๆ
    ......เบิร์นหนักๆ
    .....ปรู๊ดดดดดดดดดดด.
    ......แปร๊ดดดดดดดดดดดดด.
    .....แต่เสียดายออกตัวฟาล์ว...........หัวหน้าทีมเลยเซ็ง......เซ็งมากๆ
    ......มาดูรถกระบะกันมี่งครับมากันมากมาย.....Azujiro เบิร์นหนักทุกรอบครับ
    ........เสียงดังมากๆ......ดูจากรูปละกัน
    ......เบิร์นหนักจริงๆไม่รู้ว่ายางพอกลับถึง ลพบุรี ป่าว
    .......ให้น้ำกันหน่อย
    ......ให้น้ำเสร็จมาดมควันกันต่อกับลีลากระบะ
    ......ยาวไป
    ......มันดิ้นจับกันหน่อย
    .......สีสดๆขวัญใจสาวๆต้ง หมูรังสิตครับ
    ......สีสดไม่พอแรงด้วย
    ......คู่ชิงชัยในค่ำคืนนั้นครับ.....หมู รังสิต กับ อาร์ท สุพรรณ
    ..........เก็บตกอีกภาพครับมุมนี้ผมชอบ.......กับทีม Naraka
    ........หมดแล้วครับเอาไว้พบกันใหม่เสาร์หน้าครับ................ตกหล่นทีมไหนขออภัยด้วยนะครับ

4. mr.car

mr.car New Member Member

116
    14
    0
    ......ว้ายๆๆๆๆๆๆ........มีรูปซ้ำด้วยขออภัยอย่างสูงครับ

5. korn8rew

korn8rew New Member Member

546
    9
    0
    สวยครับ

6. OHO

OHO New Member Member

1,619
    10
    0
    รูปสวยมากครับ ขอบคุนครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้