ขอโทษที่โพส กระทู้นี้

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย chang, 4 มีนาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    พอดีเมื่อวันศุกร์ที่ผ่านมาไปทำธุระเกี่ยวกับเรื่องประกัน
    แล้วพอดีได้ภาพอุบัติเหตุที่มันเกิดขึ้นกับชีวิตผม

และที่โพสกระทู้นี้ เพราะว่าอยากให้เห็นอุบัติเหตุที่เกิดขึ้นกับชีวิตผม
    ว่ามันรุนแรงขนาดไหน

อุบัติเหตุครั้งนี้มันได้พลากชีวิตคน2 คน ที่ผมรักที่สุด จนหาอะไรมาเปรียบไม่ได้ไปจากผม

ผมไม่เข้าใจว่าทำไมต้องมาเกิดกับผมแล้วทำไมต้องมาพลากท่านทั้ง2 คน ที่ผมรักที่สุดไปจากผมด้วย

อยากให้เพื่อนๆ น้องๆดู และระวัง ขับรถให้ปลอดภัย
    ไม่อยากให้ทุกท่านมาเสียคนที่คุณรัก และคนที่รักคุณไปครับ

สุดท้ายขอให้.....สิ่งศักดิ์สิทธิ์ทั่วทุกสากลโลกนี้ จงดลบัลดาล
    ให้คนที่ผมรักที่ทั้ง 2 คนไปสู่สุขตินะครับ ............สาธุ

2. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    รูปรถที่ผมประสบอุบัติเหตุ

รูปรถที่ผมประสบอุบัติเหตุมาครับ

รูปแรก จะเห็นผมติดอยู่ด้านหน้ารถ สภาพหมดสติ

มันแย่ที่สุดเลย................

3. chang

4,985
    57
    48
    สภาพรถที่แย่มากๆ

ไอ้ต้นไม้เลว..........แม่ง........

4. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    เสียใจด้วยน่ะคุณช้าง เค้าไปสบายแล้วส่วนช้างแมนว่ารักษาตัวเองให้หายดีเค้าจะได้ไม่เป็นห่วงช้างน่ะ

5. PinkyArmy

PinkyArmy New Member Member

420
    5
    0
    ดูแลตัวเองดีๆละ ตาช้าง

6. a.alpena

a.alpena New Member Member

376
    2
    0
    ช้างยังมีเพื่อนๆคอยอยู่ข้างเสมอพ่อแม่ท่านไปสบายแล้วคับขอให้หายเร็ววันเร้วคืนนะคับช้าง..แล้วไปเที่ยวกันเว้ยอิอิอิ

7. Jax

Jax New Member Member

184
    5
    0
    หายไวไว นะช้าง

8. chang

4,985
    57
    48
    ............................ ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนครับ

อยากจะบอกว่า ก้อเพื่อนๆ OSAMA\ นี่หละครับ

ที่ทำให้ผมรู้สึกว่า ทุกวันนี้ไม่ได้อยู่คนเดียวครับ

ขอบคุณเพื่อนๆ ทุกคนนะครับ

9. offo

offo New Member Member

103
    2
    0
    สู้ๆ นะ....

10. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    หายไวๆนะพี่ ยังมีไอน้องคนนี้อยู่อีกคนอะครับ สู้ๆ

11. WiN_WiN

WiN_WiN New Member VIP

640
    39
    0
    สู้เขาทาเคชิ

12. chang

4,985
    57
    48
    อืม ! น้องๆ ด้วยนะ ขอบใจมากมาย
    ไปไหนมาไหน ดูแลดีตลอด......

เพื่อนๆ ด้วยครับ Thank U ทุก กำลังใจ

13. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    สู้ๆๆๆๆๆ หายไวๆๆหน่อ

14. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    เ ข้ า ใ จ น ะ เ พื่ อ น......เ ห ตุ ก า ร ณ์ แ บ บ นี้ ทำ ใ จ ย า ก

ป ล . เ สี ย ใ จ อี ก ค รั้ ง กั บ เ ห ตุ ก า ร ณ์ ที่ เ กิ ด ขึ้ น น ะ

ยั ง มี เ พื่ อ น ๆ O S A M A \ น ะ

15. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    สู้ๆครับพี่ ยังมีสาวๆที่เสียใจให้เราปลอบอีกเยอะ หายไวๆมาช่วยกันปลอบหน่อยนะ

16. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    ซึ้งจัง.........

17. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    กะทะจังเลย

18. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    มุข คนแก่เขาเล่นกันงี้เลยหรอ

19. md_normal

md_normal New Member Member

103
    2
    0
    เสียใจด้วยนะ ยังไงก็สู้ต่อไปนะ ................ หายไวๆ ล่ะ

20. chang

4,985
    57
    48
    Tank U ครับ ทุกคน

21. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    :cool: สวัสดีชะมดเพื่อนเลิฟ เมื่อไรออกทัวกันอีกดีอ่ะ กั๊กกกก

22. เหตุการณ์ที่ผ่านมาแล้ว

เราอาจจะย้อนกลับไปแก้ไขอะไรไม่ได้

ก้อได้แต่ทำใจและยอมรับมัน

แล้วก้อก้าวต่อไปข้างหน้า

ทำมันให้ดีที่สุดนะเพื่อนช้าง

เป็นกำลังใจให้นะเว้ยยยยยย
    ;)

23. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    ทำ วั น นี้....แ ล ะ วั น ต่ อ ๆ ไ ป ใ ห้ ดี ที่ สุ ด คั บ

24. หมูอ้วนคุง

1,901
    7
    0
    ใช่ๆๆ ถูกต้องนะครับ

25. หน่อง_OSAMA

2,849
    8
    0
    แซ้ง......กิ้ว

26. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    ก็แจ๊คไม่เหลือใครเมาอ่ะ

27. chang

4,985
    57
    48
    ครับท่าน ครับ

28. levin80

levin80 New Member Member

138
    0
    0
    เสียใจด้วยนะครับคุณช้าง .....แต่เรื่องมันผ่านไปแล้วก็คงจะกลับไปแก้ไขอะไรไม่ได้
    เอาเป็นว่าอย่าคิดมากแล้วกันนะครับตอนนี้ก็ดูแลตัวเองและรักษาสุขภาพตัวเองให้ดีขึ้นนะครับ
    เพื่อนๆชาว OSAMA\ จะเป็นกำลังใจให้คุณช้าง ขอให้หายไวๆนะครับ

29. Oat_Osama\

1,882
    13
    0

ค ร อ บ ค รั ว O S A M A \ ไ ม่ เ ค ย ทิ้ ง กั น.......จำ ไ ว้ เ ด้ อ

30. MAN_OSAMA\

1,481
    6
    0
    เดี๋ยวหายดีแล้วเราจะไปบันเทิงกันเพื่อน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้