อย่าจัดรายการเห็นแก่ตัวแบบ King Of Race Truck 2009 @ เทพนคร อีก!!

การสนทนาใน 'Drag Racing' เริ่มโดย นิดา, 29 กันยายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. BANK 4 JB

BANK 4 JB New Member Member

1,560
    20
    0
    อัพ

2. G-A-S

G-A-S New Member Member

56
    0
    0
    น่าติดตาม

3. โอ๊ต MIDWAY

โอ๊ต MIDWAY New Member Member

496
    7
    0
    สนับสนุน....................การ..ติ..เพื่อ ก่อ................แต่ ...งดใช้คําพูด..และ..วาจา ที่รุนแรงครับ....................ว่ากันตาม เนื้อ ผ้าครับ..............คน ถูกด่า..ก็ เพื่อน -พี่ ผม...........................คนเข้ามา ติ-วิจารณ์ -ต่อว่า..หลายๆคน..ก็ เพื่อน-น้อง ผม.......กันทั้งนั้น..........................................................................................

เอา แค่ แบบ หอมปาก-หอม คอครับ....................ถ้า จบได้ จบ ครับ......

4. +โอ้RACING+

+โอ้RACING+ New Member VIP

1,280
    100
    0
    ทำดีต้องมีคนชมมากกว่าคนติ แต่ที่ดูมามีแต่คนมาติไม่มีชม

แก้ไขเป็นทางออกที่ดีที่สุด เปิดใจเรียกคะเเนนความชื่นชมกลับคืนมาดีกว่า

THAI CFIRO ถูกใจสิ่งนี้
  5. BANK 4 JB

1,560
    20
    0
    ทำดีได้ดี ครับ

เอาใจช่วยครับ

6. THAI CFIRO

THAI CFIRO New Member Member

26
    1
    0
    ว่ากานปายตามเหตุและผล.............แก้ใขเพื่อสิ่งที่ดีกว่า...................

7. ruch52

ruch52 New Member Member

40
    2
    0
    ทางผู้จัดยังไม่มีคำตอบให้เลยนะครับว่า

โฆษณาว่ามีเงินรางวัล ..... แล้วไม่มี ... เพราะอะไร

หรือจะบอกว่า ได้ลงหนังสือแล้วจะเอาอะไรอีก ... มันก็เกินไป

นักแข่ง-คนดู มาบอก ก็ว่ามาดิสเครดิตหนังสือ

อ้างว่าทำด้วยใจ ..ไม่มีสปอนเซอร์ .... ไม่หวังกำไร .. ................ คราวหน้าก็แจ้งก่อนซิครับ ว่า วิ่งการกุศล จะได้นัดกันมาทำบุญเยอะๆ

ปล.กระบะเร็วที่สุดในงาน ไปอยู่ซะริมปก ให้เกียรติกันมากมายครับ .... ซึ้ง

8. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    เฮ้อ........................................อย่าทำร้ายคนไทยกันอีกเลย

เกี่ยวไหมเนี่ย

9. TobZwa Neko

TobZwa Neko New Member Member

605
    7
    0
    +++

รอดูต่อไปครับ

10. BANK 4 JB

1,560
    20
    0
    จะรอดู ครับ

11. PRO-N/A

PRO-N/A New Member Member

54
    6
    0
    น่าจะจบสวยกว่านี้ถ้าเชิญนักแข่งทั้งหมดมาวิ่งใหม่นัดล้างตาและ support ค่าใช้จ่ายทั้งหมดเรื่องค่าเข้า เรื่องเต้นท์ต่าง ๆ

ผู้จัดได้แก้ตัว นักแข่งได้มันส์ คนดูได้เฮ

Godz_jr ถูกใจสิ่งนี้
  12. RA 720

RA 720 Well-Known Member Member

1,137
    88
    48

PRO-N/A ท่านเดียวกันใน มอเตอร์แท็คส์ หรือป่าวครับ ติดตามผลงานอยู่นะครับ " ยิ่งกว่าคมชัดลึก" :sad:

13. เข้าใจหัวอกนักแข่งครับ......ผมก้อหนึ่งในนั้นอ่ะครับ

14. Opp

Opp Active Member Member

1,158
    0
    38
    งานยังต้องปรับปรุงอีกเยอะครับ ส่วนตัวผมเอง ก็เต็มใจมาร่วมงานและให้ความร่วมมือนะครับ

ควรจะรวบรัดมากกว่านี้ แข่งงานซุปอัฟ ยังไม่เหนื่อยเท่างานนี้เลยแหะๆเบียร์หมดเป็น100กระป๋อง ได้น้ำมันเครื่องกับผ้าชามัวกลับบ้าน

เรื่องของเงินรางวัลก็ส่วนหนึ่ง แต่ที่อยากให้ปรับปรุงคือรูปแบบของการจัดงาน และการทำหนังสือสรุปผลการจัดอันดับ

ผมซื้อ เล่มล่าสุดมาก็คิดว่าจะได้ดูอันดับเวลาของแต่ละคันกลับลงแค่คันที่ได้เวลาดีที่สุดในรุ่นนั้น ย่ำนะคับเวลาคันที่ดีที่สุด ไม่ใช่รถคันที่ได้ที่1ของรุ่นนะครับ ซึ่งก็งงอยู่เหมือนกัน ว่าถ้าเป็นแบบนี้จะแข่งกันหาที่1ทำไม???

ก็หวังว่าเล่มต่อไปจะ มีสรุปอันดับของทุกรุ่น มาแจกเจงกันนะครับ

หวังว่างานครั้งหน้าจะพัฒนา ให้ดีขึ้นไปนะครับ

แล้วอีกอย่างนะครับที่บอกว่าสมัครแล้วได้เสื้อ ผมสมัครตั้ง2รุ่นไม่เห็นได้เสื้อสักกะตัวเลย???

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 ตุลาคม 2009
  15. KhunKuad

KhunKuad New Member Member

100
    2
    0
    ข้างบนของจริง วิ่งจริงและตั้งใจวิ่ง แอบเห็นครับ

16. BANK 4 JB

1,560
    20
    0
  17. CZzz

CZzz New Member Member

16
    1
    0
    **--**

ผู้จัดไม่เห็นออกมาตอบข้อสงสัยเลยครับ

18. bspeed

bspeed New Member Member

12
    0
    0
    [FONT="2006_iannnnnBKK"] รอชมข้อสรุป [/FONT]

19. pukky11

pukky11 New Member Member

8
    0
    0
    ไม่แคร์ว่า 60-80หลอกครับ แต่ทางวิ่งไม่เรียบเลย ไม่เหมือนที่พูดไว้เวลาจะพิสูจน์ครับ

20. ศาลายา_ ปป+10

ศาลายา_ ปป+10 New Member Member

77
    2
    0
  21. BANK 4 JB

1,560
    20
    0
    อัพครับ

รอ ++

22. apisan.d

apisan.d New Member Member

8
    0
    0
    โปรดติดตามตอนต่อไป

23. give_gen

give_gen New Member Member

15
    1
    0
    ตามตามนั้นคับ ไม่น่าตัดอนาคตตัวเองแบบนี้เลย นักแข่งหมดเงิน เป็น แสน ๆ มาแข่งกัน เพื่อ รับใบประกาศ อิงเจต เนี้ยนะ คิดได้ไง อ่ะคนจัดอ่ะ สนามก็ยังไม่พร้อม ที่จรีงยังไม่ควรเปิดนะคับ เคยไปวิ่ง โอ้แม่เจ้า ไม่เหมือนสนามแข่งเลยคับ สนามต่างจังหวัดที่เค้าจัด ตามลานมัน ทางเค้าหมู่บ้าน สนามบิน เค้ายังเรียบกว่าแยะเลย ไม่คุ่มนะคับ สนามอย่างงั้นท่าพลาดมา เสี่ยหายหลายตังนะคับ ไปมาครั้งเดียวลงไปวิ่ง แล้วไม่ไปอิกเลยคับ กลัวคับ พูดตรง ๆ ยังไงก็เหนใจ นักเลง รถหน่อยนะคับ ว่าแต่ทางเจ้าของ สนาม หรือ ผู้จัดการเค้ารู้หรือป่าวคับว่า มีกระทู้นี้ขึ้นมา ไม่เห็นเข้ามาตอบมาแก้ข่าวไรเลย

+โอ้RACING+ ถูกใจสิ่งนี้
  24. pukky11

pukky11 New Member Member

8
    0
    0
    อย่างที่กีฟว่า โอ๊ว.....วิ่ง8xxxxกล้าลงไปได้ไง

25. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    ยังไม่จบ........นานจัง.............เค้ามาตอบแล้วเปล่าครับ..จากกระทู้เก่าอ่ะครับ.............................อ่านจนเหนื่อยแล้วเหมือนกัน........................

สรุป..ว่า....เพื่อนๆ..จะไม่ให้ โอกาส เค้าแล้ว..หรอครับ................ผมว่า.....ผ่อนสั้น-ผ่อนยาวบ้างเถอะ.......จากกระทู้ ที่ RACING FORUM..เห็น มีการ..ถกเถียงกับผู้ดูแล เวป....ทั้ง คุณกล้วย -และ คุณ เก่ง...ซึ่ง เป็น เจ้าของ..และ..ผู้ดูแล....................มันเกือบ จะบานปลาย....ถ้าไม่มีการปิดกระทู้ไปก่อน..........

.......เห็นเพื่อนๆ..หลายคน...ก็แจ้งว่า..ติ..เพื่อก่อ.......................แต่..นี่ ผ่านมาก็..เดือนแล้ว..จน หลายคน..ต้องเตรียมวิ่ง รายการใหม่..เสาร์นี้..31.......ก็ยัง...แบบ.....ไม่จบอ่ะครับ........................เสาร์นี้ หลายๆ ท่าน ข้างบน..ก็...ต้องไปช่วยงาน..และ..ต้องไปร่วมวิ่งด้วย....................ที่เทพนคร......................................

ผมรู้ว่า หลายๆท่าน....คง ฉุน..หรือ..โกรธ...หรือ..เคือง ทางผู้จัดอยู่.......ลองๆ..ผ่อนๆ...ดูบ้างแล้วกันครับ...........ผมว่า..มันจะไม่เครียด อ่ะครับ.....

26. BANK 4 JB

1,560
    20
    0
    ขอบคุณครับ

อัพ อัพ

---------- Post added at 08:22:40 ---------- Previous post was at 08:22:25 ----------

ขอบคุณครับ

อัพ อัพ

27. โอ๊ต MIDWAY

496
    7
    0
    เยี่ยมครับ........เย็นๆกันไว้ครับ....................

28. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ที่ผมว่าบางคนไม่หายโกรธ ก้ออาจเป็นเพราะไม่มีใครมาตอบข้อสงสัยเค๊ามังครับ จะให้เค๊าจบเค๊าคงคาใจ คงไม่มีใครอยากมีปัญหาหรอก คนกันเองงทั้งนั้น.?

29. l2ey619

l2ey619 New Member Member

76
    1
    0
    ผมเห็นทางผู้จัดเขามาตอบแล้วนะครับ ลองเปิดดูครับ ไม่รู้หน้าใหน มันน่าจะจบตั้งนานแล้วครับ ลองดูครับ

30. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    อยากพิม มานานมากละ ขอพิมละกัน เหอะๆ

ใครที่สงสัย หรือ ข้องใจ เรื่อง เงินรางวัล ย้ำ เฉพาะเรื่องที่เกี่ยวกับงาน ไม่เกี่ยวกับ สนามนะค่ะ

วันเสาร์ที่ 7 พ.ย 2552 มาที่ สนามเทพนครเลย มาถามผู้จัดตัวต่อตัวกันดีกว่า ว่ามั้ย อิอิ จะได้ไม่ต้องมาตอบกระทู้กันอีกว่า

ทำไม ผู้จัด ไม่มาตอบกระทู้ที่คาใจ กันบ้าง เหอะๆ A เหนพิมๆ ตอบๆกัน ก้อถามแต่เรื่องเดิมๆ ทำไมผู้จัด ไม่มาตอบ

แต่ A เหน ทางผู้จัด เค้ามาตอบแล้วนะค่ะ กรุณา คลิกที่ หน้า 2 หรือ3 หรือ 4 นี่แหละ ลองอ่านหน่อย

ทางผุ้จัด เค้าคง ไม่มีเวลามาตอบเพิ่มอะค่ะ A ว่า ไปถามเค้าเลยดีกว่าจะได้จบของจิง เหอะๆ

สำหรับ คนที่จะมา ตอบต่อไป

ย้ำ นะคะ คนที่จะตอบต่อไปหรือ ต่อๆไปเรื่อยๆ

ขอร้องว่า อย่าพิม ว่า อัพ หรือ พิม ว่า รอผลสรุป หรือ พิมอะไรที่คุณสงสัยเกี่ยวกับรายการนี้อีก

เหนแล้ว น่าเบื่อ แทนจิงๆ หึหึ อ่านมาตั้งแต่ หน้า 1 2 3 4 5 จนมาตอบเอง หน้า 6 เหอะๆ

ไม่จบซะที เสาร์ที่ 7 พฤศจิกายน 2552 มาที่สนามเทพนครเลยนะค่ะ มาถามผู้จัดเค้าเลย ที่คุณสงสัยกัน เหอะๆ

ป..ล. ส่วนเรื่อง ของ สนาม ไม่เกี่ยวกะรายการที่ตั้งกระทู้นะค่ะ ขอร้อง อย่าพิม ถามเรื่อง สนาม หรือ ติ เรื่องสนามนะคะ

โทเข้าไปหาผู้จัดการสนามเลยคะ โทไปถามเค้าเลย ว่าทำไม...????..(สิ่งที่คุณสงสัยกันจ๊าง) เหอะๆ โทไปเลยนะคะ

ป.ล 2 ขออภัย ในการพิมของ A นะคะ แบบว่า คันมือมากๆๆ เหอะๆ

ไม่ได้ อยู่ฝ่ายใด ฝ่ายหนึ่งเลยนะค่ะ

จะบอกว่าเปนกลาง เด๋ว โดนนินทาว่า แสแสร้ง ตอแหล

เหอะๆ A พิม จากที่เหนและสิ่งที่เป็นอยู่คะ ว่าสภาพตอนนี้เปนยังงัย^______^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้