สมาชิกท่านใดที่ต้องการสติกเกอร์กรุณาลงชื่อด้วยครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย Panake, 11 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    จากมิตติ้งเมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมามีสมาชิกที่ต้องการสติกเกอร์คลับหลายท่าน แต่จากสอบถามหลายคนแจกหมดไปแล้ว
    ดังนั้น น้องปอ ณ BB ผู้ริเริ่มทำสติกเกอร์เวอร์ชั่นล่าสุด จึงฝากบอกขอให้แจ้งความต้องการลงในกระทู้นี้
    เพื่อที่จะได้รวบรวมทำให้ใหม่อีกรอบ ราคาประมาณแผ่นละ 120 บ. เป็นสติกเกอร์ของ 3m
    ส่วนสมาชิกต่างจังหวัด ขอหารือสมาชิกเก่าเก๋าส์..ว่าจะไปส่งเงินรับของกันยังไงดีครับ หรือที่ลิงค์นี้ http://www.primeraandpresea.com/index.php/topic,269.msg2877.html#msg2877 ก็ได้ครับ :):):)

2. Manee B.

Manee B. New Member Member

271
    0
    0
    ท่านใดที่มีความต้องการโปรอดช่วยกันลงซื่อหน่อยเร็ว

3. NOOM_P11

NOOM_P11 New Member Member

173
    0
    0
    ของผมจอง 1 ใบค๊าบบบ จะนัดรับทาง EMS รึรอมีตติ้งรอบหน้าก็ได้ครับ

4. theeagleone

theeagleone New Member Member

113
    0
    0
    ก็ขอจอด ด้วยคนครับ

5. eyejang

eyejang New Member Member

56
    0
    0
    ขอจองด้วยคนนะครับ 1 ชิ้นครับอยากได้มานานแล้ว ขอบคุณล่วงหน้าครับ

6. sia87

sia87 New Member Member

52
    0
    0
    ผมขอซื้อด้วยคนคับ เบอร์ผม 087-4084142 email : [email protected] หรือให้ผมติดต่อกลับที่เบอร์ไหนเมล์มานะครับ อยากได้จิงๆๆแต่ไม่รู้ว่าไปมิตติ้งได้หรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ

7. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    สรุป เวอร์ชั่นใหม่ รูปแบบเป็นไงครับ

8. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0

ยังเป็นแบบเดิมครับพี่ป๊อบ

ไม่อยากให้เปลี่ยน แบบกันบ่อยๆ มันไม่ขลังอ่ะ

9. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    มีมาฝากใหม่เพิ่มนะ ว่างๆเลยทำมาให้ดูเล่นๆ

10. karnsomchit

karnsomchit New Member Member

55
    0
    0
    ผมขอ1ชุดครับ
    ช่วยแจ้งราคาด้วยครับ

นายจี๊ด
    [email protected]

11. Panake

435
    1
    0
    แผ่นละ 120 บ. ครับ มารับงานที่มิ๊ตติ้งคราวหน้า (ถ้าสั่งทำให้ทันนะครับ) :D:D:D

12. NOOM_P11

173
    0
    0
    ถ้าเสร็จก่อนงาน รบกวนแจ้งด้วยนะครับ เพราะพลาดรอบที่แล้วมาครั้งนึงแล้ว อิอิ คราวหน้าถ้าไม่ไกลเกินไปจะได้ไปรับได้ครับ สำหรับคนที่ไปรอบเดือนตุลาแล้วไปรอบพฤศจิกาไม่ได้นี่ รับทางไปรษณีย์รึป่าวอ่ะคับ?

13. Panake

435
    1
    0
  14. NOOM_P11

173
    0
    0
    อ้างอิงจากพี่พันเอกอีกครั้งครับ ท่านสมาชิกทุกท่านที่จะรับสติ๊กเกอร์คลับ รบกวนสั่งจองที่

http://www.primeraandpresea.com/index.php/topic,269.0.html

ที่เดียวดีกว่านะครับ จะได้จำนวนที่ชัดเจน เกรงว่าหากบางท่านใช้ User 2บ้านไม่เหมือนกัน กลัวจะซ้ำ หรือ คิดว่าคนเดียวกันเลยเกิดการตกหล่น และบางท่านที่ทางบริษัทบล๊อคเว็ปไซท์ประเภทเว็ปบอร์ดอาจเข้าที่นี่ไม่ได้ในเวลางาน รบกวนท่านที่ลงชื่อก่อนหน้านี้ด้วยนะครับ ขอให้ลงชื่อใหม่อีกครั้งตามลิงค์ที่ลงไว้นะครับ ขอบคุณมากครับ ;) ;) ;)

15. BALLHONMA

BALLHONMA New Member Member

1
    0
    0
    ขอด้วยครับ รถกำลังจะงามแล้ว
    [email protected] บอลครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้