ภาพงาน Dragzone ตัวแรงเบิร์นควันถ้วม โคโยตี้คนเดียวเสียวทั้งสนาม

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย Ton@CityMania, 4 ตุลาคม 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    มาแล้วครับ กับภาพงาน dragzone สำหรับเดือนตุลาคมนี้ครับ

มาถึงก็เจอ bmw e30 team nitto racing คันนี้ แฟนพันธ์แท้จริงๆ ทุกอย่างเป็น nitto หมดเลย

ปัจจุบัน คนให้ความสนใจกับรถทรงตู้เล็กๆไม่น้อยเลย คันนี้ก็น่ารักดีครับ

ถึงแม้ว่า หน้าแมวจะหล่อสุดในตอนนี้ แต่ทรงตัวแรก ก็ยังคงเป็นรถในฝันของหลายๆคน

ภาพนี้ ไม่ได้ตั้งใจจะให้แฟล๊ชแยก มันออกแบบนี้ แต่คนถือไฟมันมัวแต่มองสาว ไฟเลยตก แต่ออกมาแปลกดี

ตั้งแต่ไปสนาม ไม่เคยถ่ายร้านขายน้ำเลย จัดสักหน่อย

ฝากให้เจ้าของแจ๊สคันนี้ครับ รถสวยดี เด๋วจะตามไปในอนาคตนะ ฮ่าๆๆ

มีถ่ายเบื้องหลังนิดหน่อยคับ ของเล่นของกลุ่มคนสร้างภาพ ทำงานคล้ายแฟล๊ชร่มเล็กๆ

อมตะมากมาย สำหรับแม็กลายนี้

มาเริ่มดูเหล่าตัวแรงกันครับ

เปลี่ยนมุมยิงนิดหน่อย

เปิดฉากการเบิร์นแบบหนักๆโดยพี่ยา

ไม่ค่อยได้เดินไปนาน คิดถึงบรรยากาศสมัยตอนสนามยังไม่ได้เปลี่ยนรูปแบบใหม่
    แต่ตอนนี้ไม่ค่อยน่าเดินไป ขอบอก น่ากัวมาก ตอนรถวิ่งเร็วๆ ขนลุกจริงๆ

กราฟฟิคสวยๆมีอู่เดียว โดย โคยาเบิร์ด

น้องใหม่ เด็กมหาลัย กำลังมาแรง ดาวรุ่งพุ่งกระฉูด

มี R34 จอดอยู่คัน แทบไม่อยากเดินไปไหนเล้ยย

ด้านหน้าอีกที

ด้านหลัง pit มีตัวแรงสวยๆจอดอยู่ เลยยิงมาอีกรูป

กลับมาที่บริเวณที่จอดรถแข่งครับ เก็บตกกันหน่อย

ไม่ค่อยได้ถ่ายนานแระ สำหรับการเซอวิสรถ

กระบะคันนี้ น่ากัวมาก ชอบดริ๊ฟท์เข้าเส้น หัวใจจะวาย

รุ่นแบรคเก็ต ก็ยังคงมีคนให้ความสนใจอยู่มาก ฝึกได้เยอะนะครับ สำหรับกีฬาแบรคเก็ตเนี่ย
    ทั้งสมาธิ การเรียนรู้รถ ความแน่นอนของคนขับ

อีกหนึ่งลีลาการเบิร์นของ supra

ขอสักภาพสำหรับ ยิงผ่านตาข่าย สมัยก่อนถ่ายบ่อย

น้ำเงินทั้งคัน

เสื้อ all thailand ตอนนี้เป็นคอเล็คชั่นไปแระ ในสนาม

ตากล้องได้มาคนละตัว ขอบคุณทางทีมงานด้วยนะครับ :D

ฝากไว้กับภาพนี้ เด๋วต่ออีกทีนะครับ กำลัง upload รูปภาพ รับรองคงชอบกัน

2. Ton@CityMania

Ton@CityMania New Member Moderator VIP

1,341
    180
    0
    แระแล้ว จู่ๆก็มีโค หลุดมาจากฟาร์ม

เดินไปเดินมา รถจะชนเอา

ช่วงนั้น ความสนใจของคนดู ก็เปลี่ยนไป

พิธีกรแซวนิดหน่อย

เจ๊ แก ก็ ขึ้นมาเลยคับ ข้างบน น้องเค้าชื่อ น้องยิ้ม

Mr.Car ไม่รีรอ รีบตามขึ้นไปอย่างไว เอ๊ะยังไงเพื่อนกรู

ไม่รู้หล่ะ เราใส่ tele ยิงจากข้างล่างไปก่อน

ไม่ได้ทะลึ่งนะ เพื่อนถ่ายอยู่ เราเลยถ่ายด้านหลังน้องเค้าก็เท่านั้น

เพื่อนๆมาตามก็ไม่ยอมกลับ ( ขอเปลี่ยนเป็นเสื้อดำได้มั๊ยเนี่ย ที่ไม่กลับอ่า )

แถมชวนเพื่อนอีกคนมาดูรถแข่งกันอีก แหม่ อะไรจะขนาดนั้น

คนขับสองคัน หายไปไหน เห็นแว๊บๆ ว่า ออกมาดู โค

พี่ยาบอกว่า เบิร์นไปเลย มอมด้วยเหล้าไม่ล่วง งานนี้ต้องมอมด้วยควันแทน

แค่นี้เมามั๊ย

ช่วยกันจัดจะได้ล่วงๆ อิอิ

น้องยิ้มเค้าทรหดมากเลยเนอะ ยังนิ่งอยู่

คนดูนิ่งเงียบ ไม่ออกเสียง เพราะกำลัง save as กันอยู่ อิอิ save ธรรมดา มันทับของเก่า ต้อง save as ( ศัพท์ฮิตในทีมผม )

ไม่ร้หล่ะ ใครจะดูโค ก็ช่าง ผมขอดูพิธีกรดีก่า หุหุ

น้องนุ่น น่ารักมากมาย

เอากันใหญ่ คราวนี้เบิร์นกันระนาว

จบด้วยภาพสุดท้ายของผู้ที่ได้รับรางวัลในรุ่นตัวแรงทั้งหลายครับ

งานนี้ ฝนไม่ตก ตาม sms ว่าไว้จริงๆครับ น้อยๆแต่เน้นๆจริงๆ

3. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    รูปสาว เอ้ย สวยเช่นเคย . .

4. เจ้รังสิต

เจ้รังสิต New Member Member

34
    0
    0
    สวยคับ

5. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    รูปสวยคับ ขอบคุณคับ

6. *+*DOME-VTEC *+*

*+*DOME-VTEC *+* New Member Moderator VIP

2,123
    167
    0
    ชอบคุณภาพสวยๆครับ

สุดยอดจริงๆ

---------- Post added at 22:55:03 ---------- Previous post was at 22:54:47 ----------

ชอบคุณภาพสวยๆครับ

สุดยอดจริงๆ

7. mos1

mos1 New Member Member

71
    1
    0
    น้องยิ้ม...

8. Per_Supra

Per_Supra New Member VIP

592
    5
    0
    ภาพสวยเหมือนเดิมเลยคับ

9. gu_gonk

gu_gonk New Member Member

183
    4
    0
    เหมือนอยู่สนามเลยครับ สวยมาก

10. SuperSohc

SuperSohc New Member Member

232
    0
    0
    เด็กๆชอบโคโยตี้

11. บักเสี่ยว

บักเสี่ยว New Member Member

1,223
    80
    0
    ไม่เคยทำให้ผิดหวัง ขอบคุณนะคับ

12. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆครับ

13. thongrak48

thongrak48 New Member Member

17
    1
    0
    ^^

ขอบคุณนะคร๊าบบบ รูปสวยมาก

14. ดิ้ล Daytona

ดิ้ล Daytona New Member VIP

4,806
    129
    0
    ขอบคุณคราบ

15. boy2L

boy2L New Member Member

444
    13
    0
    ภาพสวยครับผม เยี่ยมครับ

16. คนโง่

คนโง่ New Member VIP

213
    16
    0
  17. โดมน้อย

โดมน้อย Well-Known Member VIP

1,494
    42
    48
    น้องยิ้ม อิอิ

18. คนโง่

คนโง่ New Member VIP

213
    16
    0
  19. GAP_B11

GAP_B11 Well-Known Member VIP

6,314
    95
    48
    สวยเหมือนเดิม อิอิ

20. suede

suede Member Member

565
    17
    18
    รูปสวยมากคับ

21. procagivaracing

procagivaracing New Member Member

1,336
    21
    0
    ชอบมากเลยครับ รูป บรรยากาศภายในงาน

รูปรถเเข่งมันจำเจไป ก็ถ่าย ภาพบรรยากาศมา

เจ๋งมากเลยครับ ให้ 100 กะโหลกเลย

ปล. 34 สวยอิ๊บอ๋าย

22. ANTILAG

ANTILAG New Member VIP

1,268
    31
    0
    ดูภาพแล้วสงสัยอย่างครับพี่ต้น

สงสัยว่า ทำไมพริตตี้ ต้องหันแต่ทางซ้ายค้าบ พี่น้อง *0*

23. lancerck4

lancerck4 Well-Known Member Member

2,280
    52
    48
    ไอ้เจ้าของ 34แอบไปสนามไม่ชวนเลยนะ เดี๋ยวโดนปล่อยลม

24. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    อยากทำบุญ ไถ่โค ครับ:D

25. mine0007

mine0007 New Member Member

392
    17
    0
    ขอบคุณครับ ภาพสวยครับ

26. ch_opas

ch_opas New Member Member

559
    6
    0
    ขอบคุณมากครับสำหรับรูปสวย ๆ

27. sk1

sk1 New Member Member

243
    3
    0
    รูปสวย ขอบคุณครับ

28. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28
    ภาพสวยๆทั้งนั้นเลย (โคนะครับ ไม่ใช่ยุงจะได้รมควันแล้วร่วงน่ะ)

*** งานนี้รักทั้งสีเหลือง และ ก็สีแดง เลย ***

29. bond 1

bond 1 Active Member VIP

1,683
    18
    38
    สวยงามเช่นเคย

30. YuS_Za

YuS_Za Member VIP

924
    17
    18
    ขอบคุณครับสำหรับภาพสวยๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้